ผู้เขียน หัวข้อ: บิ๊กไบท์ So lonely BiG บิ๊กมะขามหวาน BiG BiG BiG!!!  (อ่าน 5541 ครั้ง)

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
บิ๊กไบท์ So lonely BiG บิ๊กมะขามหวาน BiG BiG BiG!!!
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 01:55:29 PM »

Hi ห้องการบ้าน หนูเตี้ยดำแวะมาส่งการบ้านให้อ่านเล่นนะ
แต่เอ่อ....ความจริงควรบอกว่า มาชวนเที่ยวตะหากล่ะ   

หลังจากชวนใครแล้วก็ไม่มีใครสนใจหนูเตี้ยดำคนนี้ เค้าก็เลยต้องไปคนเดียว 

แต่โลกก็ไม่ได้โหดร้ายขนาดนั้น หลังจากเช็คอิน ก็ได้เหยื่อมาสองคนละน้า

1/2/2015 , 12:00น. เริ่มเดินทาง
งั้นก็ ..........ไปเที่ยวกันเถอะ ไปเที่ยวกันเถอะ

เดินชิมฟรีได้ตลอดทาง ไปดูภาพบรรยากาศกันเล๊ย

หลักๆ ใครไปงาน ก็จะได้มะขามหวานติดมือกลับกันทั้งนั้นเลย

หวานและใหญ่ เค้าช๊อบชอบ 41 มีใหญ่กว่านี้อีกเยอะนะ รู้เปล่า
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

IS_BarBeQ

• *
Re: บิ๊กไบท์ So lonely BiG บิ๊กมะขามหวาน BiG BiG BiG!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 01:56:40 PM »
คิดถึงนมโรงเรียนกันไหม มาเจอนม มก. ถุงเดียวเท่านั้นล่ะ
ใครไม่ได้ทานข้าวไป จัดนมถุงเดียวมีแรงจนเย็นเลยเหอะ

ใครที่ทานข้าวแล้ว ถ้าเพิ่มนมสักถุง ต้องหาทีนั่งพักนะ จริง ละจะหาว่าไม่เตือน  **11**

บาร์บีคิว 555+

อยากลองสักไม้อยู่นะ
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

IS_BarBeQ

• *
Re: บิ๊กไบท์ So lonely BiG บิ๊กมะขามหวาน BiG BiG BiG!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 01:58:14 PM »
มีโซนที่เขาไม่ให้เก็บภาพด้วยนะ หนูเตี้ยดำเลยเก็บมาฝากได้แค่นี้ แหล่ะ  **21**

มีอีกสองสามโซนที่ไม่ได้เดิน คือแบบ มันกว้างมากนะ **02**

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 01:59:40 PM »
ส่วนอาหารก็มีเรื่อย ตามรายทาง มีซุ่มอาหารอยู่นะคะ

หนูเตี้ยดำจะบอกว่า เค้ก อร่อยทุกร้านเลยค่ะ (ชิมทุกร้าน **34** **30**)

โซนเกษตรต้นไม้ น่าสนใจมากค่ะ คนเยอะมากๆด้วยนะ ต้องไปช่วงเช้าจะดีค่ะ
[/img]

มางานเกษตร ได้อะไรกลับบ้านบ้างน้า **34**

งานนี้ ต้นหม่อนท่าทางจะขายดิบขายดี ก็ิ น่ากินป๊ะ

**36** **34**

จบลงแล้วกับงานเกษตรแฟร์ หนูเตี้ยดำเลยแวะมาเชิญชวนเผื่อใครว่างๆ และยังไม่ได้ไปนะ  **34**
หรือยังไง เรียกหนูเตี้ยดำได้น้าาาาา    **34**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:01:13 PM »
Advance โคตรๆ ภาพดุ๊กดิ๊ก....

