ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไหร่จะมีการบ้าน  (อ่าน 5835 ครั้ง)

คุณชายรองเท้าแตะ

• Full Member
  • People Like This 223
Re: เมื่อไหร่จะมีการบ้าน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 10:28:50 PM »
นี่ขนาดไม่รู้จะเม้นท์อะไรนะเนี่ยะ 555555
ปล. อยากได้กำลังใจเหรอพี่ บบค. พี่ดูพี่ก่อนนะว่ามีที่ใส่หรือเปล่า มันเต็ม(จากคนอื่น)จนส่งไปแล้วมันไม่รับอ่ะ

ก็ไม่รู้จะเม้นท์อะไรจริงๆนะ  **12**

ปอลิง เออ โทษที พอดีพี่ลืมเก็บเอาซองเอกสารกับบิลล์ค่าน้ำค่าไฟ ค่ารถ ค่าที่ ค่าหนี้ ค่าสินออกอ่ะ  **03**
เต็มตู้ไปหมดเลย  **02** **08**

ที่พี่ลืมเอาออก เพราะพี่บบค ไม่ค่อยอยู่บ้าน ช้ะ?
ไหนจะไปนั่งรถไฟ ไปดูหนัง ไปทะเล มีนัดนัว
ไม่มีเวลาเข้าบ้านแระ 555555+
แบบนี้ไม่ต้องหาคนดูแลหรอก หาคนเฝ้าบ้านให้ดีกว่าอิอิ
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 10:38:21 PM »
นี่ขนาดไม่รู้จะเม้นท์อะไรนะเนี่ยะ 555555
ปล. อยากได้กำลังใจเหรอพี่ บบค. พี่ดูพี่ก่อนนะว่ามีที่ใส่หรือเปล่า มันเต็ม(จากคนอื่น)จนส่งไปแล้วมันไม่รับอ่ะ

ก็ไม่รู้จะเม้นท์อะไรจริงๆนะ  **12**

ปอลิง เออ โทษที พอดีพี่ลืมเก็บเอาซองเอกสารกับบิลล์ค่าน้ำค่าไฟ ค่ารถ ค่าที่ ค่าหนี้ ค่าสินออกอ่ะ  **03**
เต็มตู้ไปหมดเลย  **02** **08**

ที่พี่ลืมเอาออก เพราะพี่บบค ไม่ค่อยอยู่บ้าน ช้ะ?
ไหนจะไปนั่งรถไฟ ไปดูหนัง ไปทะเล มีนัดนัว
แบบนี้ไม่ต้องหาคนดูแลหรอก หาคนเฝ้าบ้านให้ดีกว่าอิอิ

พี่ก็กำลังหา พ่อบ้าน อยู่เน่งุย **03**
แหม่ม หายากชิ๊หาย มีป๊ะแบบกลับถึงบ้านละรีบมาอุ้มขึ้นเตียงลุย
คือแบบ ไปเที่ยว ไปนัว ก็ไม่ได้ขึ้นเตียงนิฟ่า
อีกอย่าง เพ้ซื่อสัตย์เฟ้ย นอกใจไม่ลงซะที  **12**

ปอลิง น้องคุยกะสาวหลายคนจุงนะ พี่เริ่มหึง มีกิ๊ก กัก กุ๊ก ซ่อนไว้เยอะเชียวนะ   **05**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

+= Little Pig =+

• Sr. Member
  • *
  • People Like This 65
  • ยังอยู่ตรงนี้
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 10:53:04 PM »
...
อูยยยย
โผล่มาอีกที ชักออกทะเลไปไกล
.....
หวังว่าสักวัน
คงได้เขียนการบ้านฉบับเต็มให้ติดตามกันค่ะ

