ผู้เขียน หัวข้อ: รับไม่ได้. ขอไปดีกว่า แค่อยากระบายครับ  (อ่าน 2184 ครั้ง)

o_top

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
อยู่ในนี้มานาน. เพิ่งจะได้ลองคบลองคุย และได้ดูแลน้องคนหนึ่ง.

จริงกลัวโดนหลอกมากนะครับ.  (แต่ออกตัวก่อนนะครับ. ว่าน้องคนนี้ไม่ได้หลอกผมนะ). เจอกันตอนแรกเสียความรู้สึกนิดหน่อย. ในรูปสวยกว่าตัวจริง. 555 แต่ก็ คุยกันตกลงประมาณนี้

1 จ่าย 50%.  ก่อน. 15 วันจ่ายที
             2. น้องคบคนเดียว

ได้คุยกันพอ ทราบ ว่าน้องมีลูกติด ผมยอมรับว่าสงสาร น้องกับลูกเขามาก. ผมก็รับได้. แต่ที่ติดใจนิดเดียวคือผมว่า. รายรับน้องเขาเท่านี้. ไม่น่าจะเช่าคอนโด ขนาดนั้น อยู่   น้องเหล่าให้ฟังว่า. ค่าค่าเช่ามา 4 เดือนแล้ว. โดนตัดน้ำตัดไฟ  วันแรกฝ่านไป
    สองวันต่อมาน้องบอกว่า ห้องล็อกไม่ให้เข้า โดยค้างค้าใช้จ่าย.  ตอนนั้น ผมอยู้ ตจว. แล้วดึกมากโอนตังให้ไม่ได้ ก็เป็นห่วงน้องเขาพอสมควร
     วันที่ 10 น้องขอยืมตัง. 800 เพือไปจ่ายค่าหมอลูกไม่สบาย  ผมก็จัดโอนเงินเดือนให้อีก 50%. เลยเพราะเพื่อเขาจะไปจัดการอะไรได้ ( สรุป ผมเจอน้อง 3 ซม จ่ายครึ่งเดือน. +. 10 วันต่อมา จ่ายอีก ครึ่งเดือน. รวมเป็น   1 เดือนแล้วนันี้)
      วันที่. 13. น้องบอกขอยืมตังอีก 800  (ก็เพิ่งให้นี้น่า) ลูกไม่สบาย.  ก็ไม่คิดอะไร. ก็โอนให้.  ผ่านไป. อีก 2 ชม. ขออีก 3000. บอกค่ารักษาประกันจ่าย 1000 เดียว.  น้อปิกเดียวดึกๆคืน จริงๆปมตั้งใจจะให้นะครับ. แต่ติดที่วันนี้ผมโอนเงินเกินวงเงินไปแล้ว. ก็กำลังจะหาทางเอาไปให้ที รพ. แต่ สิงที่น้องส่งมาให้ผม รับทราบถึง เงินที่มาที่จะเอามาคืนผม. น้องเนาไปรับงานนวนให้พี่ท่านหนึ่ง โดยไม่สอดใส่ ครับ. ตอนนั้นผมอึ้งไปเลย.   ผมเลยถามว่าไมทำ(ก็เข้าใจว่าน้องเขาไม่มีเงิน). น้องเขาบอกว่าตามข้อตกลง เขาก็ไม่ได้มีอะไรกับคนอื่นนะ(จริงของน้องเขานะ) ปวดใจสิงานนี้
       สรุปผมเลยขอ จบกับน้องเขา. โดยไม่ต้องคืนเงินผม.  เนื่องจากผมรับไม่ได้จริงๆ ครับ. แต่ไม่ได้โกรษและเข้าใจความเป็นแม่ของเขาดีครีบ

Bai-Pai

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 40
Re: รับไม่ได้. ขอไปดีกว่า แค่อยากระบายครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 10:08:40 PM »
จ่ายยิบ จ่ายย่อย เยอะจัง  **25** **25**

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
Re: รับไม่ได้. ขอไปดีกว่า แค่อยากระบายครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 10:40:18 PM »
ทำไมไม่เจอคนแบบนี้บ้าง
หนูไม่เรียกร้องอะไรมสกหมาย เลย **07**
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

mj_mj

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 05:44:41 PM »
ทำไมเราไม่เจอผู้ชายแบบนี้บ้างน๊า
(อยากเจอ อยากได้)สู้ๆนะค่ะ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 10:07:38 AM »
       ที่ท่านว่าไม่ได้โดนน้องหลอก แต่ผมว่าโดนนะ แต่โดนแบบเนียนๆ
น้องแบบนี้พวกผมเรียกปลิงครับ เกาะแล้วค่อยๆ เลือด กันเห็นๆ นี่แหละ
ดีที่ท่านคิดได้และแกะปลิงออกซะ ยังมีน้องๆ อีกหลายคนที่น่ารักและจริงใจ
พร้อมทั้งตอบแทนความมีน้ำใจให้ท่านได้ดีกว่านี้ ค่อยๆ คุย ค่อยๆ หาครับ
เจอแล้วก็คุยอย่างรอบคอบ อย่ากลัวว่าจะพลาดน้องคนนั้นไป คุยให้มั่นใจก่อน
ว่าดีต่อกันมากพอแล้วค่อยตกลง เจอคนที่ดีพอและพอดีท่านจะรักเวปนี้อีกมากมายครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

เหตุผลของความปลอดภัย

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 12:39:16 PM »
ค่อยๆเลือกครับ เคยเห็นน้องหลายๆคนใช้เงินเกินตัวจริงๆ พอนับดูที่เราให้มันไม่น่าจะพอ
แอบเห็นความจริงเข้า ก็มีเคืองนิดๆ

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 01:16:14 PM »
555. มีเยอะครับในเวปนี้   จ่ายปุ๊ปหาย. โทรไม่ติด สารพัดเหตุผลกำกับ.   พอเดือดร้อนเข้าตาจนโผล่สแตนด์บาย 24ชม โทรกระหน่ำ. พวกนี้ต้องหนีให้ไกลครับ.   วันนึงก็โผล่มาในยูสใหม่.   คนประเภทนี้ชีวิตไปไม่ไกลหรอกครับ  เขานึกว่าเขาชนะ. แต่จริงๆนั้นคือการถ่มน้ำลายใส่โอกาสด้วยความเขลาและขี้โกง

สังเกตุได้จากเวลาเดือดร้อน แม้แต่พี่น้อง ญาติ เพื่อน. ก็ไม่มีใครเหลียวแล. ไม่มีใครคบหาสมาคมด้วย

ขออภัยครับที่ใช้คำแรง เพราะขยะแขยง และเหลืออดกับพวกนี้จริงๆ.

เจ๊บั๊ฟ

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 02:26:01 PM »
พี่ช่างเป็นสุภาพบุรุษจริงๆ ขอหนูซักคนเถอะแบบนี้ 5555
แต่ผชดีๆ คบไปนานๆก็น่าเบื่อนะ อิอิ
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..

tsukudo

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 07:49:33 PM »
เห็นด้วยกับท่านกัปตันครับ
เนียนมาก น่าจะใช้เรื่องลูก
เป็นข้อหลักในการดำเนินการ
ดีแล้วครับที่หลุดมาได้ก่อน