ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆคับ อยากได้การบ้านของน้องบี รับงานนัวคับ ใครมีขอบพระคุณอย่างสูงคับ  (อ่าน 3934 ครั้ง)

Rafa

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
รบกวนพี่ๆคับ อยากได้การบ้านของน้องบี รับงานนัวคับ ใครมีขอบพระคุณอย่างสูงคับ

Rafa

• Newbie
  • *
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=141986.0

ตามนนี้คับิลิงค์รับวานน้องเค้า อยากทราบว่าจะหล่นรึป่าว รบกวนท่านทั้งหลายด้วยคับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
     งานแรงเลยเรทนี้ก็มีจะไปแค่งานนัวทำไมครับ หรือหากจ่ายอีกนิดหน่อยยิ่งมีให้เลือกเยอะ
ถ้าไม่ถึงกับต้องน้องคนนี้เท่านั้น สนใจคนอื่นที่น่ารักและดี pm มาครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Attm

• Full Member
  • People Like This 12
  • ความสุข ต้องสร้างเอง
     งานแรงเลยเรทนี้ก็มีจะไปแค่งานนัวทำไมครับ หรือหากจ่ายอีกนิดหน่อยยิ่งมีให้เลือกเยอะ
ถ้าไม่ถึงกับต้องน้องคนนี้เท่านั้น สนใจคนอื่นที่น่ารักและดี pm มาครับ

ผมสนใจน้องน่ารักในสังกัดของท่านพี่ครับ
ผมpmไปได้มั้ย **34** **34**
สถานที่เทา ๆ 
การพบเจอกันในรูปแบบพิเศษ

แต่ก็หวังจะพบเจอสิ่งที่ไม่หลอกลวง

kaptan

ผมสนใจน้องน่ารักในสังกัดของท่านพี่ครับ
ผมpmไปได้มั้ย **34** **34**

ผมไม่มีน้องในสังกัดครับ ผมก็แค่คนจ้างน้องๆ คนนึง
หากมีอะไรแนะนำกันได้ก็ยินดีครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

gnuy7571

• Newbie
  • *
เห็นท่านสงสัย ผมเลยจัดการนัดน้องและไปลองมาให้เรียบร้อยแล้วครับ
น้องหน้าตาเหมือนกับในรูปแน่นอนครับ ไม่ผิดเพี้ยนแต่ประการใด
น้องเค้าให้นัวได้ไม่มีห้ามหรือหวงครับ แต่ห้ามสอดใส่นะครับ
ส่วนตัวของผมเนื่องจากเวลาเร่งรีบเพราะน้องพึ่งทะเลาะกับแฟนมา
แล้วคงจะรีบกลับไปเคลียกันก็เลยไม่ได้กินข้าว ดูหนังหรือเดินเที่ยว
มาถึงก็ไปหาที่ลับนัวกันเลย โดยรวมผมว่าโอเคเลยนะครับน้องคนนี้
แต่เรทอาจจะสูงไปสักเล็กน้อยถ้าจะนัวอย่างเดียวอะนะ แต่ถ้าได้ฟีลกินข้าว
ดูหนังแล้วไปจบที่การนัว ผมว่าก็โอเคอยู่นะ

kaptan

ยืนยันอีกทีว่าน้องดีมากๆ ครับ ใครหล่นกับน้องบี ไม่ต้องไปเที่ยวกะใครแล้วครับ