ผู้เขียน หัวข้อ: พี่อยาก 'ลอง' ..........น้อง 'จัด' ให้ !!!!! (づ ̄³ ̄)づ»  (อ่าน 8526 ครั้ง)

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: พี่อยาก 'ลอง' ..........น้อง 'จัด' ให้ !!!!! (づ ̄³ ̄)づ»
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 01:48:49 PM »
ได้ตื่นมาอ่านการบ้าน น้อง IS_BarBeQ แต่เช้า .... เหมือนได้พักที่หิวหินเลย 5555

การบ้านแนวนั่งรถไฟเที่ยวน่าสนุกดีจัง ออกแนวลุยๆดี

คงมีพี่หลายคนต่อคิวเที่ยวกับน้อง IS_BarBeQ จนไม่มีเวลาเหงาแน่ๆ

รออ่านต่อล่ะกัน

**32**
การคาดเดา ของท่าน ไม่ถูกต้องค่ะ พีเอ็มเงียบกริบ สนิทสุดๆ **07** **09**
รอการบ้านท่านดีกว่า หนูขอพักไว้ก่อนค่ะ ช่วงนี้ ไม่มีใครทักหนูเลย แง่วแง่ว อย่างวันนี้ก็นอนแซวเป็นแมวป่วยอยู่บ้าน **12** **34**

ขอบคุณที่ติดตามอ่านการบ้านหนูเตี้ยดำจ้า  **26**

ไม่นานก็มีแน่ๆ ครับ ...แต่เท่าที่ดูจากรูป น้อง IS_BarBeQ ก็ไม่ได้ดำอย่างที่บอกน้าาาา

ยังงัยก็เอาการบ้านมาให้อ่านเพลินๆ หน่อยนะครับ อ่านการบ้านเราแล้วสนุกเหมือนได้แอบติดตามไปด้วยเลยครับ

**10**

เอ่...แต่ทำมัยการบ้านนี้ดูหวานเป็นพิเศษ หรือเป็นคนพิเศษ   **40**

เจอมาเยอะ

• Sr. Member
  • People Like This 249
  • แรงชัด จัดเต็ม!
Re: พี่อยาก 'ลอง' ..........น้อง 'จัด' ให้ !!!!! (づ ̄³ ̄)づ»
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 01:56:27 PM »
เป็นการบ้านที่น่ารักดีค่ะหนูเตี้ยดำ แนวประหยัดงบ Low Cost แต่ได้อารมณ์ไปเที่ยวจีบกันหวาน ๆ มุ้งมิ้งวัยรุ่น 41

คนจริงไม่โม้ คนโม้ไม่จริง

Termaraofin

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 05:26:20 PM »
การบ้านน่ารักจริงๆ งบไม่สูงมากแต่ก็มีความสุขได้

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 06:01:29 PM »
โหยๆ อยากมีฟีลแบบนี้บ้าง พี่น้ำผึ้งหวานยังไม่เคยไปหัวหินเลย
นั่งรถไฟไปเที่ยวเองคนเดียว จะถึงมั้ยน้อ **21**

น้ำผึ้งหวานๆ... ลุงก้ออยากไปแบบนี้มั่ง .. แต่คงไม่โลดโผนขนาดนี้
จขกท เค้าก้อไม่อยากไปด้วย.  **21** **21**

นผว ไปเป็นเพื่อนลุงหน่อยจิ เตรียมยาดมให้ลุงด้วยระ

**02**

aim26

• Sr. Member
  • People Like This 18
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 08:14:39 PM »
ตรวจการบ้านแร่ะ เค้าอยากมีการบ้านแบบนี้บ้างจัง **02**

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 09:00:57 PM »
การบ้านเยอะดี
รอชมว่าใครจะโชคดีถัดไป
 **30**
หนูพยายามเขียนให้กระชับ
และ หนูยังหาเหยื่อรายต่อไปไม่ได้เลยค่ะ คุณexcaliburมาเป็นเหยื่อให้หน่อยสิคะ
เห็นแล้ว อยากกินกล้วยจุง **34** **32**
 **26**

อยากมีโมเมนต์แบบนี้บ้างงงง
แวะมาฟินนนกับนู๋เตี้ยดำ..มีจับมือกันด้วยยย
การบ้านรอบนี้..มีแต่มดอ่าามดแพ้ความหวานนน.
รอการบ้านคนต่อไปน้าาา **40** 41 **39**
หวานอัลไล หวานอัลไล **19** **19**
แค่จับมือเดินริมเล เซกันสองคนเองจ้า **25**
เค้าตั้งใจโฟกัสทริปเที่ยวตะหาก **21** **07**

ขอบคุณที่ติดตามจ้า
แต่ขอพักไว้ก่อนดีกว่าเนอะ รออ่านการบ้านหวานๆของพี่ๆท่านอื่นต่อเหมือนกันค่ะ  **26**

โหยๆ อยากมีฟีลแบบนี้บ้าง พี่น้ำผึ้งหวานยังไม่เคยไปหัวหินเลย
นั่งรถไฟไปเที่ยวเองคนเดียว จะถึงมั้ยน้อ **21**
พี่ๆเห็นคอมเม้นท์นี้แล้ว ช้าอยู่ใย รีบพีเอ็มหาพี่สาวคนสวย น่ารัก กลิ่นหอมๆ กันเล๊ยยยยยย  **39**
หัวหินอยู่ไม่ไกล รถส่วนตัวไปเกือบสองชั่วโมง อย่าลืมแวะไปลั่นล้าที่สวนสนนะคะ บรรยากาศดีมาก
เตรียมชุดไปลงน้ำ เตรียมของไปปิ๊กนิ๊กได้เลย หนูเตี้ยดำฝากเกลือกกลิ้งน้ำทะเลด้วยนะค้า **06**
แต่ถ้าจะไปเอง ก็สบายๆค่ะ คนไม่เยอะ รถไม่แน่น แต่อาจเหนื่อยเดินทางแบบเหงาๆนะคะ
ขอบคุณค่ะ
 **26**

