ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเจอคนจริงใจ มีไหมแถวนี้อยากเจอคนดีๆแถวนี้มีไหมเอ่ยย5555555  (อ่าน 1400 ครั้ง)

PPsnoopy

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
อยากรู้ว่า จะมีเจ้าชายที่ไหนมาตามหารักแท้ในที่แบนี้บ้างมั้ยเอ่ยยย 5555
นอกจากหาสาวเที่ยว หาเด็กเลี้ยง มีใครที่คิดคบแบบจริงจัง จริงใจ ให้เป็นตัวจริงบ้างมั้ยคะ ^^  **34** **06** **04**

คุยกันได้ทักทาย หาเพื่อนหาพี่หาน้อง
เม้าๆ มีเรื่องดีๆมาแชร์กันค่ะ

For making contact

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
อิอิ.  ชอบนะโปสเตอร์ที่เอามาลง. มันจริงซะด้วยสิ 5555.   **30**

อืม...จริงๆจะว่าไปก็มีนะ. หาคนจริงใจเนี่ย.   ผิดตรงที่ว่าน้องมาประกาศหา ผิดห้อง! นะสิ. แหม๋....มิน่าน้องถึงหาม่ายเจอออ... ซ๊าาาาที.  **34**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
ถ้ามี ยกมือหน่อย ชูนิ้วก้อยและนิ้วชี้ เป็นสัญลักษณ์ว่ารักเดียว...
บอกให้รู้ไว้ หัวใจรักจริง..  **02**

มายืนยันว่าจริงใจแต่ไม่จริงจังค่ะ กิกิ 41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

..........

• People Like This 361
มีแฟนส้มไม่เอา รัก( แฟน)เขาล่ะไม่ดี มีไหมแถวนี้โปรดจงเสนอ .. มาต่อจากท่อนของจ๋อง  อิอิ

..บอกให้รู้ไว้ว่าพร้อมจะรักจริงหวังฟัน เอ๊ยยย  รักจริง รักจัง  **39** **39**

kaptan

• People Like This 1734
     โดยธรรมชาติของเวปมันหายากครับ คนมาที่นี่ก็คาดหวังแค่การแลกเปลี่ยนกันเท่านั้น
แต่ในเมื่อเรามีหัวจิตหัวใจ ความผูกพันจนกลายเป็นความรักจึงมีอยู่บ้าง เคยเห็นเหมือนกัน
ที่คนในนี้รักกัน .....แต่ปัญหาไม่ใช่แค่นั้น บางคู่รักกันจริงๆ แต่ทั้งคู่มีพันธะอยู่อีกทางนึง ไม่ฝ่ายชาย
มีครอบครัวแล้ว ก็ฝ่ายหญิงมีแฟนอยู่ สุดท้ายก็ต้องลงเอยด้วยการจากลากัน

มาที่นี่ หาความสุขกับคนดีๆ ในช่วงชีวิตนึงก็พอครับ คาดหวังแค่นี้จะไม่ผิดหวัง ถ้าบังเอิญ
มีปาฏิหาริย์ให้ได้อยู่ด้วยกันตลอดไป ค่อยว่ากัน ถึงตรงนั้นคน 2 คนนนั้นจะรู้ได้เองครับว่าใช่....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
หนูเจอค่ะ แต่ไม่ใช่เว็บนี้

...ก็หายากนะค่ะ คนที่ยอมอดทนลำบากไปพร้อมๆกับเรา...
อย่างที่พี่กัปตันบอกแหละค่ะว่า ธรรมชาติของเว็บนี้คือการแลกเปลี่ยน
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355

...ก็หายากนะค่ะ คนที่ยอมอดทนลำบากไปพร้อมๆกับเรา...
อย่างที่พี่กัปตันบอกแหละค่ะว่า ธรรมชาติของเว็บนี้คือการแลกเปลี่ยน

ปุ๊กปิ๊ก พูดแบบนี้ พี่ก็เสียใจดิ
แล้วเอาพี่ไปไว้ที่ไหน ..... ขอตัว เสียใจแป๊บนึง T..T
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

kaptan

• People Like This 1734

มิน่าเล่า น้องสาวพี่ถึงหายไปเลย....ยินดีกับความสุขนะครับ
คนน่ารักซักวันก็จะได้เจอคนที่ใช่ของตัวเองแบบนี้แหละ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Nuekmaiork

• People Like This 870

ปุ๊กปิ๊ก พูดแบบนี้ พี่ก็เสียใจดิ
แล้วเอาพี่ไปไว้ที่ไหน ..... ขอตัว เสียใจแป๊บนึง T..T

ขอตามมาอกหักเป็นเพื่อนด้วยคน

**10** **10**

iti_riuo

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
เยอะนะครับแค่คนปกติเนี้ยละแค่คนแบบนี้ชอบแค่อ่านแล้วนั่งคิดว่ามีแต่ไม่พิมพ์มาบอกว่ามีนะครับแค่นั้นเอง