เยี่ยมเลยครับน้อง is ช่วยห้องการบ้านมีสีสัน

**26**

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:04:38 PM »
น่าไปตรงที่ของกินเยอะมากกก น้ำลายจะไหล
ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันคร้า
ยังไม่เคยไปเลย สงสัยมีโอกาสต้องลองไปดู
 **39**
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:11:49 PM »
ความจริง **21** เค้ากะจะมาเขียนการบ้านส่งให้ 'ลุงอ้วน'
แต่แบบ หนูหวงนิดๆ มะอยากให้ใครรู้จักอ่ะ  **03**
แต่ของที่ไม่ใช่ของเรา ยังไงเขาก็ไม่ใช่ของเราเนอะ อยากให้ลุงเจอคนดีๆนะ

ความเดิมตอนที่แล้ว เมื่อเรารู้จักกัน
การคุยไลน์กันทำให้รู้ว่า ลุงอ้วนเป็นหนุ่มอายุ30ที่ ขี้เหงา ไม่สิ หนุ่มโสดคนเดียว เขาก็เหงาอ่ะแหล่ะ.. ป๊ะ? **03**
อยากรู้ว่าลุงอ้วนจะเป็นยังไงน้า เห็นหน้าไทม์ไลน์ละ แหม ดูเหงาๆ
แต่สาวกดไลน์นี่มีแต่สวยๆทั้งนั้น ยังจะมาบอกเราว่าเหงาอีกแน่ะ
อ้อ !! ลุงอ้วนเคยมาตั้งกระทู้หาเพื่อนในห้องนั่งเล่นด้วยนะ (ย้อนไปหามาให้)
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=140294.0 
แต่แบบ อาจเพราะรูปฟิคที่โชว์แลดูหื่นละน่ากลัว สาวๆเลยไม่ค่อยทักมั้งคะ

(หารู้ไม่ เท่าที่ดู ลุงอ้วนตัวใหญ่ ใหญ่พอๆกะบิ๊กไบท์ที่ลุงอ้วนขับแหล่ะ
ละก็ ยิ้มน่ารักมากเลยอ่ะ พี่ๆเคยเจอผู้ชายยิ้มอบอุ่นป๊ะ อร๊ายยย555+)

วันนั้นลุงไลน์มา หลังจากคุยกัน1วัน
"ไปไหนเปล่าอ่ะ"
"คือพี่จะเอารถไปเช็คแถววงเวียน 22"
"ดูหนังแถวสยามไหมอะ"
"มืดๆ อยากไปเดินคลองถม"
หืมม์ ยาวเชียว
"ซ้อนมอไซ ได้นะ?"
เราเลยได้เจอกัน 
วันนั้นเราก็ไปดูหนัง เสร็จแล้วไปเยวราชกินสุกี้ แล้วก็แวะไปคลองถมเดินดูอะไรเรื่อยเปลื่อย
แล้วก็ควบชีทไบท์ เอ้ย ไม่ใช่ดิ ควบบิ๊กไบท์กลับบ้าน ก็ไม่ได้คิดจะมาเขียนการบ้านอะไร แม้ท่านพี่สโลวจะรออ่าน
ต้องขออภัย
 **26** **26**

หลังจากนั้น ก็คิดว่าจะไมได้เจอกันอีกละล่ะ
แต่เพราะเจอกันแล้ว ลุงอ้วนยังทักไลน์คุยปกติ และเมื่อวานหนูเตี้ยดำก็ไปงานเกษตร งานมันมีเดินชิมฟรี ไรงี้
ละก็อยากให้ลุงมาเดินด้วย เพราะท่าทางลุงจะชอบเดินตลาดไง โทรไปลุงก็บอก
"เพิ่งตื่น ยังไม่ลุกเลย" อั๊ยย๊ะ บ่าย2กว่าละนะ
คิดว่าลุงคงไม่สนใจมาเดินด้วยอ่ะ แต่จู่ๆลุงก็โทรมา
"เดี๋ยวเดินพันทิปก่อน ละเดี๋ยวไป"
เงียบไปพักใหญ่ก็เลยโทรถาม
"ยังอยู่พันทิป"
อีกชั่วโมงกะจะกลับละ โทรถามว่าจะมาไหม เราคิดว่าถ้าไม่มาเราก็จะกลับเลย
"จะกลับแล้วโทรบอกเดี๋ยวไปรับ"
ก็เลยฝากของกลับกับพี่คนหนึ่ง และพี่อีกคนรอลุงอ้วนเป็นเพื่อนเรา รอซ้อนมอไซน์แทนนั่งรถเลยน้าาาาา

