ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่ามีมั้ย?  (อ่าน 2171 ครั้ง)

ยอพระกลิ่นกินแมว

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 12
อยากรู้ว่ามีมั้ย?
« เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 01:00:05 PM »
สงสัยจริงๆ ชื่อเว็บบอกว่าหากิ๊ก แต่มันจะมีมั้ยใครที่คบกันแบบแฟน แล้วคบกันเกิน 1ปี เอาแบบต่างคนต่างโสด ไม่ใช่คบแบบรายเดือนเกิน 1ปีนะ

คนที่เจอกันจากในเวบนี้แล้วคบกันจริงๆมีมั้ย

กระทุู้นี้ขอถามแบบโลกสวย

moo1234

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: อยากรู้ว่ามีมั้ย?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 02:52:11 PM »
ตอบว่ามีครับ
ผมคู่หนึ่งครับ คบเป็นแฟน สิ้น ม.ค. นี้ื ครบ 1 ปี ครับ

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 03:01:17 PM »
ผมคู่หนึ่งครับ คบเป็นแฟน สิ้น ม.ค. นี้ื ครบ 1 ปี ครับ

แต่งเมื่อไหร่ร่อนการ์ดบอกเพื่อนๆในwlgด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ  **36**

excalibur

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 04:02:37 PM »
คบแบบแฟน เกินปี << นาม่าจะมี
ต่างคนต่างโสด <<< อันนี้ยาก

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 04:25:20 PM »

แสดงว่าคุณกล้วยหัวฟูไม่โสดแน่เลย **25**

Little wind

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 176
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 09:57:33 PM »

ยาก แต่ก็ไม่ได้แปลว่าไม่มีนี่คะ  **38**

ปล. โลกสวยไม่ใช่สิ่งผิดนี่คะ มันอยู่ที่การแสดงออกแต่พอควร ไม่ไปทำให้ใครหมั่นไส้ก็แค่นั้น ^-^
เหนื่อยนะ แต่ไม่ท้อ สู้ต่อไป ขอแค่ใจยังไหว =^-^=

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 08:41:54 AM »

ยาก แต่ก็ไม่ได้แปลว่าไม่มีนี่คะ  **38**

ปล. โลกสวยไม่ใช่สิ่งผิดนี่คะ มันอยู่ที่การแสดงออกแต่พอควร ไม่ไปทำให้ใครหมั่นไส้ก็แค่นั้น ^-^

หสังว่ากระทู้นี้จะไม่ไปทำให้ใครเค้าหมั่นใส้นะคะ แค่อยากจะรู้คู่ที่สมหวังในเวบสีเทาเฉยๆ **34**

excalibur

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 09:19:20 AM »

หสังว่ากระทู้นี้จะไม่ไปทำให้ใครเค้าหมั่นใส้นะคะ แค่อยากจะรู้คู่ที่สมหวังในเวบสีเทาเฉยๆ **34**

ใช่ครับ ยากไม่ได้แปลว่ามีครับ
หาได้ครับ แต่แค่บอกว่าทำใจหน่อย เผื่อใจและสกรีนให้มาก

ปล ไม่ได้หมั่นใส้ครับ และไม่ได้จะให้ใครหมั่นใส้
มารอดูครับ ถ้ามีคนสมหวังก็ยินดีด้วย

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 10:24:28 AM »

ใช่ครับ ยากไม่ได้แปลว่ามีครับ
หาได้ครับ แต่แค่บอกว่าทำใจหน่อย เผื่อใจและสกรีนให้มาก

ปล ไม่ได้หมั่นใส้ครับ และไม่ได้จะให้ใครหมั่นใส้
มารอดูครับ ถ้ามีคนสมหวังก็ยินดีด้วย

ไม่มีใครหมั่นใส้คุณกล้วยหัวฟูหรอกค่ะ แต่อาจจะมีคนหมั่นใส้คนตั้งกระทู้นี้ก็เป็นได้ 5555+

..........

• Hero Member
  • People Like This 361
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 11:39:35 AM »

ยังมีอีกบ่ ผู้ชายรูปหล่อคืออ้าย 41 41

ดีจังมีแบบนี้เกิดขึ้นด้วย อยากให้มีหลายๆคู่.. และอยากเป็นหนึ่งในหลายๆคู่ **21**

ปล... จขกท จ๋าา  ไม่มีคนหมั่นไส้หรอก( มั้ง) แต่ก่อนเราไม่มีความรุ้สึกลึกซึ้ง รุ้สึกอินกับความสัมพันธ์ในเวบนี้สักเท่าไหร่

เคยมีพี่คนหนึ่งประกาศหาแฟน ข้ามปีข้ามชาติ เราก็แอบไปแขวะ ไปแซวเค้า  ถึงตอนนี้ยังรุ้สึกผิด( นิดนึง) อยุ่เลย
 **02** **02**