ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ จะทำอย่างไร หากต้องสูญเสียคนรัก ทั้งๆ ที่เค้ารักคุณเหลือเกิน  (อ่าน 6463 ครั้ง)

cyclops

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
วันนี้ ผมพาภรรยาไปรับ คีโม เธอดูยิ้มแย้มแจ่มใสดี สุขภาพจิตดีมาก
ส่วนเด็กสาวคนนั้น ผมเคยเอากระทู้นี้ให้เธออ่าน หลังจากนั้น เธอก็ติดธุระโน้นนี่นั่น
และ ไม่ได้มาเจอผมอีกเลย คงคิดได้ว่าผม มันเลว เกินกว่าจะคบด้วย   **21**
ถ้าน้องกลับเข้ามาอ่านอีก พี่อยากบอกว่า "พี่ขอโทษนะครับ"  **26**

ผมเคยดูภาพยนต์ เรื่อง The Letter เมื่อหลายปีก่อน แต่พอภรรยาผมป่วย
ผมมักชอบนึงถึง ภาพยนต์เรื่องนี้ และผมก็อยากมีความรักแบบนี้ มีความทรงจำแบบนี้
แต่ สุดท้าย กลับเป็นผมเองที่ ทำลายความตั้งใจของตัวเอง ผมขอขอบคุณ ห้องศาลาคนเศร้า
ด้วยครับ ที่ให้พื้นที่ ผมได้ละบายความชั่วของตัวเอง
ทุกความคิดเห็น มีค่าสำหรับผมครับ 

ปล. หากมีน้องท่านใด อยากให้พี่ดูแล กระซิบหลังห้อง พร้อมทิ้ง ID Line ไว้ด้วยนะจ๊ะ จบข่าว **39**
ชีวิต มันก็โหดร้ายแบบนี้

Opendoor

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 23
  • Line:allroundes
เดี๋ยวนี้เขาหากินกันแบบนี้แล้วหรอ มันรันทดเกินไปนะคุณ
Your love makes me strong , Your hate makes me unstoppable .

เจ้าหญิงนิรนาม

• Sr. Member
  • People Like This 86
  • ฉันจะไม่เลิกสาปแช่งแกนะไอ้ทางด่วนคู่ขนาน!!
โด่เอ๊ย! ที่แท้ก็แต่งนิยายมาหลอกคนแก่ๆ  **15** **05**
แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์ .........

ขอลาทุกคนจากลายเซ็นต์ตรงนี้แระกัน จะกลับมาใหม่ ตอนนี้ไม่อยากรับรู้อะไรในเวบแล้ว สิงหาจะกลับมาลาอย่างเป็นทางการ

อยากฝากไว้อย่าง ที่่เราโพสต์ไปกระทุุุุุ้วันนี้ ที่บอกว่าเกลียด ไม่ใช่เธอ แต่เป็นไอ้หอกหักนั่นน อย่าคิดไปไกลเพราะคำคนอื่นที่ไม่รุุุุ้แนะนำ เพราะที่ผ่านมาเราเป็นยังไง เธอย่อมรู้ดี ถ้าจะมองความห่วงใยเป็นอย่างอื่น ก็คงไม่มีอะไรจะพูด ถ้าเลือกที่จะเชื่อแบบผิดๆก็ช่วยไม่ได้ ระวังตัวจากพวกตะกวดขั้นเทพด้วยแระกัน เพราะต่อไปนี้เราคงไม่ได้ช่วยสแกนให้เหมือนก่อน

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022

ปล. หากมีน้องท่านใด อยากให้พี่ดูแล กระซิบหลังห้อง พร้อมทิ้ง ID Line ไว้ด้วยนะจ๊ะ จบข่าว **39**

อืมม์ เพิ่งจะบอกไปว่าเด็กสาวที่เห็นกระทู้นี้แล้วทักไป ...ก็เลว
งั้น ขอให้ได้พบคนเลวสมใจนะคะ อวยพรให้ค่ะ ^ ^~

นอกจากว่าจะผีเห็นผี เพราะถ้าชาวกวดเห็นทู้นี้คงรีบทักคนรวยไปแล้ว

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

cyclops

• Newbie
  • *
       เขียนให้เศร้า **01** ไหง มีแต่คนรุมด่า  **40** **40**

เจ้าหญิงนิรนาม

• Sr. Member
  • People Like This 86
  • ฉันจะไม่เลิกสาปแช่งแกนะไอ้ทางด่วนคู่ขนาน!!
       เขียนให้เศร้า **01** ไหง มีแต่คนรุมด่า  **40** **40**

สมน้ำหน้า

แต่่สงสารอยู่นะ สงสารเมียคุณ
แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์ .........

ขอลาทุกคนจากลายเซ็นต์ตรงนี้แระกัน จะกลับมาใหม่ ตอนนี้ไม่อยากรับรู้อะไรในเวบแล้ว สิงหาจะกลับมาลาอย่างเป็นทางการ

อยากฝากไว้อย่าง ที่่เราโพสต์ไปกระทุุุุุ้วันนี้ ที่บอกว่าเกลียด ไม่ใช่เธอ แต่เป็นไอ้หอกหักนั่นน อย่าคิดไปไกลเพราะคำคนอื่นที่ไม่รุุุุ้แนะนำ เพราะที่ผ่านมาเราเป็นยังไง เธอย่อมรู้ดี ถ้าจะมองความห่วงใยเป็นอย่างอื่น ก็คงไม่มีอะไรจะพูด ถ้าเลือกที่จะเชื่อแบบผิดๆก็ช่วยไม่ได้ ระวังตัวจากพวกตะกวดขั้นเทพด้วยแระกัน เพราะต่อไปนี้เราคงไม่ได้ช่วยสแกนให้เหมือนก่อน

cyclops

• Newbie
  • *

สมน้ำหน้า

แต่่สงสารอยู่นะ สงสารเมียคุณ

ใจร้าย อะ