แต่กว่าจะถึงตอนนั้น
ก็ยังตอบไม่ได้ว่า
จะได้เจอตัวเป็นๆ กันเมื่อไหร่
 **25**
อย่างที่คุณชายบอก
ด้วยระยะทาง ภาระงาน
 และวิจารณญาณของพนักงานตรวจวีซ่า
ทำให้โอกาสที่จะได้ไปลั๊นลา ค่อนข้างยากกว่าคนทั่วไป

จนหลาย ๆ ครั้ง มีบางคนบอกว่า
ตัวหนูเอง ตั้งเงื่อนไขในการเจอกันไว้มากเกินไป
หรือไม่พยายามที่จะออกมาพบเจอ

ทุกความสัมพันธ์ ที่มีเจตนาดีต่อกัน
ย่อมเป็นสิ่งดีเสมอ

หนูก็เชื่อแบบนั้นนะคะ

If not now
Then.., When?
------------------------------
I'm not Perfect
But I'm a Limited Edition !!!

คุณชายรองเท้าแตะ

• Full Member
  • People Like This 223
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 11:00:52 PM »

พี่ก็กำลังหา พ่อบ้าน อยู่เน่งุย **03**
แหม่ม หายากชิ๊หาย มีป๊ะแบบกลับถึงบ้านละรีบมาอุ้มขึ้นเตียงลุย
คือแบบ ไปเที่ยว ไปนัว ก็ไม่ได้ขึ้นเตียงนิฟ่า
อีกอย่าง เพ้ซื่อสัตย์เฟ้ย นอกใจไม่ลงซะที  **12**

ปอลิง น้องคุยกะสาวหลายคนจุงนะ พี่เริ่มหึง มีกิ๊ก กัก กุ๊ก ซ่อนไว้เยอะเชียวนะ   **05**

ไอ้ปอลิงของพี่เนี่ยะ งานจะเข้าน้องม๊ายยยยยย พูด!!!
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 11:04:25 PM »
งานเข้าคุณชายซะแล้ว...

เดี๋ยว ๆ ขอ หนูแก้ข่าวก่อนนะคะ

นู๋กะคุณชาย ....
เป็นพี่ชาย  น้องสาวกันค่ะ
มิได้เป็นกิ๊กกันแต่อย่างใด

....

ขืนเป็นจริง มีหวัง นู๋โดนสาว ๆ รุมแน่ ๆ
If not now
------------------------------

IS_BarBeQ

• Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 11:24:35 PM »
งานเข้าคุณชายซะแล้ว...

เดี๋ยว ๆ ขอ หนูแก้ข่าวก่อนนะคะ

นู๋กะคุณชาย ....
เป็นพี่ชาย  น้องสาวกันค่ะ
มิได้เป็นกิ๊กกันแต่อย่างใด

....

ขืนเป็นจริง มีหวัง นู๋โดนสาว ๆ รุมแน่ ๆ

เอิ๊กเอิ๊ก ขอโทษทีจ้า ชอบพาทู้ออกทะเล เซบ่อยๆ แบบไม่ได้ตั้งใจเท่าไหร่นะ จริงๆค่ะ
งานเข้าคุณชายฯเหรอคะ อู๊ยยยยย ไม่ต้องกลัวไม่ต้องเกรงค่ะ คุณชายฯ มีงานเข้าบ่อยๆ

ไอ้ปอลิงของพี่เนี่ยะ งานจะเข้าน้องม๊ายยยยยย พูด!!!
!!!! ทำไมต้องขึ้นเสียงด้วย ทำไมต้องตะคอก  **05**
นี่ไง พูดละเหอะ มีอะไรที่พี่พูดจริงบ้าง ในบอร์ดเนี้ย  **11** **34**

พอละเหนื่อย เถียงกะน้องละปวดเฮด  **12**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 11:58:54 PM »
จริง ๆ ก็ชอบนะคะ
ออกทะเลไปไกล
ไม่เงียบเหงาดี
....
สงสัยต้องกลับมาวิ่งเล่นบ่อย ๆ ซะแระ

If not now