ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวเล็กขาวผมดำ18หาคน จริงใจรับเลี้ยงค่าเทอม ม.เอกชน ดูแลระยะยาว ขอเปิดกล้องก่อนนะ  (อ่าน 2441 ครั้ง)

Mommamzeed18+

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 9
 **04** สนใจหาพี่ๆวัยทำงานรับเลี้ยงค่าเทอม ค่าซัมเมอร์ ขอที่โสดนะค่ะ ไม่มีเมียมีลูก คุยระยะยาว ดูแลได้จริงให้ได้ 2หมื่นถึง3หมื่นต่อเดือนนะ  41 ตอนนี้เครียดมาก เดือดร้อนจริง ไม่เคยทำแบบนี้มาก่อน ขอผชที่ไม่มั่วนะสะอาดสะอ้าน ถ้าโอเค คบเป็นแฟนเลยก็ได้ดูแลเค้าทีระยะยาว สนใจแอดไลน์มานะ mk.miki  อยู่แถวรัชดาค่ะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
เวลาเจอน้องๆ ที่โพสต์มาแบบนี้ พี่อ่อนใจแทนครับ..
1.ขอพี่ๆ ที่โสดไม่มีเมีย ไม่มีลูก
2.ขอพี่ๆ ที่สะอาด ไม่มั่ว
3.ตอนนี้น้องเครียดมาก เดือดร้อนจริง

อ่านข้อ 3. แล้วพี่ไม่คิดว่าน้องเครียดมาก หรือเดือดร้อนจริงครับ
เพราะถ้าเป็นอย่างที่น้องว่า น้องจะมาตั้งเงื่อนไขข้อ 1.และ 2. ให้เกิดข้อจำกัดกับน้องทำไม
น้องต้องการเงินให้ได้เรียนจบเป็นสำคัญใช่ไหมครับ พี่เค้าจะมีลูกมีเมีย ก็ช่างหัวมันเถอะครับ
ขอให้รับผิดชอบน้องให้ดีก็น่าจะพอแล้ว ส่วนเรื่องความสะอาด น้องเจอพี่เค้าก็คงรู้ว่าเค้าสะอาดมั้ย
เสื้อผ้า หน้าผมเป็นยังไง ถ้ามันซกมกนักก็อย่าเลือก ส่วนพี่มันจะมั่วแค่ไหน น้องไม่มีทางรู้หรอกครับ
ตั้งกติกามาให้ตัวน้องสบายใจแต่ไร้ประโยชน์นะครับ

อยากย้ำว่าให้น้องหาคนที่ชอบน้องมากหน่อย และเป็นคนที่มี "ความรับผิดชอบสูง" ครับ

เขียนแบบนี้หวังว่าน้องคนอื่นๆ ที่ต้องการหาพี่ๆ ดูแลจะคิดได้นะครับว่าเราต้องการอะไรกันแน่
เราจะหาคู่ชีวิต หรือหาคนช่วยเหลือเรายามที่เรายังไม่มีรายได้ เราไปจำกัดในส่วนที่เราเสียประโยชน์ทำไม
เรียงลำดับความสำคัญของสิ่งที่ต้องการให้ถูกต้องเถอะครับ พี่ๆ ที่มีเงินเจอน้องไม่ค่อยฉลาด
และยิ่งหากไม่ได้สวยมาก หุ่นไม่ดี นิสัยก็เด็กๆ เกินไป ใครจะมาจ่ายเงินให้เรานานพอล่ะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

gnuy7571

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ผมแอดไปคุยเรียนร้อยแล้วครับ ได้ผลดังต่อไปนี้
แรกๆน้องคุยดี ได้ทุกอย่าง สักพักเริ่มถาม พี่จ่ายหนักไหม? (เราก็งง ก็กำหนดเรทไว้แล้วนี่หน่าว่าประมาณ 2-3 หมื่น)
ผมก็ตอบไปว่าแรกๆไม่หนักแต่จะมากขึ้นเรื่อยๆตามเวลาที่คบกัน
สรุปนัดเจอทดลองเดินเที่ยว กินข้าว ดูหนังกันก่อนว่าโอเคไหม น้องเลยถามแล้วปกติพี่ให้เท่าไรสำหรับไปเที่ยว
ผมก็ตอบไปว่านัดเที่ยวทั่วไปปกติผมให้ 1000-2000 บาทแล้วแต่ตกลง
น้องตอบทันทีมาเลยครับว่าให้น้อย งั้นไม่ไป จบครับ

