ผู้เขียน หัวข้อ: นางมารร้าย อวย คุณลุง ห.ด.  (อ่าน 12260 ครั้ง)

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
นางมารร้าย อวย คุณลุง ห.ด.
« เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 08:02:22 PM »
.....เฮ่อ วันเบื่อๆก็ไม่รู้จะทำอะไร เว็บก็เงียบ เมื่อวานเลยตั้งกระทู้เล่น ปกติ 'หนูเตี้ยดำ' ตั้งกระทู้ พีเอ็มก็มักจะเงียบฉี่เหมือนก่อนเก่า **12**

เป็นเวลา ดึกดื่นใกล้เที่ยงคืน หลังจากตั้งกระทู้ไปสักสิบห้านาทีเศษ
คุณลุง ห.ด.PM : อยากไปด้วยจุงค่ะ **04**
อุ๊ย รีบเช็ดน้ำลายแทบไม่ทัน ลุงหด เอ้ย ลุงห.ด.ทักมา เล่นหรือจริงหว่า
หนูเตี้ยดำ QA : ก็มาสิคะ  **39**  ทำใจว่าต้องโดนหนูเตี้ยดำนัวมาก็พอ **34** **34**
นึกว่าคุณลุงห.ด.จะเงียบไปเหมือนคนอื่นๆ แต่มันไม่เป็นเช่นนั้น หนูนี่ดีใจกระดิกหางดิ๊กดิ๊กเลย  **30**
คุณลุงห.ด. บอกแผนเที่ยว แล้วเดี๋ยวมารับ
คุณลุงห.ด. PM : เเล้วจะติดต่อกันยังไงคะ? พรุ่งนี้ อะ
นางมารร้ายเลยวีนไปยกหนึ่ง   **05** **13** เป็นการวีนที่ หนุ่มคนไหนเจอ เป็นเงียบกริบ แต่เห็นคุณลุงตอบแล้ว อดใจอ่อนไม่ได้ **36**
คุณลุงห.ด.PM : เคยขอ line id เเล้วนู๋ไม่ให้ เลยไม่กล้า
อ่านแล้วรีบย้อนไปหาหน้าแรกๆ เจอข้อความคุณลุงจริงๆด้วย  **03**
ความรู้สึกเหมือน หนูเตี้ยดำนี่ มันนางมารร้ายยังไงก็ไม่รู้ ดั่งศรปักอก ฉึก ฉึก ฉึก  **25**
จบลงที่เราแลกเบอร์กัน

สิบเอ็ดนาฬิกา โดยประมาณ
คุณลุงห.ด. ใจดีโทรปลุก เพราะรู้ว่าหนูเตี้ยดำนอนเจ็ดโมงเช้าทุกวัน พร้อมขอเลื่อนเวลานิดหน่อย
วางสายแล้วก็นอนกระดิกหางดูข่าวไปสักพักใหญ่ๆ บวกส่องเว็บเล่นเรื่อยๆ
สายเข้าบอกจะมาละนะ รีบสลัดผ้าห่มลงเตียงทำธุระแต่งองค์ทรงเครื่อง
คนกรุ๊ปOก็งี้ เอาซะนาทีสุดท้าย และมักสายเสมอ แต่เผอิญคุณลุง ห.ด. เลื่อนเวลาอีกนิด เลยมีเวลาดูซีรีส์ต่ออีกสองตอน

บ่ายสามกว่า โดยประมาณ
สองเท้าน้อยๆ เดินเอื่อยเฉื่อยลงจากห้องมาหาคุณลุงห.ด.ที่จอดรถรอ
ถึงบริเวณที่บอกให้จอดรถรอ หนูเตี้ยดำก็มองหาตามเสียงเครื่องยนต์ ด้วยความที่ชอบหนุ่มขับรถคันใหญ่ๆ เลยมองรถเชฟโรเลต Trailblazerก่อน เสียงมันอยู่ตรงนี้  แต่อ่าว ไม่มีคนอยู่ หันมาฝั่งตรงข้าม สปอร์ตสองประตูคันหรูลดกระจกลง เห็นหนุ่มใส่แว่นดำ เสื้อเชิ๊ตตัวในสีทึบเข้มพับแขน
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด  ขอกรี๊ดให้สไตล์การแต่งตัวนิดหนึ่งนะคะ สเปคเลยอ่ะ เหมือนหนูจะเพิ่งไปโพสในกระทู้หนึ่ง สไตล์นี้แหล่ะ อี๊อี๊

เหมือนใครพูดน้าาาาา ไม่ชอบอะไร ก็จะเจออย่างนั้น
วันก่อนที่ไปปากเกร็ดยังพูดกับพี่คนหนึ่งอยู่เลยว่า ไม่ชอบรถเล็ก เวลาวิ่งติดพื้นถนน ชอบ คันใหญ่ วันนี้ได้นั่งคันจิ๋วซะงั้น **19** **19**