ไม่นานก็มีแน่ๆ ครับ ...แต่เท่าที่ดูจากรูป น้อง IS_BarBeQ ก็ไม่ได้ดำอย่างที่บอกน้าาาา

ยังงัยก็เอาการบ้านมาให้อ่านเพลินๆ หน่อยนะครับ อ่านการบ้านเราแล้วสนุกเหมือนได้แอบติดตามไปด้วยเลยครับ

**10**

เอ่...แต่ทำมัยการบ้านนี้ดูหวานเป็นพิเศษ หรือเป็นคนพิเศษ   **40**

ขอบคุณครับ เดี๋ยวหนูเตี้ยดำจะมาหาเหยื่อรายต่อไปใหม่  **11**

โอ้วเดี๋ยวๆ ดำจริงๆนะขอรับ แค่แสงมันดี มุมมันได้ เลยแลดูขาวเท่านั้นเอง **25**

สุดท้ายก็จิบอกว่า ไม่ได้หวานอัลไลน้า **21** แต่ใครที่นัดพบแบบไม่รังเกียจหนูเตี้ยดำ ทุกคนคือคนพิเศษจ้า
เพราะนี่คือการพบกันครั้งแรก หน้าตารูปร่างเป็นไง นิสัยยังไง ก็เจอกันแล้วถึงได้รู้จักกัน
หนูเตี้ยดำรับเที่ยวแบบความสบายใจของตัวเอง พี่จะให้ค่าขนมหรือไม่ ไม่สำคัญเลย
ดังนั้น พี่ท่านไหนที่ขอรูปและรายละเอียด จึงอย่าแปลกใจที่หนูเตี้ยดำ ปฏิเสธการพบเจอจ้า
 **11** **34** **30**
ถ้ามีโอกาส คงได้กลับมาส่งการบ้านให้อ่านเพลินๆต่อนะคะ
 **26** **26**

เป็นการบ้านที่น่ารักดีค่ะหนูเตี้ยดำ แนวประหยัดงบ Low Cost แต่ได้อารมณ์ไปเที่ยวจีบกันหวาน ๆ มุ้งมิ้งวัยรุ่น 41
ขอบคุณค้า  **02** ถ้าพี่มีทริปที่อยากแนะนำ สะกิดหนูเตี้ยดำบ้างนะคะ หนูเตี้ยดำจะหาโอกาสไปตามเก็บภาพบรรยากาศจ้า  **36**
 **26**

การบ้านน่ารักจริงๆ งบไม่สูงมากแต่ก็มีความสุขได้
ขอบคุณค่ะ **02** **26**

น้ำผึ้งหวานๆ... ลุงก้ออยากไปแบบนี้มั่ง .. แต่คงไม่โลดโผนขนาดนี้
จขกท เค้าก้อไม่อยากไปด้วย.  **21** **21**

นผว ไปเป็นเพื่อนลุงหน่อยจิ เตรียมยาดมให้ลุงด้วยระ

**02**

นั่นงุย  **34**
ฝากลงไปเกลือกกลิ้งทะเลด้วยนะคะ
เดี๋ยวหนูเตี้ยดำรออ่านการบ้านน่ารักๆ หวานๆ แบบน่าอิจฉาไปทั้งสามโลกของลุงนึกและพี่สาวคนสวยนะค้า

ปอลิง ยาดมยาลมไม่ต้อง ขอกลิ่นหอมๆจากเธอ ก็พอแล้วค่ะลุง  **32**

ตรวจการบ้านแร่ะ เค้าอยากมีการบ้านแบบนี้บ้างจัง **02**
ขอให้มีงานเข้าเร็วๆนี้เลยนะคะ  **06**
อย่าลืมกลับมาส่งการบ้านแบบน่าตามรอยให้หนูเตี้ยดำอ่านบ้างนะคะ **36**
ขอบคุณค่ะ **26**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 11:52:33 AM »
   ได้ไปชะอำ หัวหิน สวนสนมาก็ตั้งหลายหน ไม่เคยรู้สึกดีเท่ามาอ่านการบ้านน้อเตี้ยดำเลย.....
ดีใจด้วยกับความสุขนะครับทั้งน้องและพี่
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 12:27:36 PM »
   ได้ไปชะอำ หัวหิน สวนสนมาก็ตั้งหลายหน ไม่เคยรู้สึกดีเท่ามาอ่านการบ้านน้อเตี้ยดำเลย.....
ดีใจด้วยกับความสุขนะครับทั้งน้องและพี่
จริงเปล่า พูดงี้สาวๆที่ท่านkaptanพาไปด้วย คงเสียใจแย่เลย ท่านน่ะ ปากหวาน **32**
ขอบคุณค่ะ **02** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

GoonerS

• Full Member
  • People Like This 105
  • Once a Gooner, Always a Gooner.
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 05:53:00 AM »
มุ้งมิ้ง..ฟรุ้งฟริ้ง  41 การบ้านน่ารัก มดเต็มหน้าจอลุงเลย  **30**
I love you with my heart
I love you with my soul
I know you don't believe in me
but trust me for I know...

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 07:45:21 AM »

มุ้งมิ้ง..ฟรุ้งฟริ้ง  41 การบ้านน่ารัก มดเต็มหน้าจอลุงเลย  **30**

ก็ยังรอลุงอยู่ มารักษาคำพูดเสียดีๆ **34** **30**