Stay away

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 140
น้องตาหน้าตาโอเค ผิวพรรณดี แต่น้องครับ แค่จ้างทานข้าว ดูหนัง ทำความรุ้จัก ถ้าน้องหวังมากกว่า 2000 น้องคงต้องมีดีกรี หรือเป็นพริตตี้มอเตอร์โชว์แล้วล่ะ  **25**
Switched off

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
ช่าย.  อย่างที่ท่าน kaptan กล่าว
หากเดือดร้อน เงื่อนไข แทบไม่ต้องมีเหอะ
แต่ถ้า เล่นๆ เรื่อยๆ อย่างที่หนูเตี้ยดำทำนี้ ตั้งไปเหอะเงื่อนไขอ่ะ เพราะนอกจากจะเสียเวลาแล้วยังเจอแต่คนบ๋องๆอีกตะหาก แต่ก็สนุกดีนะ **30**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

kaptan

• People Like This 1734
       ตามที่พี่ๆ บางท่านได้คุย หรือได้เจอก็คงพอทราบว่าน้องต้องการเงิน ( มากๆ ) โดยไม่ได้คิดว่า
จะตอบแทนอย่างไรให้พี่ๆ รู้สึกคุ้มค่า ดีแล้วครับที่มาบอกเล่ากัน น้องดีๆ น่ารักๆ มีมากมาย แบบนี้ผ่านเลยครับ
และเชื่อผมเถอะครับว่า ตลาดปี 2558 เป็นของผู้ซื้อครับ พี่ๆ เลือกได้มากกว่าน้องๆ แน่นอน
พี่ๆ อย่ารีบร้อนตกลงครับ คุยดี เจอนิสัยดีค่อยว่ากัน คนสวยๆ มีมาแทบทุกวัน อย่ากลัวว่าจะพลาดใครไป
ส่วนน้องๆ ก็ควรพิจารณาให้ดีว่าเราดีพอแค่ไหน กับการที่จะมารับคสามช่วยเหลือหรือตอบแทนพี่ๆ
และยามที่เราเดือดร้อนอาจโดนเอาเปรียบ หลอกลวง ก็ระมัดระวังและรอบคอบนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

pop2000

• People Like This 831
อย่างงี้แหละครับ.  เงื่อนไขเอื้อตะกวดจริงๆ.  เรตขนาดนั้น สำหรับคนโสด เดาว่า 30-35 ก็หาน้อยเต็มที. ถ้ามีเขาคงไม่หลุดมาเกลือกกลั่วอยู่ในเวปนี้ให้ประสาทเสีย  เคยๆเขียนไปก็งั้นแหละแหละครับ.  ไม่มีสาวคนไหนอ่าน.  พอโดนตะกวดเข้าก็ก็โผล่มาด่ากราดผู้ชายทั้งเวป.  เฮ้อ....

นิยามความสำเร็จ.       ความสำเร็จ= ความสามารถ /(หาร)  ความฝัน(ความหวัง)ความต้องการฯลฯ

อยากสำเร็จ. ก็ลดความฝัน.  หรือเพิ่มความสามารถให้สูง.

ปล. การเรียกร้องความต้องการ. การขยันโพส. การสรา้งสตอรี่ใดๆ. ไม่ถือเป็นคว่มสามารถ. แต่มันคือความเพ้อเจ้อที่ฟุ้งกระจายทั้วชั้นบรรยากาศ