ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการเดินทาง...เที่ยวเหนือ ผ่านประเพณี วัฒนธรรม ความทรงจำไม่ลืมเลือน Part I  (อ่าน 7506 ครั้ง)

GoonerS

• Full Member
  • People Like This 105
  • Once a Gooner, Always a Gooner.
อยากมีใครสักคนมาร่วมทริปไปเขียนการบ้านจริง ๆ อิจฉาท่าน slow มาก ๆ และขอบคุณสำหรับบรรยากาศสวย ๆ ครับ  **06**
I love you with my heart
I love you with my soul
I know you don't believe in me
but trust me for I know...

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
อยากมีใครสักคนมาร่วมทริปไปเขียนการบ้านจริง ๆ อิจฉาท่าน slow มาก ๆ และขอบคุณสำหรับบรรยากาศสวย ๆ ครับ  **06**

เห็นมีสาวๆต่อคิวยาวเลยนะลุง
อย่าเล่นตัวนักซี่  **11** **34**

เดี๋ยวหนูเตี้ยดำ รออ่านการบ้านกับสาวๆของลุงนะ **04**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

sara_sara

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 29
รออ่าน part ต่อไปค่ะท่าน slow
 **26**
Don't love me for fun,
Let me be the one.
Love Me For a Reason
Let the reason be love.

sunami

• Newbie
  • *
  • People Like This 28
ขอบคุรสำหรับการบ้านดีๆครับ
อ่านแล้วอยากจัดทริปไปเที่ยวเลย

slow

• People Like This 2111

เห็นมีสาวๆต่อคิวยาวเลยนะลุง
อย่าเล่นตัวนักซี่  **11** **34**

เดี๋ยวหนูเตี้ยดำ รออ่านการบ้านกับสาวๆของลุงนะ **04**

มีน้อง IS_BarBeQ ออกมายืนยันแล้วว่าท่าน GoonerS มีสาวๆที่อยากไปด้วยหลายคน

ยังงัยก็ลองๆเลือก มาเพื่อเขียนการบ้านบ้างนะครับ ...  **26**

slow

รออ่าน part ต่อไปค่ะท่าน slow
 **26**

ยินดีครับ sara_sara ...ยังงัยก็ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะครับ

**26**

slow

ขอบคุรสำหรับการบ้านดีๆครับ
อ่านแล้วอยากจัดทริปไปเที่ยวเลย

ขอบคุณเช่นกันครับ ท่าน sunami ...

หากได้จัดทริปไปเที่ยวและมีสาวน่ารักในเวปไปเป็นเพื่อน ก็รบกวนเขียนมาแชร์กันนะครับ

ห้องการบ้านจะได้กลับมาสนุกอีกครั้ง

**36**

slow

ขอบคุณพี่สโลว์ที่มาแชร์การบ้าน น่ารักสุดๆ เน้นกินแบบนี้แนวถั่วเลย

ชอบงานลอยกระทงอ่ะ ถั่วลอยในโอ่งตลอด งานลอยกระทงหม่อมแม่ถั่วห้ามออกจากบ้านเพราะกลัวถั่วเข้า รร.กะแฟน (ห้ามมัยไม่รุ ชิชิ)

ถ้ามีรูปของกินเอามาลงอีกนะคะ ถั่วรอตามอ่านตอนจบไวๆ

ทริปนี้เรื่องของกินเป็นหลัก ที่พักเป็นรอง ... เด่วจะเอารูปของกินมาฝากตอนหน้านะครับ

น้องถั่วลอยกระทงในโอ่งก็ยังดีที่ได้ลอยนะ พี่เองก็เป็นการลอยครั้งที่ 2 ของชีวิต ปกติช่วงเทศกาลจะนอนนนนนนนรน

...แล้วปกติน้องถั่วอธิษฐานอะไรหรอ...  **40**

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
มาลงชื่อว่าอ่านจบ แล้วก็ฟินตามตลอด
ทำไมแต่ละทริปของพี่ Slow มันน่ารักเหลือเกิ้น
ต่อมอิจฉาพุ่งถึงขีดสุด

โมเม้นท์แบบนี้ จะมีโอกาสบ้างไหมนะ
น่ารักเหลือเกิ้นนนนนนนนนนนนน 41

slow

มาลงชื่อว่าอ่านจบ แล้วก็ฟินตามตลอด
ทำไมแต่ละทริปของพี่ Slow มันน่ารักเหลือเกิ้น
ต่อมอิจฉาพุ่งถึงขีดสุด

โมเม้นท์แบบนี้ จะมีโอกาสบ้างไหมนะ
น่ารักเหลือเกิ้นนนนนนนนนนนนน 41

ขอบคุณครับน้องอ้อมสาวฮอตที่มาอ่านการบ้านจนจบ

ยังไงฝากติดตามตอนที่เหลือด้วยนะครับ

การบ้านน้องอ้อมเองก็น่ารักเหมือนกัน พี่ก็ติดตามอยู่

**04**