ผู้เขียน หัวข้อ: เคยไหม รู้สึกอยาก "ถอยห่าง"  (อ่าน 4455 ครั้ง)

Ankaka

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: เคยไหม รู้สึกอยาก "ถอยห่าง"
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 12:40:00 PM »
เมื่อความรักเริ่มต้นขึ้นจากความคลุมเครือ กิเลสตัณหา ก็มักจะมีเรื่องกลุ้มให้คิดเสมอ
เห้อ.. มีใครเคยเจอคนจากเว็บนี้ แล้วหลงรักเขา แต่ต้องตัดใจเหมือนเราบ้าง
เศร้าจัง แบบนี้หรือที่เขาเรียกว่า "ความรัก"

กำลังเป็นค่ะ. แล้วบ้งคับตัวเองให้ถอยไม่ได้ด้วยยย. ถลำไปเกินจะฉุด  **12**

Ankaka

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: เคยไหม รู้สึกอยาก "ถอยห่าง"
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 12:44:48 PM »
ขอบคุณทุกท่านมากนะคะ เราคงลืมคิดไปว่าห้ามจริงจัง 55555 ขำตัวเอง
ต่อจากนี้เราคงหยุดแล้วล่ะ เราว่าเราตื้อเขามามากเกินไปแล้ว
เหนื่อยที่ต้องเป็นฝ่ายชวนคุย ถามคำตอบคำ บางทีก็รู้สึกแย่ แต่ไม่ทักไปก็ไม่ได้คุย
ก็แค่ sex แค่ครั้งเดียวเนาะ เขาจะมาสนใจอะไรจิตใจเรา

เราได้ได้ขายนะ เรามีเพราะเรารัก นึกว่ามันจะซื้อใจเขาได้ แต่ไม่เลย
ความรักซื้อด้วยเงินไม่ได้ฉันใด sexก็คงแลกใจคนไม่ได้ฉันนั้น
บอกคำเดียวว่า ปลงค่ะ จากนี้คงพอแล้ว คงคุยแค่เพื่อนกัน บอกเลยว่า เข็ด

**07**   ตกอยู่ที่นั่งเดียวกัน. -_-