ผู้เขียน หัวข้อ: ...พี่ชายที่พิเศษ ที่หนึ่งในใจ Indus คนนี้ >>> ยกให้เทอ kaitong ^^  (อ่าน 3118 ครั้ง)

Indus ♡

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 57
  • ขอบคุณ อู๊ดๆ....
ก่อนอื่นเลย.. Indus ต้องขอโทษจริงๆที่มาส่งการบ้านผู้ชายสุดน่ารัก kaitong คนนี้ช้าาาา ^^
ปีใหม่ปีนี้... กลายเป็นปีที่พิเศษกว่าวันไหนๆ  ^^
...ไม่รู้จะเริ่มเรื่องว่ายังไง แต่ก็ขอขอบพระคุณพี่ kaitong (kaitong หน้ามนต์ คนรูปหล่อ บ้านรวย จ๋วยใหญ่ ) อ๊ะๆ อย่าเพิ่งว่า Indus ตะลึ่งน๊าาาา สโลแกนนี้ พี่เค้าชอบมากกกก ปลื้มอกปลื้มใจเป็นพิเศษ 55555555 (แต่ Indus ยังไม่ได้พิสูจน์นะคะ อิอิ) ปีใหม่ปีนี้พี่ได้ทำให้มันพิเศษมากๆเลยยยยยยย อิ่มท้อง สบายกาย สบายใจ แถมยังได้ยิ้มแฉ่งกลับบ้านนอนแบบดี๋ด๋าล่วยยยย กิกิ ...วันนี้ขอไม่พูดถึงบทสนทนานะคะ แต่ขอบรรยายด้วยภาพแทนความรู้สึกดีกว่าาา เพราะถ้าจะเบือกเขียนในบทสนทนาที่ทำให้รู้สึกดีคงเอามาเขียนและบรรยายไม่หมดแน่นอนค่ะ >_<

#อ้อๆ ขอขอบพระคุณมากๆอีดครั้งนะคะ สำหรับของขวัญชิ้นพิเศษในวันปีใหม่นี้ ^^
##พี่ไม่ได้ให้เงินจ้างเที่ยวหนู แต่พี่บอกว่า ให้เป็นของขวัญปีใหม่หนู ....หนูจะเก็บสะสมไปซื้อจักรยานสีแดงน่ะ 555555
###พี่น่ารักมากกก ยกตำแหน่งพี่ชายสุดที่รักที่แสนดีให้ที่1เลย
####ขอบคุณที่คอยว่ากล่าวตักเตือนให้คำชี้แนะและให้ข้อคิดหลายๆอย่างค่ะ.. ต่อไปนี้ Indus จะลืมอดีตซะบ้าง จะได้มีที่ว่างให้อนาคต >_<  "ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณมากจริงๆค่ะ"
 **39** **39** **39** **39**

*ไม่รู้จะบรรยายอะไรเพิ่มเติมดี เพราะทุกๆอย่างทุกๆสิ่งที่พี่ชายคนนี้ให้มามันคือสิ่งดีๆและคำสอนคำตักเตือนดีๆทั้งนั้น ^^  **02** **02**
♡♡♡♡ ..ขอบพระคุณสำหรับความรู้..  ♡♡♡♡

นายหมาวัด

• Hero Member
  • *
  • People Like This 279
มะไรจะมี พี่ชายที่แสนดี เกาะน้องกิน คนนี้ในการบ้านบ้างน๊า  41 **30** **34**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

Stay away

• *
  • People Like This 140
พี่ชายอย่างเรา ตกกระป๋อง  **21** **21**
Switched off

slow

• People Like This 2111
เจอพี่ชายใจดีน่ารัก แถมสโลแกนประจำตัวก็ครบเครื่อง...

แบบนี้น้อง Indus ไม่หลงแย่เลยหรอครับ

ดีใจที่มีคนดีๆเข้ามาในชีวิต...  **32**

+ like เรื่องประทับใจ อาหารน่าหม่ำ ตังน่าฉก

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
อ่านละ หนูเตี้ยดำหื่นขึ้นสมองเลย  **34** **30**

น่ารัก น่าหลงทั้งสองคนเลยจ้า  **04**

ขอบคุณการบ้านแบ่งปันให้อ่านแต่เช้าจ้า **02** **06**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
 **21** อยากกินไอติม อยากได้ตัง อยาก...................  41
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Indus ♡

• *
มะไรจะมี พี่ชายที่แสนดี เกาะน้องกิน คนนี้ในการบ้านบ้างน๊า  41 **30** **34**

เอาไวพี่หมาว่างๆ พี่หมาก็มาเลี้ยงไอติมน้อง Indus ได้เสทอนะคะ.... Indus รอกินติมนฝอยู่น่ะๆ   **11** **11**

พี่ชายอย่างเรา ตกกระป๋อง  **21** **21**

ไม่ตกหรอกค่ะ Indus รอพี่ว่านสุดที่รักกลับมาเมื่อไหร่ จะจัดหนักให้หนำใจจนพุงกลางไปเลย  555555   **30**

เจอพี่ชายใจดีน่ารัก แถมสโลแกนประจำตัวก็ครบเครื่อง...

แบบนี้น้อง Indus ไม่หลงแย่เลยหรอครับ

ดีใจที่มีคนดีๆเข้ามาในชีวิต...  **32**

+ like เรื่องประทับใจ อาหารน่าหม่ำ ตังน่าฉก

สโลแกนนี้พี่ kaitong ชอบมากๆเลยค่ะ Indus พูดทีนี่อารมณ์เบิกบานกันเลยจร้าาาา #ปล.พี่ slow สนใจิยากมีสโลแกนไหมค่ะ 555555555  **34** **34**

**21** อยากกินไอติม อยากได้ตัง อยาก...................  41

อยากนั่งกินไอติมกับพี่ Ple เช่นกันคร้าาา วันไหนๆดีน๊าาา อิอิ  #ปล.พี่ ple เลี้ยงเก๊าน๊าาาา 55555  **34** **34**
♡♡♡♡ ..ขอบพระคุณสำหรับความรู้..  ♡♡♡♡

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ

อยากนั่งกินไอติมกับพี่ Ple เช่นกันคร้าาา วันไหนๆดีน๊าาา อิอิ  #ปล.พี่ ple เลี้ยงเก๊าน๊าาาา 55555  **34** **34**

ไม่เอา indus ได้มั้ย ขอเป็นพี่ชาย kaitong แทน  **30**
เก๋าอยากได้ตังซื้อจักรยาน บ้างอ่ะ  41
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Indus ♡

• *

ไม่เอา indus ได้มั้ย ขอเป็นพี่ชาย kaitong แทน  **30**
เก๋าอยากได้ตังซื้อจักรยาน บ้างอ่ะ  41

ได้เลยคร้า เดี๋ยว Indus จัดให้ๆ 555555
แต่ Indus ขอไปนั่งแจมด้วยได้ไหม อิอิ
 41 41 41

นายหมาวัด

• *
  • People Like This 279
สโลแกน นายหมาวัด เป็นพี่ชายที่แสนดี เกาะน้องกิน มีตังแค่เลี้ยง ลูกอม 2 เม็ดเท่านั้น
 **19** **21** **07** นัดได้ตลอดเวลา เพราะตกงาน แสนจะว่างมาดมาย  **30**

ปล. อีร่าน อุ๊ย !! ลืมตัว สามีข๋าน้องคนนี้ นู๋จอง สามีอย่ายุ่งนะคะ 
**03** **05** **22** **13**เด๊วปัดไล่ออกจากการเป็น สามีซะเลย  **15**
 **30** **30** **34**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้