ผู้เขียน หัวข้อ: ล้วง ของดี ของ หนูดี  (อ่าน 4419 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ล้วง ของดี ของ หนูดี
« เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 12:09:14 PM »
เมื่อวาน ฟ้าดินเป็นใจ ได้เจอหนูดี สุดน่ารัก
น่ารักขนาดท่านกัปตันจัดอันดับให้เป็นสาวในดวงใจ หนึ่งในสี่คนจากบรรดาสาวๆนับร้อยๆที่ท่านกัปตันเคยเจอ

555 ท่ากัปตันได้จัดอันดับ แต่ปลายนิ้วก็ยังไม่ได้โดน
ส่วนผมเมื่อวาน ล้วง ของดี ของ หนูดี ไปเรียบร้อย 555

หนูดี สวยสุดๆ ตาเป็นประกาย มารยาทงาม อีกไม่กี่เดือนก็จบโทแล้ว
ถ้าผมไม่ใช้วิชา"หน้าด้าน"ล้วงเอาดื้อๆตอนนี้  เดี๋ยวน้องหนีไปอเมริกา ผมก็อดกันพอดี
มันจำเป็นจำใจต้องล้วงก่อนหมดโอกาสครับ
อีกอย่างได้ตัดหน้าท่านslow และอีกหลายๆท่านที่จ้องอยู่
555 รู้มาว่าพี่ๆลุงๆจ้องกันอยู่หลายคน

ปล. 1 ผมเป็นสุภาพบุรุษครับ ล้วงแล้วเจออะไรผมไม่บอก ต้องขออนุณาตน้องหนูดีก่อนถึงจะเล่าได้ว่าล้วงแล้วเป็นอย่างไรบ้าง
      2 แต่ถ้าน้องๆสาวๆสงใสอยากรู้ มาให้ผมล้วงแก้สงใสก็พอจะได้น้า
      3 กระทู้นี้เป็นสีเขียว น้องๆกรุณาอย่ามาเปลี่ยนสี

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

น้องเป็ด

• People Like This 214
Re: ล้วง ของดี ของ หนูดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 12:27:09 PM »
ง่าา อยากรู้อยากเห็นพี่ตะวันล้วงอะไรน้าาาา **40** **34**

Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

Uptown_Girl

• People Like This 395
  • Grey & White
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 12:32:43 PM »
เข้ามาอ่านการบ้าน อิอิ
"เหตุผลอาจพาคุณจากจุด A ไปจุด B ได้ แต่จินตนาการจะพาเราไปทุกแห่งหน"

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 12:32:58 PM »
สงสัยด้วยคนค่ะ แต่อยากเป็นฝ่ายล้วงพี่ๆมากก่า กิกิ   **34** **34**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 01:50:44 PM »
งานนี้ต้องรอ หนูดี มาเฉลย

อยากรู้ อยากรู้ จุงเบย **19** **19**

nudy

• Sr. Member
  • People Like This 12
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 01:54:35 PM »
เมื่อวานขอบพระคุณพี่ tawans มากนะคะ ที่พาไปเลี้ยงอาหารและขนมอร่อยๆ ในร้านแสนสวย....
 **39**
ไม่เจอกัน 5 เดือนพี่ยังมีเสน่ห์เหมือนเดิมเลย

แต่ว่า พี่ช่วยมาเฉลยไวๆ นะคะว่าล้วงอะไร เด๋วพี่ผู้มีอุปการะคุณหลายๆ ท่านของnudy จะคิดไปไกล. แล้วnudy จะเดือดรัอน อิอิ
Matching ;)

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 07:01:43 PM »
ล้วง .......ลับ นะครับ

เติมคำในช่องว่างกันเองนะครับ เป็นอะไรที่เพลย์บอยชอบล้วง สองพยางค์ พยางค์หลังคือคำว่าลับ
ถ้าเปิดเผยโดยไม่ตั้งใจแล้วสาวๆรู้ตัว จะเขินหน้าแดง อายมากๆ แต่ ผช จะอายน้อยกว่า  **25**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 12:09:58 AM »
 41
อยากล้วงมั่งจังครับ ท่านพี่ ตะวัน
เเม้จะรู้ว่าไม่มีโอกาส ล้วง
มโน เอาก็เเล้วกันครับ สำหรับผม
ล้วง ลับ ตับ เเตก
55
 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 05:34:17 AM »
ล้วง ความ ลับ **40**
ของลับๆนี่ น่าสนใจจัง **02** **39** **34**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 12:46:21 PM »
        โห....พี่ตาวัน ไปล้วง...ลับน้องหนูดีมาซะแล้ว ผมเจอเป็นสิบๆ ครั้งยังไม่เคยล้วง
หรือน้องก็ไม่เคยมาล้วงผมเล้ยยย

มาบอกว่าไม่อิจฉานะครับ เพราะผมก็มีน้องที่ผมล้วงและน้องก็ล้วงผมอยู่เหมือนกัน
เมื่อวันก่อนก็ล้วงกันไปมา .....ป๊อบคอร์นครับ ของน้องรสชีส ของผมรสหวาน อร่อยทั้ง 2 แบบเลย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา