ผู้เขียน หัวข้อ: อกหัก ค่ะ โบราณ ไปไหม ในยุคนี้  (อ่าน 2422 ครั้ง)

MooMoo00007

• Full Member
  • People Like This 7
Re: อกหัก ค่ะ โบราณ ไปไหม ในยุคนี้
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 09:37:40 PM »
เราก็อกหักนะ รักมากมายเอาแน่คนนี้อยากแต่ง 55 (ไม่ได้เจอกันใน WLG นะหาแฟนจริงจังเลย)
แฮปปี้หวานชื่น ผช.ก็ดี๊ ดีนะ สุภาพบุรุษ ศิลปิน อาร์ตๆ หน่อย จนวันหนึ่งเราเริ่มคุยถึงเรื่องอนาคต
โครงการอยากทำนู่นนี่นั่นหลายสิ่งอย่าง นอกจากงานประจำ ผช.บอก
 "เค้าไม่ชอบทำอะไรหลายๆ อย่างอ่ะเค้าเป็นคนขี้เกียจที่รัก" ฟังแล้วแบบจนแต่ขยันดีกว่ามั้ย
สมัยนี้รักอย่างเดียวกินไม่ได้ค่ะ ต้องช่วยกันทำมาหากิน ส่งเสริมกัน เลยตัดใจลดความสัมพันธ์ลงมาเป็นเพื่อนที่ดีต่อกัน
ให้ กำลังใจ นะคะ คุยกันได้จร้า