ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามนะคะ อยากรู้ว่าเวลาอยู่ห้องกับแฟน สาวๆ แต่งตัวกันแบบไหนคะ  (อ่าน 5185 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
แบบว่า อยากรู้ว่าถั่วเหมือนคนอื่นรึเปล่าค่ะ

ปกติถั่วใส่เสื้อยืดกางเกงวอร์มหรือขาสั้น แต่วันนี้หยิบเสื้อเชิ้ตสีขาวตัวยาวปิดก้นมาใส่ค่ะ แฟนดันชมว่าน่ารักดี แล้วมากอดใหญ่เลยค่ะ

สรุปนี่ถั่วควรเปลี่ยนสไตล์การแต่งตัวรึป่าวคะ

แล้วสาวๆ คนอื่นๆ ถ้าแฟนมาห้องแต่งตัวยังงัยคะ

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
เสื้อกาม กางเกงจอสั้นๆ  **30** **30** ถ้าไม่ใส่เลย คงดีเนอะ  **34** **34**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

slow

• People Like This 2111
ชอบเหมือนกันนะครับ ..

สาวๆน่ารักใส่เสื้อเชิ้ตสีขาวตัวเดียว ดูเซ็กซี่ น่ากอด น่าคลอเคลีย

น้องถั่วคงดูน่ารักแปลก แตกต่างกว่าทุกวัน แฟนเลยอยากเข้าใกล้

แต่เท่าที่ตามอ่านแฟนน้องถั่วคงรักน้องถั่วมาก ดูจากกระทุ้ที่น้องถั่วเขียนแต่ละทุ้

...น้องถั่วจะแต่งตัว หรือไม่แต่ง ก็คงเหมือนกัน...

**11**

ถั่วอบไอน้ำ

เสื้อกาม กางเกงจอสั้นๆ  **30** **30** ถ้าไม่ใส่เลย คงดีเนอะ  **34** **34**

เอิ่มเสื้อกาม นี่พี่หมายถึงเสื้อกล้ามหรือเปล่าคะ 555 อิอิ หนูถั่วจะลองไปหาซื้อเสื้อกล้ามมาใส่ดูนะคะ

ส่วนที่ไม่ใส่เลย นี่ถั่วทำเป็นสเต็ปสุดท้ายค่ะ
 **24**

Justforfun;)

• People Like This 208
  • ฤกษ์งาม กามดี (づ ̄ ³ ̄)づ
 41
ยุกะปั๋ว = แก้ผ้า  **34**
ยุกะกิ้ก = แก้ผ้า  **34**
ยุกะตับ = แก้ผ้า  **34**

อุพ มะมีชุดอยุ่กะแฟน  **19** **19** **19**
I love being married. It's so great to find that one special person you want to annoy for the rest of your life.
(づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ

ถั่วอบไอน้ำ

ชอบเหมือนกันนะครับ ..

สาวๆน่ารักใส่เสื้อเชิ้ตสีขาวตัวเดียว ดูเซ็กซี่ น่ากอด น่าคลอเคลีย

น้องถั่วคงดูน่ารักแปลก แตกต่างกว่าทุกวัน แฟนเลยอยากเข้าใกล้

แต่เท่าที่ตามอ่านแฟนน้องถั่วคงรักน้องถั่วมาก ดูจากกระทุ้ที่น้องถั่วเขียนแต่ละทุ้

...น้องถั่วจะแต่งตัว หรือไม่แต่ง ก็คงเหมือนกัน...

**11**

พี่นี่ก็อย่ามโนตอนถั่วใส่เสื้อเชิ้ตนะคะ เด๋วเลือกกำเดาทะลัก อ่าล้อเล่นค่า...

ขอบคุณท่านพี่สโลว์ที่มาให้ความเห็นค่า คือถั่วเพิ่งรุว่าแฟนชอบเสื้อแบบนี้ขาวๆบางๆ

เลยอยากมาถามเพื่อนๆในนี้

**36**

ปกติถั่วแต่งตัวเหมือนไปเต้นแอโรบิคน่ะค่ะ

**02**

ถั่วอบไอน้ำ

41
ยุกะปั๋ว = แก้ผ้า  **34**
ยุกะกิ้ก = แก้ผ้า  **34**
ยุกะตับ = แก้ผ้า  **34**

อุพ มะมีชุดอยุ่กะแฟน  **19** **19** **19**

หนูคารวะท่านพี่Justคนงาม My Idol ของถั่ว.....

แค่กลัวว่าถ้าแก้ผ้าตลอดเวลา ถั่วกะแฟน คง.....

เพลีย........

คงต้องไปเล่นฟิตเนสกะพี่just ฟิตร่างกายก่อนดีฝ่าค่า **26**

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
นึกภาพตามแล้ว คุณจขกท.ต้องน่ารักมากๆแน่ๆเลย **39** **02** **06**

ผู้ชายที่ใส่เสื้อเชิ๊ตตัวในแบบถอดเสื้อสูทออก แล้วพับแขนลวกๆ ก็น่าร๊ากกกกกกกกก น่ากอดมั๊กๆ

เราชอบแบบนี้ หุ่นแบบนี้ด้วย สเปคเลยอ่ะ น่าฟั๊ดสุดๆ **34**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
เชิ้ตลายสก๊อต ตัวโคร่งๆ กับบ็อกเซอร์ค่ะ  มวยผมหลวมๆ ปิ่นเสียบ
ชุดอยู่บ้านปกตินั่นแหละ - -"
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
เสื้อตัวหย่ายๆ กะเกงในเปียกๆหนึ่งตัวค่ะ กิกิ  **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..