ทักทายกันแล้วก็คุยกันกระจ๋อกกระแจ็ก รู้สึกว่าคุณลุงห.ด. เป็นคนน่ารักนะ
จากที่จะแวะเอเชียร์ทีคก็ยังเงียบเหงาอยู่ เลยไปต่อ ไปหาอาหารทานกัน วนไปวนมา ก็หามันข้างทางนี่ล่ะ
ก็หาที่จอดไปจุ๊ก่วยเตี๋ยวกัน ระหว่างนั้น โทรศัพท์คุณลุงห.ด.เข้าเรื่อยๆ รู้เลยว่า งานยุ่งมาก แต่ยังอุตส่าห์มารับหนู ปลื้มเลยค่ะ **02**

และแล้ว คุณลุงก็ต้องยอมแพ้ต่อหน้าที่ ไม่เป็นไรค่ะคุณลุง แค่เราได้พบได้รู้จักเป็นมิตรภาพดีๆกันก็พอ

แม้จะมีคนรอให้ไปเซ็นต์เอกสาร คุณลุงห.ด. ก็ยังยื้อเวลาลากเข้าร้านกาแฟต่อจนได้
หนูเตี้ยดำก็นึกอยากเป็นนางเอกขึ้นมา
"ป๊ะ ไปกันเถอะ ถือไปกินบนรถก็ได้" คุณลุงผู้ใจเย็นเลยต้องลุกจริงๆล่ะ
หากคุณลุงได้อ่านการบ้านนี้ หนูเตี้ยดำอยากให้รู้ว่า หนูเป็นห่วงจริงๆนะคะ ถนนเส้นนี้รถติดมาก ไม่อยากให้สายมากกว่านี้ มีคนรอ ไหนจะต้องไปส่งหนูเตี้ยดำถึงที่อีก

ระหว่างทางกลับก็คุยกันกร่อมแกร่ม โทรศัพท์งานก็เข้าเรื่อยๆ เห็นแล้วใจร้อนแทน แต่คุณลุงใจเย็นมว๊าก **32**

ที่แรกก็ว่าจะไม่เขียนการบ้านนะคะ แต่คุณลุงใจดีให้ค่าขนมทั้งที่พบกันไม่ถึงชม. เหมือนแวะมาให้ค่าขนม และเห็นบอกเผื่อแนะนำสาวๆให้ลุงบ้าง แต่ในเว็บนี้หนูเตี้ยดำไม่สนิทกับใคร และไม่มีฝ่ายเป็นพิเศษเลยคงทำได้แค่อวยให้นะคะว่า

คุณลุง ห.ด. สุภาพมาก น่ารัก และเท่มากค่ะ **02** **39**
หนูเตี้ยดำอาจจะอวยใครไม่เก่ง แต่ทุกคำรวมทั้งหมดแล้วนะคะ

เห็นว่าวันที่ 15 นี้นัดสาวไปดามใจที่อกหักจากน้อง จ. ชื่อจริงห.ด. รู้สึกอิจฉาน้องสาวผู้โชคดีคนนั้นจัง 41

นางมารร้าย ขอจบการอวยไว้เพียงเท่านี้ อย่างไรก็ขอขอบพระคุณคุณลุงห.ด.ที่ไม่รังเกียจหนูเตี้ยดำนะคะ

และขอขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านด้วยจ้า

ปล.การบ้านดีๆที่พี่ๆน้องๆไปมา แวะมาแบ่งให้หนูเตี้ยดำอ่านบ้างนะคะ รู้สึกเว็บเงียบๆน้า

**26** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

IS_BarBeQ

• *
Re: นางมารร้าย อวย คุณลุง ห.ด.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 08:07:24 PM »
อ้อ อ้อ ลืมบอกว่า เสียดายค่ะ ไม่ได้นัว  **19**
คุณลุง ห.ด. หวงเนื้อหวงตัวไปหน่อย ไม่เปิดโอกาสเลย หนูนี่อย่างเศร้า  **21** **07**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

คุณชายรองเท้าแตะ

• Full Member
  • People Like This 223
Re: นางมารร้าย อวย คุณลุง ห.ด.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 08:09:28 PM »
ว่างๆมาอวยพี่บ้างนะ
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

25 แซ่บเว่อร์

• *
  • People Like This 82
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 08:16:34 PM »
หนูเตี้ยดำพลาดได้ยังไง
เอางี้ วันหลังท่องใว้นะ
ก่อนขึ้นรถเล
ต้องนัว จะนัว ต้องนัว จะนัว
รับรองไม่มีผ่าน
 **34** **34** **30** **30**
ความรัก...ไม่ใช่เรื่องของ "ความดี"
           แต่ เป็นเรื่องของ..ความรู้สึก
     ความรัก..ไม่ใช่เรื่องของ "สามัญสำนึก"
        แต่ เป็นเรื่องของส่วนลึก..อันหวั่นไหว
    ความรัก..ไม่ใช่เรื่องของ "อายุ และวัย"
 แต่ เป็นเรื่องของความเข้าใจ..ในกันและกัน
   ความรัก..ไม่ใช่เรื่องของ "เวลาและวัน"
       แต่ เป็นเรื่องของ ความเชื่อมั่น
       ร ะ ห ว่ า ง ค น ส อ ง ค น

