ผู้เขียน หัวข้อ: ไสนี้ว่างเม้า  (อ่าน 11519 ครั้ง)

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
Re: ไสนี้ว่างเม้า
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 07:40:14 PM »

มีคนไปถามน้องบาร์บีคิวด้วยแฮะ
 **40**
ต้องตั้งโต๊ะแถลงข่าวมั๊ย 5555
แต่ของพี่ พี่ไม่เป็นไรนะจ๊ะ ขำๆ

หนูเตี้ยดำ แค่เกรงใจคุณชายอ่ะแหล่ะค่ะ กลัวทำให้พี่เสียชื่อเสียงหากมีใครเข้าใจผิด โดยเฉพาะสาวน้อยกลอยใจของคุณชาย **02**

เป็นข่าวกับคุณชายฯ เป็นเกียรต์มากค่ะ **06**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

คุณชายรองเท้าแตะ

• Full Member
  • People Like This 223
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 07:44:43 PM »

**40**
แต่ของพี่ พี่ไม่เป็นไรนะจ๊ะ ขำๆ

หนูเตี้ยดำ แค่เกรงใจคุณชายอ่ะแหล่ะค่ะ กลัวทำให้พี่เสียชื่อเสียงหากมีใครเข้าใจผิด โดยเฉพาะสาวน้อยกลอยใจของคุณชาย **02**

เป็นข่าวกับคุณชายฯ เป็นเกียรต์มากค่ะ **06**

ถ้าห่วงสาวน้อย สบายใจได้ครับ
สาวน้อยมาแลดูนานแล้ว บอกว่า "หนูก็คิดว่าไม่มีอะไร เลยไม่ได้ถามพี่ค่ะ"
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

IS_BarBeQ

• Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 01:14:39 PM »

**40**

ถ้าห่วงสาวน้อย สบายใจได้ครับ
สาวน้อยมาแลดูนานแล้ว บอกว่า "หนูก็คิดว่าไม่มีอะไร เลยไม่ได้ถามพี่ค่ะ"

อะไรนะคะ ดูแลกันแล้ว  **39** 41
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

+= Little Pig =+

• Sr. Member
  • *
  • People Like This 65
  • ยังอยู่ตรงนี้
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 04:50:33 PM »
คุณชายยังเขียนการบ้านได้น่าอ่านเหมือนเคย
ชอบทำให้น้องลุ้นจนตัวโก่งเหมือนเคย
ขอเดาว่า น่าจะได้จับมือกันเดินห้าง
กันเด็กโข่งหลงทาง จะได้ไม่ต้องไปวุ่น
ตอนประกาศหาที่ information
 **30** **30** **30**
นู๋ล้อเล่นนะคะ
ถึงจะบอกว่า ใส่นู่น เติมนั่นเติมนี่
มีฟีลลิ่ง
แต่เป็นการบ้านที่ทำให้นู๋ มีฟีลลิ่งตามเลยล่ะ
เสียดายนะ ที่ปีใหม่ ไม่ว่าง
ไม่งั้น ล่ะ . . .
เราอาจจะได้ไปเดทกันสักครั้ง
. . .
ขอบคุณ การบ้านน่ารัก
ที่ทำให้คนอ่าน รู้สึก ชูวับ ชูบีดู
 **39** **39**
ดูแลตัวเองด้วยนะคะ พี่ชาย

ขอบคุณที่ให้คำแนะนำดี ๆ เป็นพี่ชายที่แสนดีของนู๋เสมอ
หวังว่าสักวัน เราคงจะได้ไปเดทกัน จริง ๆ

คลาดกันหลายทีละ
จนแอบเซ็งตัวเอง

**25**
If not now
Then.., When?
------------------------------
I'm not Perfect
But I'm a Limited Edition !!!

maodiff

• People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 10:54:40 PM »
จขกท ยังคงเขียนการบ้านได้น่าอ่าน และติดตาม เหมือนเดิมครับ

อ่านแล้วจินตนาการภาพตามได้เลยครับ

+1 ไลค์ให้นะครับ

**26**
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 01:46:35 PM »
คุณชายยังเขียนการบ้านได้น่าอ่านเหมือนเคย
ชอบทำให้น้องลุ้นจนตัวโก่งเหมือนเคย
ขอเดาว่า น่าจะได้จับมือกันเดินห้าง
กันเด็กโข่งหลงทาง จะได้ไม่ต้องไปวุ่น
ตอนประกาศหาที่ information
 **30** **30** **30**
นู๋ล้อเล่นนะคะ
ถึงจะบอกว่า ใส่นู่น เติมนั่นเติมนี่
มีฟีลลิ่ง
แต่เป็นการบ้านที่ทำให้นู๋ มีฟีลลิ่งตามเลยล่ะ
เสียดายนะ ที่ปีใหม่ ไม่ว่าง
ไม่งั้น ล่ะ . . .
เราอาจจะได้ไปเดทกันสักครั้ง
. . .
ขอบคุณ การบ้านน่ารัก
ที่ทำให้คนอ่าน รู้สึก ชูวับ ชูบีดู
 **39** **39**
ดูแลตัวเองด้วยนะคะ พี่ชาย

ขอบคุณที่ให้คำแนะนำดี ๆ เป็นพี่ชายที่แสนดีของนู๋เสมอ
หวังว่าสักวัน เราคงจะได้ไปเดทกัน จริง ๆ

คลาดกันหลายทีละ
จนแอบเซ็งตัวเอง

**25**

เคลียร์ตารางตัวเองเถอะจ่ะ
ทางนี้พร้อมเสมอ

ขอบคุณมาก ที่ตามอ่าน เป็นแฟนคลับตลอดเลย^^
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 01:48:35 PM »
จขกท ยังคงเขียนการบ้านได้น่าอ่าน และติดตาม เหมือนเดิมครับ

อ่านแล้วจินตนาการภาพตามได้เลยครับ

+1 ไลค์ให้นะครับ

**26**

ขอบคุณครับ
+1 เช่นกันสำหรับคอมเม้นท์ครับ