ผู้เขียน หัวข้อ: ความรู้สึกหลังดูคลิปประกวดร้องเพลง  (อ่าน 1402 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • Hero Member
  • People Like This 10099
    • WELOVEGIG
ความรู้สึกหลังดูคลิปประกวดร้องเพลง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 06:13:59 PM »
เพิ่งมีโอกาสได้ดูคลิปการประกวดร้องเพลงครับ

ถึงจะเป็นการแข่งขันแบบไม่เป็นทางการ

แต่หลายๆคนมีการเตรียมตัวมาดีมาก

น้องๆหลายคน เก่งกว่าที่คิด น่ารักกว่าที่คิด

รู้สึกดีครับ ที่มีโอกาสสนับสนุนความสามารถของน้องๆครับ

ขอบคุณน้องๆทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรมนะครับ

ขอบคุณสปอนเซอร์ใจดี ขอบคุณผู้ประสานงาน

ขอบคุณจริงๆครับ

Little wind

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 176
Re: ความรู้สึกหลังดูคลิปประกวดร้องเพลง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 08:11:06 PM »
 **26** **26** **26**
ขอขอบคุณพี่ๆทุกคน พี่คนเริ่มกิจกรรม และผู้สนับสนุนทุกท่าน
รวมถึงพี่สาวคนสวยที่ช่วยเป็นธุระโอนเงินรางวัลให้น้องๆที่ร่วมสนุกทุกคน
ขอบคุณกิจกรรมดีๆ และมิตรภาพดีๆ จากสังคมสีเทาน้อยๆที่น่ารัก
ขอบคุณแอดมินที่น่ารัก **06**

ทั้งก่อน ระหว่าง และหลังกิจกรรม อาจมีปัญหาขัดข้องเคืองใจกันบ้างบางประการ
แต่ก็ผ่านพ้นไปและจบสิ้นลงด้วยดี ขอให้มิตรภาพดีๆของเราคงอยุ่ต่อไป
อย่าได้ถือโทษโกรธเคืองกันนักเลย หนักนิดเบาหน่อย อภัยให้กันเถอะนะคะ  **38**
เหนื่อยนะ แต่ไม่ท้อ สู้ต่อไป ขอแค่ใจยังไหว =^-^=

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
Re: ความรู้สึกหลังดูคลิปประกวดร้องเพลง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 10:39:44 PM »
ขอบคุณโครงการดีๆ จากพี่ชายที่น่ารัก ผู้สนับสนุนรายใหญ่คือ พี่แดง และ พี่แอดมิน ที่น่ารัก
โครงการผ่านไปด้วยดี การ verify เพิ่มขึ้นมากอย่างเห็นได้ชัด ส่วนหนึ่งก็มาจากโครงการนี้
การแข่งขัน และ ตัดสินอาจจะไม่ค่อยราบรื่นนัก แต่ก็ผ่านพ้นไปด้วยดี ประสบความสำเร็จอีก 1 โครงการ
น้องที่ส่งคลิปมาน่ารักทุกคน ให้ความร่วมมือกันอย่างเต็มที่ อย่างน้อยโครงการนี้ก็พิสูจน์ให้รู้ว่า
มิตรภาพดีๆ หาได้ทุกที่ทุกเวลา เพียงเรารู้ตัวเองว่าเราต้องการอะไร เวปสีเทาแห่งนี้ให้อะไรมากกว่าที่คุณคิด
เปิ้ลเองก็ได้รับสิ่งดีๆมากมายจากที่แห่งนี้

ขอบคุณ แอดมิน สำหรับพื้นที่หรรษา แห่งนี้ค่ะ

**26**

...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...