ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเข้ามาเว็บนี้เพราะชื่อ welovegig  (อ่าน 1523 ครั้ง)

SuperNakul

• Sr. Member
  • People Like This 8
ผมเข้ามาเว็บนี้เพราะชื่อ welovegig
« เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 01:12:08 PM »
ผมขี้เหงา ผมมีความไม่สมบูรณ์ในจิตใจ ผมอยากหากิ๊กสักคน คุยกันช่วยเหลือกันได้ มีอะไรกัน ไปไหนมาไหนกันบ้าง จากลองหาดูใน google มันก็มีชื่อเว็บนี้ ขึ้นมา ผมไม่รู้จริง ๆ ว่า เว็บนี้ ตั้งมาเพื่ออะไร แรก ๆ ผมโพสต์หากิ๊ก มีค่าขนมให้บ้าง มีสาว ๆ ติดต่อผมมาเต็ม แต่ก็เพราะเงินทั้งนั้น ไม่มีใครเข้าใจวัตถุประสงค์ในการหากิ๊กของผม น้องๆสนใจแค่เงินเท่านั้น ผมโดนหลอกไปก็เยอะ ซึ่งผมไม่โทษใคร ตอนนี้ ผมเลย โพสต์แต่หาน้อง ๆรับงานแรงเท่านั้น ซึ่งก็โพสต์มาหลายครั้ง ก็เหมือนเดิมครับเงินตัวเดียว มันคงสำคัญจริง ๆ แต่การที่ผมได้แค่ทางกาย มันไม่สามารถช่วยเติมเต็มความไม่สมบูรณ์ทางจิตใจของผมได้ สักพักผมคงเลิกเข้าเว็บนี้  อะไรที่ผมขาด ผมคงต้องจัดการด้วยตัวเอง ขอบคุณครับที่มาฟังผมบ่น

Green GGG

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ผมเข้ามาเว็บนี้เพราะชื่อ welovegig
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 10:37:30 PM »
 **04**คุยกันไหมคะ

nops!

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 67
Re: ผมเข้ามาเว็บนี้เพราะชื่อ welovegig
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 11:00:44 PM »
ไม่แปลกครับเงินสำคัญมากครับสำหรับการใช้ชีวิตในเมืองใหญ่ ตื่นมาก็ต้องใช้ตังค์แล้ว ผมเข้ามาตอนแรกก็ฟุ้งซ่าน แต่พอได้อ่านในหลายๆกระทู้ แล้วมองกลับมาที่ตัวเอง ความฟุ้งซ่านของผมกลับลดลง **40**
อยู่บ้านนอกเป็นชาวสวน นานๆเข้ากรุงซักที

เกด

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 05:18:10 PM »
เกดมาเว็บนี้ครั้งแรกเพราะพิมพ์ในgoogle หาเพื่อนเที่ยว เลยโพสไปอยากไปเที่ยวเกาะช้างในเว็บนี้แต่ยังไม่ทันได้สังเกตชื่อเว็บนี้ มีคนทักมาหลายคน บางคนทักไลท์ไปไม่ตอบ มีคนที่คุยเหมือนจะจริงใจแต่สุดท้ายเราก็ไว้ใจผิดคนทุกอย่างเราเปิดใจกับเขาทุกอย่างแต่มันแค่สองวันแรกเท่านั้น คงเป็นเพราะเกดอยู่ไกล ตอนที่โพสแค่ต้องการใครสักคนที่ไปเที่ยวด้วยกัน ความจริงใจที่เกดมอบให้เขามันคงไม่มีประโยชน์อะไร แต่ขอบคุณที่ทำให้เกดรู้ว่าโลกออนไลท์มันหาคนจริงใจยากขนาดไหน ขอบคุณที่ยังไม่ได้เจอกัน  **38** **38** **38** 

oมยิ้มIIก้มป่oง(◕^_^◕)

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 48
  • !! ดี มา ดี กลับ ร้าย มา x2 ให้ นะจ๊ะ จุ๊บๆ !!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 08:11:54 AM »
**02** ไม่ต้องมีเงินเสมอไปค่ะ หนูยุเว็บนี้มานานแล้ว มิตรภาพดีดี มีเสมอค่ะ  **06**
  oมยิ้มIIก้มป่oง...(^_^)
              I'am Smile.......
              I'am little pig....
              I'am good girl...
#อยาก อยู่ คนเดียว สัก พัก ถ้า ไม่รัก โปรด อย่า รบกวน หัว ใจ.