ผู้เขียน หัวข้อ: ว่างๆ ชวนคุยเล่นๆดีกว่า...ทำไมพี่ๆถึงจ้างน้องเที่ยวบางคนหลายครั้งคะ  (อ่าน 4778 ครั้ง)

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
ชอบมากครับกระทู้นี้.  น้องบัวเบบี้. ถามมาได้ครบถ้วนทุกรสหัวข้อจริงๆครับ. แถมใช้ภาษาน่ารักครับ  41

ท่านพี่slow ก็ตอบข้อสอบ. เอ้ยแบบสอบถามได้ตรงไปตรงมาดีครับ  **04**

จริงอย้างนั้นครับ ที่ชอบนัดคนซ้ำๆ. คนที่นัดซ้ำๆนั้นแสดงว่ามีดีครับ. อยู่ด้วยแล้วมีความสุข. น้องที่พี่จ้างซ้ำๆเพราะรู้สึกในความสัมพันธ์ที่ดูเป็นธรรมชาติ ดูกันเอง ให้ความคุ้นเคย รู้นิสัยรู้ใจมีเรื่องราวคุยต่อเนื่องจากเดิม ไม่แสดงตนออกแนว ว่ามารับจ้างนั้งคุยแบบจดชั้วโมง จดนาที. นั้งมองนาฬิกาตลอดเป็นระยะ ถ้าเจอแบบนี้คงน่ารำคาญ

การจ้างซ้ำสำหรับน้องๆบางคนนั้น ไม่ได้ขึ้นอยู่กับความสวยนะครับ  แม้ตอนแรกจะแสวงหาความสวยก็ตาม แต่หากพอมาพบกันแล้ว ถ้ารู้สึกดีอะไรๆก็จะดีไปเอง

อย่างน้องที่ลงประกาศจ้างเที่ยว. ระบุ เช่น. 3ชม. 1500. ชั้วโมงต่อไป xxxบาท  แบบนี้ต่อให้สวยแบบนางเอก. ผมก็คงไม่จ้างครับ. เพราะดูแล้วขาดความเป็นธรรมชาติ ดูเหมือนไปลงอ่างมากกว่า.

ขอบคุณค่ะพี่ pop2000 ที่มาร่วมแชร์ความเห็นนะคะ

แอบเห็นด้วยกับเรื่องระบุเวลา บางทีก็มากไปเนอะ มานั่งคิดเวลาขนาดนั้น ไปเที่ยวกินข้าว กินหนมกันสบายๆดีกว่า นั่งคุยกันไปเรื่อยๆไม่ต้องสนใจเวลา ปล่อยมันผ่านไป แปบๆ อ้าววว เย็นซะละ อิอิ คุยกันเพลินเกิน
ถ้ามานั่งดูเวลากัน มันจะเกร็งๆเนอะ ทั้งตัวเราตัวพี่ก็มาพะว้าพะวง เห้ยยจะหมดเวลายังเนี่ยยย คงสนุกน้อยลงไปเลย ฮ่าๆๆๆ

เห็นด้วยครับ ที่ลงเรื่องเวลา ว่าเรทนี้ให้แค่กี่ชม.เจอแบบนี้ไม่เคยสนใจเลยจริงๆ

เคยจ้างน้องๆไปเที่ยวก็ไม่กี่คน แต่เจอน้องแต่ละคนนิสัยดีๆกันเองทั้งนั้น อยู่กันแทบทั้งวันเที่ยวกันทั้งวัน

มีความสุขกะการกินการเที่ยวกันทั้งคู่ เลยทำให้ไปเจอไปเที่ยวกินข้าวกันบ่อยๆ