ผู้เขียน หัวข้อ: มาตามสัญญา...มาตามหัวใจเรียกหา...  (อ่าน 3754 ครั้ง)

sunami

• Newbie
  • *
  • People Like This 28
มาตามสัญญา...มาตามหัวใจเรียกหา...
« เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 01:05:35 AM »
   นี้ที่สองแล้ว ที่ได้นัดน้องอ้อม ออกมาเที่ยว ครั้งนั้นติดของหวานน้องอยู่ มาวันนี้กะจัดหนัก จัดชุดใหญ่ให้น้องเลย ไปรับน้องที่คอนโดตอนบ่าย ขับมาเซ็นทรัล คุยกันในรถ สรุปว่าหิวด้วยกันทั้งคู่ แถมน้องอ้อมก็น่ารัก พอผมนัด น้องล้างท้องรอเลยครับ กลัวทานได้ไม่เต็มที บอกเด่วผมเสียใจ อุตสาห์จะพามาเลี้ยง แหมเด็กอะไร ช่างแสนดี  ผมนี้ซึ้งน้ำตาจิไหลเลยครับ มาถึงเราก็ไปดูรอบหนัง จองตั๋ว แล้วรีบเดินไปที่หมายของเราสองคนทันที นั้นคือ บุฟเฟ่ต์ HOT POT ที่มีอาหารให้เลือกสรรมากมาย รุ้สึกไม่ผิดหวังที่เลือกร้านนี้ เพราะน้องอ้อม รื่นเริ่งมาก ยังไม่ทันนั่งโต๊ะ วิ่งไปตักอาหารแล้วครับ เร็วจริงๆเด็กคนนี้  **30** **30**    น้องอ้อมช่างบริการจริงๆครับ ขยันเดิน ขยันตัก  เดินได้เดินดี เดินจนต้องบอกให้หยุด กลัวน้องจะเหนื่อย กับขาเล็กๆ เด่วเป็นลมไปจะไม่คุ้มค่าหมอที่พี่ต้องพาไป
นะค่า ทานกันไม่มีหยุด น้องอ้อมสู้ไม่ถอย ตั้งแต่ของคาว ยัน ของหวาน กว่าจะลุกกัน ก็หมดเวลาทานนั้นแหละคร้าบบ คุ้มค่า คุ้มราคาจริงๆ สำหรับเราสองคน แนะนำพี่ๆที่อยากทานบุฟเฟ่ต์นะครับ พาน้องออ้มไปเลยครับ ไม่มีคำว่าเสียดาย หรือไม่คุ้มค่าแน่นอน ผมการันตีเลยครับ

ทานกันเสร็จ ก็ถึงเวลาเดินย่อยอาหาร ระหว่างรอดูหนัง เข้าร้านนั้น ออกร้านนี้ ชีชวนกันดู ช่วยกันเลือกหนุ๊งหนิงๆ กันไป ตั้งแต่น้ำยาบวนปาก ยันน้ำหอม  **30** **30** (ไปกับน้องออ้มสบายใจได้นะครับ น้องชวนดู ชวนเลือก แต่น้องไม่ชวนจ่ายนะครับ ทุกอย่าง น้องอ้อมจ่ายเองหมด แถมยังพูดประโยคน่ารักอีก “แค่พี่มาเที่ยวด้วย มาเดินด้วย มาช่วยเลือก ก็ดีใจแล้วค่ะ”  เอาใจไปเลย)
ถึงเวลาดูหนัง โรงVIP โซฟาปรับนอนพร้อมผ้าห่ม อุ่นสบาย จนอยากจะนอนหลับ มันสบายจริงๆครับ  เสียอย่างเดียวไม่ได้จับมือน้องดูหนัง เพราะไอ้โต๊ะวางแก้วมากั้นกลางระหว่างเรา  น้ำตาจิไหลอีกรอบครับ **01**

ดูเสร็จยังไม่อยากกลับครับ เพราะยังไม่ได้พาน้องไปทานของหวานไอติมตามสัญญาเลย เดินหาร้านไปเรื่อยๆ ก็มาเจอร้านก๋วยเตี๋ยวไข่ย้อนยุค ร้านดูนั่งสบาย สไตล์โบราณ เลยชวนกันแวะทานก๋วยเตี๋ยว และอาหารเสริมอีกเล็กน้อย พร้อมลอดช่องหอมๆ ชื่นใจ

ไม่ว่าจะอยู่ที่ไหน ถ้ามีน้องอ้อมมันฮาได้ตลอดจริงๆครับ บรรยายไม่ถูกกับความโก๊ะของน้อง ต้องมาพิสูจน์กันเองครับ แล้วจะสนุก ยิ้มได้ตลอดเวลาอย่างผม และแล้วเราสองคนก็อิ่มจนพุ่งป่อง ไม่สามารถทานอะไรต่อได้อีก ไอติมจึงต้องเลื่อนไปครั้งหน้าอีกแล้วนะจ้าน้องอ้อมแล้วพี่จะแถม อาหารทะเลอร่อยๆให้ด้วยนะจ้า คุณหนู.