ขากลับลุงแวะกินเตี๋ยวที่ประตูผี
เราก็บอกว่าเจตนาจะให้มาเดินตลาดเกษตรด้วย เดินชิมฟรีจนอิ่มเลย
ลุงก็ "อ่าวแล้วไม่บอก"
โว๊ะ!!! ก็บอกอยู่ ตั้งแต่โทรไปละเหอะ คิดว่าเราเรียกมาทำไร

ไม่ใช่ไร อยากอวยให้ลุงอ้วนหน่อย ลุงกำลังเหงา อยากมีสาวไว้คุยด้วย ไปเที่ยวบ้าง หรืออะไรๆ ก็ว่าไป
ลุงอ้วนใจดีน้า บ้านอยู่พระราม5 นนทบุรีนุ่น แต่มาส่งหนูเตี้ยดำซะในกรุงเลย
มะต้องกลัวนะลุงอ้วนขับรถช้าๆ ไม่เร็วไม่หวาด ไม่น่ากลัว
ถ้ากลัวก็เกาะพุงพลุ้ยๆของลุงอ้วนให้แน่นๆ ลุงอ้วนมีห่วงยางชั้นดีเลยนะ หนูเตี้ยดำทดลองใช้งานมาแล้ว  **04**
สองเต้าเขย่าโลกของลุงก็นุ๊มนุ่ม 55555+ แลดูหื่นเนอะ หนูเตี้ยดำยับยั้งชั่งใจแล้วนะ แค่จับนิดจับหน่อยคงไม่หวงนะ
ชอบอ่ะชอบ นุ่มนิ่มน่ากินมั๊กมั๊ก

ก็เผื่อใครได้ซ้อนลุงอ้วน หนูเตี้ยดำฝากซบ ฝากกอด ฝากฟั๊ดหน่อยนะ อุ๊ย! เขินจุง **02**
เค้ามีโอกาสนะ แต่เค้าไม่ได้ทำ เกรงใจ กลัวลุงอ้วนหาว่าเราหื่น เลยทำได้แค่คิดในใจ
ยังยืนยันคำเดิม ถ้าได้เป็นแฟนนะ จะขย้ำเช้าย้ำเย็นเลย แหม่ม เห็นละมีรมณ์  **34**

พี่สาวท่านไหน ว่างๆ หรือแค่หาเพื่อนคุยด้วย กำลังหาแฟนก็อย่าลืมทักไปคุยกับลุงอ้วนบ้างนะคะ
หนูเตี้ยดำสนับสนุนนะ

อ้อ ลืมชม เมื่อวานเห็นว่าลุงตัดผมละ หล่อนะ อยู่ต่อหน้า ไม่กล้าชม 5555+

ก็ขอบคุณนะคะที่กรุณาคบกันเป็นเพื่อน เป็นพี่ เนอะ คิดว่าคงไมได้พบกันอีก ก็เลยกะจะส่งการบ้านให้
ถ้าลุงเอาเสื้อผ้าฝากไว้อย่างที่พูดว่าวันหลังจะได้กลับมาเอา เราก็คงได้เจอกันเนอะ คริคริ

ปิดท้าย ภาพแอบถ่ายรถลุงอ้วน   **34**
ว่าจะถ่ายลุงอ้วนมาด้วย ไม่เอาอ่ะ หวง  **03**

ขอบคุณที่แวะเข้ามาอ่านการบ้านหนูเตี้ยดำจ้า อาจเครียดหน่อยไม่ว่ากันเน้อ

ขอบคุณค่ะ ท่านพี่สโลว คอมเม้นท์ท่าน รวดเร็วม๊วกกกกกกกกกก  **02** **26**

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:24:09 PM »
Advance โคตรๆ ภาพดุ๊กดิ๊ก....

เยี่ยมเลยครับน้อง is ช่วยห้องการบ้านมีสีสัน

**26**

หนูเตี้ยดำว่าจะส่งให้อ่านตั้งแต่เช้ามืด ตีสองตีสามเหมือนเดิม แต่ดันเผลอหลับ ตื่นอีกที บ่ายโมงเลยท่านพี่ **25**

น่าไปตรงที่ของกินเยอะมากกก น้ำลายจะไหล
ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันคร้า
ยังไม่เคยไปเลย สงสัยมีโอกาสต้องลองไปดู
 **39**

มีโอกาสไปน้า อย่าลืมแวะชิมเค้กนะคะ อร่อยทุกร้านจริงๆ
(ชิมแต่ไม่ซื้อ มีแต่หนูเตี้ยดำคนเดียวนี่แหล่ะ  **11** **34**)

ของไม่แพง อากาศอาจร้อนบ้าง แต่โรงเรือนแอร์พัดลมก็มีบ้าง ไปตอนเย็นคนเยอะมากค่ะ แน่นเอี๊ยดเลย
สัก11-16 กำลังดี

เที่ยวให้สนุกจ้า
 **02** **26**

ปอลิง สาวๆมหาลัย สวยๆทั้งนั้นเลย **06** **06**

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:33:33 PM »
แต่ละทริปของน้อง IS น่าเที่ยวมากเลยค่า
เดินไป ทานไป ช่างมีความสุขจริงๆ
แถมยังมีหนุ่มๆ เดินตามอีก อะไรจะสุขอย่างนี้
ไม่มีอีกแล้ว  **02** **02**

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:39:18 PM »
ไว้จะไปลองชิมเค้กตามคำแนะนำนะคร้า
มาอ่านอีกทีมีการบ้านแอบหวานมาด้วย
อ่านแล้วน่ารักจัง โมเม้นแบบนี้น่าอิจฉา
เดี๋ยวหารถซ้อนท้ายไปบ้างดีกว่า  **10**
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 03:09:58 PM »
แต่ละทริปของน้อง IS น่าเที่ยวมากเลยค่า
เดินไป ทานไป ช่างมีความสุขจริงๆ
แถมยังมีหนุ่มๆ เดินตามอีก อะไรจะสุขอย่างนี้
ไม่มีอีกแล้ว  **02** **02**

แฮะๆ พี่อ้อมคะ ความจริงหนูตะหากที่เดินตามหนุ่มๆ
แบบว่าเยอะ และมีแต่น่ารักๆ ลุงๆเขาก็สนใจสาวๆ เราก็ได้แต่เดินตาม รออนิสงค์นานๆจะหันมาสนใจเราที **21**

อิอิ ขอบคุณค่ะ รออ่านการบ้านทริปพี่ๆที่ไปกับพี่อ้อมอีกนะคะ
พวกพี่ไปหลายที แต่ไม่มาเขียนกันอ่า งั้นอ่านการบ้านแบบบ้านๆของหนูเตี้ยดำก่อนนะจ๊ะ แฮะๆ

เที่ยวให้สนุกเดินทางปลอดภัยจ้า  **26** **26**

ไว้จะไปลองชิมเค้กตามคำแนะนำนะคร้า
มาอ่านอีกทีมีการบ้านแอบหวานมาด้วย
อ่านแล้วน่ารักจัง โมเม้นแบบนี้น่าอิจฉา
เดี๋ยวหารถซ้อนท้ายไปบ้างดีกว่า  **10**

ขาไปแดนน่าจะร้อนน่าดู ไว้ซ้อนขากลับดีกว่าค่ะ โรแมนติกน้า  41
การบ้านลุงอ้วน หนูพยายามซ่อนอยู่ด้วย โธ่ เห็นกันถ้วนทั่วแล้ว **01** **07**
อิอิ **26**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 03:33:00 PM »
เมื่อวานก็ไปเดินมาตอนเย็นๆ คงเดินสวนกันนะ

เดินแต่โซนของกิน เยอะจนตาลาย

**08**

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 03:38:53 PM »
เมื่อวานก็ไปเดินมาตอนเย็นๆ คงเดินสวนกันนะ

เดินแต่โซนของกิน เยอะจนตาลาย

**08**

ตาลายเพราะสาวๆอ่ะเปล่าคะ น่ากินทั้งนั้นเลย  **11** **34**

อ๋าาาาหนูเตี้ยดำกลับตอนทุ่มกว่าค่ะ กว้างซะขนาดนั้น สวนทางก็ไม่รู้จัก ไม่รู้จะทักยังไง **32** **06**

GoonerS

• Full Member
  • People Like This 105
  • Once a Gooner, Always a Gooner.
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 06:48:34 PM »
มะขาม "ใหญ่" หรือคนถือฝักมะขาม "เล็ก" กันแน่นะ  **34**
I love you with my heart
I love you with my soul
I know you don't believe in me
but trust me for I know...

คุณชายรองเท้าแตะ

• People Like This 223
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 08:28:22 PM »
ยังอ่านไม่จบ แวะมาลงชื่อมีส่วนร่วมก่อน
ต่อมอยากมีการบ้านบ้าง ทำงานอีกแล้ว
และ ..... อย่างท่าน slow ว่า ล้ำหน้ามากๆภาพสลับได้ด้วย เก่งจังพี่ บบค
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

..........

• People Like This 361
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 09:13:03 PM »
คือ คือ คือ  เจ้อ่านยังไม่จบนะ  แต่จับใจความได้ว่า..

ลุงอ้วนกำลังเหงา หาสาวคุยด้วย  ชิป้ะ 41 41

มาสิ สแกนแล้วก็โยนมา  ฮิฮิ **02** **02**

EOs

• People Like This 155
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 09:21:39 PM »
การบ้านน่าอ่าน น่าติดตาม ถึงจะดูหื่น แต่ก็มีสาระ

รูปที่ลง save เป็น program powerpoint ใช่ป่าวครับน่าสนใจนะ

41
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 05:24:27 AM »
การบ้านน่ารักเสมอเลยน้องคนนี้  **39**
น่ารักตั้งแต่ชื่อเรื่อง เนื้อหายันมารูปประกอบ เค้าอ่านการบ้านละเอียดนะอิอิ. ชอบๆๆ

อยากกินมะขามมมม ทานแล้ว ผิวดีระบายดีนะเออ

ลงรูปยังไงเนี่ยะมาเฉลยหน่อยจิ เทพมากๆขอชื่นชม

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 06:23:10 AM »
มะขาม "ใหญ่" หรือคนถือฝักมะขาม "เล็ก" กันแน่นะ  **34**
อยากรู้ต้องมาลองเองนะลุง  **04** **34**

ยังอ่านไม่จบ แวะมาลงชื่อมีส่วนร่วมก่อน
ต่อมอยากมีการบ้านบ้าง ทำงานอีกแล้ว
และ ..... อย่างท่าน slow ว่า ล้ำหน้ามากๆภาพสลับได้ด้วย เก่งจังพี่ บบค
ไม่เก่งหรอกคร๊าบบบบบบ โปรแกรมในโทรศัพท์ก็ทำได้ อันนี้ไม่ได้ใส่เอฟเฟคอะไรเลย ดึงภาพมาวางและกำหนดเวลาก็ได้ละจ้า ขอบคุณนะ  **26**

คือ คือ คือ  เจ้อ่านยังไม่จบนะ  แต่จับใจความได้ว่า..

ลุงอ้วนกำลังเหงา หาสาวคุยด้วย  ชิป้ะ 41 41

มาสิ สแกนแล้วก็โยนมา  ฮิฮิ **02** **02**
เจ้ หนูหวง อร๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  **19** **19**

ปอลิง เจ้ช้า ป่านนี้มีสาวติดต่อไปแล้วล่ะ  **30**

การบ้านน่าอ่าน น่าติดตาม ถึงจะดูหื่น แต่ก็มีสาระ

รูปที่ลง save เป็น program powerpoint ใช่ป่าวครับน่าสนใจนะ

41
อ่า เปล่าค่ะ เซฟธรรมดาค่ะ พอดีโปรแกรมมันตัดบันทึกเองเลย ไม่ยุ่งยากเลยจ้า
ขอบคุณค่ะ หนูหื่นจริงนะ จะบอกให้ อิอิ
 **26**

การบ้านน่ารักเสมอเลยน้องคนนี้  **39**
น่ารักตั้งแต่ชื่อเรื่อง เนื้อหายันมารูปประกอบ เค้าอ่านการบ้านละเอียดนะอิอิ. ชอบๆๆ

