ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา ... ชายในฝัน บังเอิญฝันเห็นงูเมื่อคืน :)  (อ่าน 4198 ครั้ง)

KazAe

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
ตามหา ... คนคนนี้ค่ะ
คุณสมบัติ มีรถขับ ปรึกษาได้ตลอดทั้งเรื่องงาน,เรื่องเรียนและเรื่องของเราสองคน หุหุ **30**
ขอให้มาเจอกาน กินข้าวด้วยกันคืนวั. - เสาร์ ดูหนังด้วยกันบ้างคราว
วันอาทิตย์ อยู่ด้วยกันบ้างคราว ทำกิจกรรมที่ชอบร่วมกันคร้า
ต้องใส่ใจกันบ่อยๆ ไม่ปล่อยให้เหงา เจ้าชู้ได้แต่เราต้องสำคัญกว่าใครๆ
วันหยุดต้องมีเรา ไปกับเพื่อนได้แต่ต้องพกเราไปด้วย(ตามสมควร)
มีอารายคุยกัน ไม่ปิดบัง ขอแค่อย่าโกหก ต้องการแค่นี้มีใครสนใจไหม
เรายินดีไปช่วยดูแลคุณเป็นการตอบแทนความรัก หา"แฟน"ค่ะ **36**

เป็นคนไม่เรื่องมาก ง่ายๆสบายๆขอแค่ให้บอกค่ะ เรื่องเงินไม่รู้อ่ะ แล้วแต่พี่เลยคร้า สบายใจทั้งคู่ดีกว่า
ให้มากเราก้อเอาเอามาก ให้น้อยก้อเอาน้อยยยยยยค่ะ(อิอิ)  **34**
ไม่เที่ยวกลางคืน กินตามเทศกาลกับนัดเจอเพื่อน สังสรรตามวาระและโอกาสค่ะ
แต่อยากให้พาไปเที่ยว ดูหนัง ซื้อของให้บ้างตามโอกาสพึ่งมี
เป็นคนขำๆค่ะ มองโลกง่ายๆ แต่งตัวเบาๆ แต่งหน้าบ้างบางสถานะการณ์
เจอกันแรกๆขี้อาย แต่ถ้ารู้จักจิงๆ คบไปนานๆก็ร่าเริง ฮาๆ ชอบพูดทะลึ่งตึงตัง(ดีแต่ปาก)

เราเอง อายุ 29 ปี สูง 150 หนัก 42   ผิวขาว-เหลือง ตาโต แก้มป่อง **36**
พี่คนไหน 34-42 ยังโสด หรือเลิกลากันแล้ว หรืออะไรก็แล้วแต่เหอะ
ขอไม่อ้วนนะ หนูอวบพอแล้ว ไม่เอาแนวลามกนะ ทะลึ่งพอเป็นกระสัย(รับได้ค่ะ)
อยากได้บอกตรงๆไม่ต้องอ้อมค้อม ไม่เอาหื่นนะ หนูกลั๊วกลัววววววววว ค่ะ
แต่รู้ว่าอยากได้คนที่อยู่ด้วยแล้วอบอุ่นอะ จริงๆอยากได้แฟน อยู่คนเดียวมันเหงาค่ะ
ลองPM มานะ (เพราะเหงาจิ๊งจิง)

ป.ล.ไม่ส่งรูปให้นะคะ ใครขอรูป ขอข้ามเลยนะคะ
ป.ล.(1) หาจิ๊งจิง แต่ก้อขอนิดนึง ขอคุย(มีดีที่สมองและอารมณ์ หน้าตาแค่ส่วนหนึ่ง)

สุดท้ายไม่ขออะไรมากมาย ... ถ้าใช่ เราขอแค่ข้อเดียว คือ ขอให้เราตายก่อน
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
Re: ตามหา ... ชายในฝัน บังเอิญฝันเห็นงูเมื่อคืน :)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 02:06:29 PM »
หนูก็150 แต่หนัก 40  เองง่ะ  **02** **26**

หนูก็เหงานะ เมื่อไหร่ลุงEOs จะยกขันหมากมาขอซะที  **21** **07**

ท่านพี่สโลว เอ้ย! ท่านพี่อย่าสโลวลี่นักนะคะ หนูกำลังโลนลี่เหมือนเจ้คนสวยจขกท.เลยค่ะ

แฮะๆ แวะมาขายของด้วย ขอให้เจ้จขกท. ได้พบพี่ๆใจดีที่ตามหานะคะ หนูเอาใจช่วย **39**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

KazAe

• *
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
Re: ตามหา ... ชายในฝัน บังเอิญฝันเห็นงูเมื่อคืน :)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 02:15:32 PM »
หนูก็150 แต่หนัก 40  เองง่ะ  **02** **26**

หนูก็เหงานะ เมื่อไหร่ลุงEOs จะยกขันหมากมาขอซะที  **21** **07**

ท่านพี่สโลว เอ้ย! ท่านพี่อย่าสโลวลี่นักนะคะ หนูกำลังโลนลี่เหมือนเจ้คนสวยจขกท.เลยค่ะ

แฮะๆ แวะมาขายของด้วย ขอให้เจ้จขกท. ได้พบพี่ๆใจดีที่ตามหานะคะ หนูเอาใจช่วย **39**

ห้าาาาาา น้องBBQ คนสวยมาโฆษณา สรรพคุณที่ดีกว่าคุณพี่แบบนี้ ใครจะสนใจคนแก่ล่ะจ๊ะ

อิอิ แซวๆๆนะคร้าาาา  **06**
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 02:34:08 PM »
หนูมีแต่กระดูกค่ะ ดำอีกตะหาก ไม่มีอัลไลดีเลยนะ อันนี้ถามพี่ๆที่เคยเจอหนูได้ค่ะ  **19**

ถ้าเจ้มีเหลือ แบ่งๆมาให้หนูบ้างนะคะ  **07** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

KazAe

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 02:40:25 PM »
หนูมีแต่กระดูกค่ะ ดำอีกตะหาก ไม่มีอัลไลดีเลยนะ อันนี้ถามพี่ๆที่เคยเจอหนูได้ค่ะ  **19**

ถ้าเจ้มีเหลือ แบ่งๆมาให้หนูบ้างนะคะ  **07** **26**

มีเยอะทุกอย่างงงงงงง ยกเว้นเงินนนนน
มาแบ่งไปได้เลยจร้าาาาาา เด๋วพี่ตัดแบ่งให้  **30**

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 03:59:54 PM »
งูตัวเมื่อคืนอยู่ไหนค่ะ
มารัดพี่ kazae หน่อยค่ะ **06**

คนไหนไมผ่าน ส่งต่อมาให้หนูนะ เด่วจะรัดแน่นๆเลย555
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 04:08:02 PM »
 **34** **34** **34**

KazAe

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 04:29:27 PM »
งูตัวเมื่อคืนอยู่ไหนค่ะ
มารัดพี่ kazae หน่อยค่ะ **06**

คนไหนไมผ่าน ส่งต่อมาให้หนูนะ เด่วจะรัดแน่นๆเลย555

ห้าาาาา ให้มันว่าแว๊บๆซักตัวเถอะ พี่นี้จะลากกกกกหางงู แล้วพันให้แน่นเลยยยยยย **30**

แต่ตอนนี้ยังไม่มีมาซักกะตัวเลย นน  **21**

KazAe

• *

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 09:20:37 PM »
เข้ามาช่วยดันกระทู้น่ารักๆ

ขอให้ได้ขอให้โดนจร้าาาาา