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 08:17:49 PM »
5555 น้อง IS_BarBeQ ชอบนัวหรอครับ... พี่ๆ ท่านอื่นคงอยากต่อคิวนัดเลย

น้องเตี้ยดำ คงเจอพี่ๆใจดีเยอะ แวะมาเขียนการบ้านสนุกๆ อีกนะครับ

**26**

+ like ให้น้อง IS_BarBeQ ในคราบนางมารร้าย

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 08:19:18 PM »
อ่านละฟินส์เบย อิจฉาสาวน้อยที่ได้รับนัดคุณลุงสุดฮอตไปด้วย  **19**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

คุณชายรองเท้าแตะ

• People Like This 223
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 08:20:20 PM »
5555 น้อง IS_BarBeQ ชอบนัวหรอครับ... พี่ๆ ท่านอื่นคงอยากต่อคิวนัดเลย

น้องเตี้ยดำ คงเจอพี่ๆใจดีเยอะ แวะมาเขียนการบ้านสนุกๆ อีกนะครับ

**26**

+ like ให้น้อง IS_BarBeQ ในคราบนางมารร้าย

ไม่จริงครับท่าน slow
ผมเจอน้องครั้งหนึ่ง 21.00-02.00
ปลายนิ้วยังไม่เฉียดกันด้วยซ้ำ

เอ๊ะ หรือผมจะไม่ถึงสเปกเธอ
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

EOs

• People Like This 155
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 08:26:10 PM »
อ้อ อ้อ ลืมบอกว่า เสียดายค่ะ ไม่ได้นัว  **19**
คุณลุง ห.ด. หวงเนื้อหวงตัวไปหน่อย ไม่เปิดโอกาสเลย หนูนี่อย่างเศร้า  **21** **07**

หื่น อ่ะ

41
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

GoonerS

• People Like This 105
  • Once a Gooner, Always a Gooner.
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 08:29:47 PM »
อยากโดนนัวกะเขามั่ง .....  **06**
I love you with my heart
I love you with my soul
I know you don't believe in me
but trust me for I know...

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 08:32:06 PM »
ว่างๆมาอวยพี่บ้างนะ
ได้สิคะ คุณชายAutomata
ไว้ไปดูหนังกันรอบหน้า ขอหนูเตี้ยดำนัวหน่อยนะ แล้วจะอวยให้งามๆค่ะ   **34** **30**

แลดูหื่นเนอ
ะ  **11**

หนูเตี้ยดำพลาดได้ยังไง
เอางี้ วันหลังท่องใว้นะ
ก่อนขึ้นรถเล
ต้องนัว จะนัว ต้องนัว จะนัว
รับรองไม่มีผ่าน
 **34** **34** **30** **30**
เจ้ หนูนี่คิดเลย  **34** สอนได้ดีมากค่ะ **11** **30**

**26**

ขอบคุณค่ะ คุณพี่Slow เพราะเห็นคุณพี่ส่งการบ้าน มันเลยนึกอยากแชร์แบ่งๆ ให้ห้องมันตื่นเต้นบ้าง

สำหรับเรื่องนัว หนูเตี้ยดำทำจริงนะ แต่ส่วนมาก พี่ๆจะไม่ให้นัวค่ะ หนูจะฉวยโอกาสจับมือยังยากเลย
และอีกอย่าง พี่ๆตัวใหญ่กันจัง หนูกดลงไม่ไหว เลยได้แต่ 'คิดในใจ'
วันหน้า หวังว่าจะมีพี่ๆใจดีบางท่าน ยอมนอนลงดีๆแบบไม่ต้องให้ใช้กำลังนะคะ

อี๊อี๊
**26** **26**

อ่านละฟินส์เบย อิจฉาสาวน้อยที่ได้รับนัดคุณลุงสุดฮอตไปด้วย  **19**
ฮั่นแน่ะ เป็นสาวน้อยผู้โชคดีใช่เปล่า ตัวเธอว์   เค้าอิจฉาอ่ะ  **02**
 **26**

**26**

ไม่จริงครับท่าน slow
ผมเจอน้องครั้งหนึ่ง 21.00-02.00
ปลายนิ้วยังไม่เฉียดกันด้วยซ้ำ

เอ๊ะ หรือผมจะไม่ถึงสเปกเธอ

แหม.......ความจำดีนะคะ แต่จำได้ลางๆว่าคุณชายฯแอนโตนิโอ แบนเดอรัส ยื่นแขนมาให้กอดคลายหนาวอยู่นะคะ **11** **34**
กล้าหือเหรอ เดี๊ะปั๊ด เดี๊ะปั๊ด **05**