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
Re: มาตามสัญญา...มาตามหัวใจเรียกหา...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 01:28:55 AM »
โอ้โห กินกันเก่งจังเลย
เรื่องกินบุฟเฟ่นี่หนูเตี้ยดำขอบาย  **25**
พี่อ้อมน่ารัก **06** จัดหนักกันเลยนะคะ เต็มอิ่มกับความสุข หนังสนุก สุขใจ  **39**

ขอบคุณสำหรับการบ้านหวานๆค่ะ การันตรีดีกรีพี่อ้อมอีกคน  **36** **39** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

sunami

• Newbie
  • *
Re: มาตามสัญญา...มาตามหัวใจเรียกหา...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 02:34:29 AM »

โอ้โห กินกันเก่งจังเลย
เรื่องกินบุฟเฟ่นี่หนูเตี้ยดำขอบาย  **25**
พี่อ้อมน่ารัก **06** จัดหนักกันเลยนะคะ เต็มอิ่มกับความสุข หนังสนุก สุขใจ  **39**

ขอบคุณสำหรับการบ้านหวานๆค่ะ การันตรีดีกรีพี่อ้อมอีกคน  **36** **39** **26**

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ **26**

ไว้ไปเที่ยวด้วยกันบ้างน่ะครับ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 07:11:32 AM »
อ่า ... ของกิน ของกิน ของกิน เห็นแล้วตาลาย    **08**

เท่าที่อ่านการบ้านมา พี่ที่ได้ไปกับน้องอ้อมก็จะชื่นชมในความน่ารักของน้องทุกคน

เป็นน้องจ้างเที่ยวที่พี่ๆ ไม่ต้องกังวลว่าจ้างแล้วจะไม่ดี มีพี่ๆมาการันตีเยอะ

สรุปในโรงหนังได้จับมืออุ่นๆ ของน้องมั๊ยครับท่าน sunami  **11**

+ like ชอบการบ้านน่ารักๆ แบบนี้จัง

sunami

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 07:29:29 AM »
อ่า ... ของกิน ของกิน ของกิน เห็นแล้วตาลาย    **08**

เท่าที่อ่านการบ้านมา พี่ที่ได้ไปกับน้องอ้อมก็จะชื่นชมในความน่ารักของน้องทุกคน

เป็นน้องจ้างเที่ยวที่พี่ๆ ไม่ต้องกังวลว่าจ้างแล้วจะไม่ดี มีพี่ๆมาการันตีเยอะ

สรุปในโรงหนังได้จับมืออุ่นๆ ของน้องมั๊ยครับท่าน sunami  **11**

+ like ชอบการบ้านน่ารักๆ แบบนี้จัง

ในโรงหนังไม่ได้จับครับท่าน slow **11**
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับรออ่านการบ้านของท่าน slowอยู่น่ะครับ

คุณชายรองเท้าแตะ

• Full Member
  • People Like This 223
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 12:17:48 PM »
มีรอบสองแบบนี้ น้องคงน่ารักชัวร์
ดีใจด้วยนะครับ

ปล.ยังไม่อิจฉานะครับ รอถึงตอนจับมือน้อง แล้วจะมาอิจฉาอีกที
ปล. รอโมเม้นท์ให้ชุ่มชื่นหัวใจ
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 10:36:12 PM »
ล้างท้องรอ อาหารทะเลแล้วนะจ๊ะคุงพี่
ขอบคุณสำหรับอาหารอร่อยทุกมื้อ
ครั้งหน้า อ้อมสัญญา จะทานให้ได้มากกว่านี้นะค่า **30** **30**

sunami

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 11:38:48 PM »
มีรอบสองแบบนี้ น้องคงน่ารักชัวร์
ดีใจด้วยนะครับ

ปล.ยังไม่อิจฉานะครับ รอถึงตอนจับมือน้อง แล้วจะมาอิจฉาอีกที
ปล. รอโมเม้นท์ให้ชุ่มชื่นหัวใจ

น้องน่ารักจริงครับ
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ

sunami

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 11:41:02 PM »
ล้างท้องรอ อาหารทะเลแล้วนะจ๊ะคุงพี่
ขอบคุณสำหรับอาหารอร่อยทุกมื้อ
ครั้งหน้า อ้อมสัญญา จะทานให้ได้มากกว่านี้นะค่า **30** **30**

อ่ะจร้า กินเก่งจริงน่ะน้องอ้อม

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 09:09:26 AM »
น่ารักด้วยทานเก่งด้วยแบบนี้. พี่ๆ ฟิน. รอการบ้านอาหารทะเลอยู่นะคะ

เค้าอยากตะลุยบุฟเฟ่ต์ๆๆๆๆๆ

**34**