อยากกินมะขามมมม ทานแล้ว ผิวดีระบายดีนะเออ

ลงรูปยังไงเนี่ยะมาเฉลยหน่อยจิ เทพมากๆขอชื่นชม

ขอบคุณค่ะ พี่ถั่ว  **02**
ความจริง ใช้โปรแกรมแอพขยับในโทรศัพท์ก็ได้ค่ะพี่ถั่ว
แต่อันนี้ หนูเตี้ยดำทำด้วยโปรแกรม photoscape ค่ะ แค่ดึงภาพมาวางและตั้งเวลาการเปลี่ยนภาพ
มีเอฟเฟคและกรอบให้เล่นด้วยค่ะ หนูแค่ไม่ได้ทำ กลัวมันเยอะเกิน

ลองเล่นดูนะคะ แค่ดึงภาพมาวาง กำหนดเวลา เซฟ ก็เสร็จแล้วจ้า
พอดีถ่ายมาอยากให้เห็นภาพบรรยากาศ ถ้าจะวางภาพเยอะๆก็เปลืองบีทเว็บ เลยจับใส่กันจะได้ง่ายๆ ไม่เปลืองเนื้อทีด้วย

ขอบคุณนะคะ  **26**

Sira.1991.

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 06:42:33 PM »
ไม่รู้จะเร็วไปไหมคะ คุณจขกท.คงไม่อยู่เลยไม่ตอบข้อความสักที
แต่ลุงอ้วนของคุณจขกท. ตกลงจะดูแลเทคแคร์แบบแฟนกับน้องแล้วนะคะ
ต่อไปนี้ หากพี่เขาไปจีบใคร บอกน้องด้วยนะคะ **02**
ขอบคุณค่ะที่แนะนำพี่ชายดีๆให้ค่ะ ขอให้คุณจขกท.พบเจอแต่สิ่งดีๆนะคะ

Cabin crew :)

• People Like This 113
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 07:53:22 PM »
เพิ่งได้มีโอกาสอ่าน
ของกินที่เกษตรแฟร์เยอะจริงๆค่า เเละเห็นมะขามใหญ่จริงๆ อิอิ
ได้ไปงานปีนี้มาเหมือนกัน นัดกับเพื่อนที่เรียนที่นั่น..
มอใหญ่มาก  **19** กว่าจะหากันเจอ วนกันเเล้ววนกันอีก
ถามทางตั้งเเต่วินมอไซ ยันยาม 

**25**

Keep in my memory..

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 05:37:38 PM »
ไม่รู้จะเร็วไปไหมคะ คุณจขกท.คงไม่อยู่เลยไม่ตอบข้อความสักที
แต่ลุงอ้วนของคุณจขกท. ตกลงจะดูแลเทคแคร์แบบแฟนกับน้องแล้วนะคะ
ต่อไปนี้ หากพี่เขาไปจีบใคร บอกน้องด้วยนะคะ **02**
ขอบคุณค่ะที่แนะนำพี่ชายดีๆให้ค่ะ ขอให้คุณจขกท.พบเจอแต่สิ่งดีๆนะคะ
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ คงได้แต่บอกว่า ให้เป็นเรื่องระหว่างคนสองคน :)
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านการบ้านหนูเตี้ยดำค่ะ
 **26**

เพิ่งได้มีโอกาสอ่าน
ของกินที่เกษตรแฟร์เยอะจริงๆค่า เเละเห็นมะขามใหญ่จริงๆ อิอิ
ได้ไปงานปีนี้มาเหมือนกัน นัดกับเพื่อนที่เรียนที่นั่น..
มอใหญ่มาก  **19** กว่าจะหากันเจอ วนกันเเล้ววนกันอีก
ถามทางตั้งเเต่วินมอไซ ยันยาม 

**25**

ใช่ค่ะ ใหญ่มาก นี่หนูเตี้ยดำก็เดินซะขาลากเลยเหมือนกันค่ะ คือ เดินแล้วนั่ง เดินแล้วนั่ง กว่าจะทั่วงาน

ขอบคุณมากนะคะที่เข้ามาอ่านการบ้านของหนูเตี้ยดำค้า **02**
 **26**

annny2099

• Jr. Member
  • *
  • People Like This 13
  • Like+++ ซิค่ะ...รออะไร
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 10:18:06 PM »
 **36** **36** **36**มาลอกการบ้าน
บ่งตง อยากมีโมเม้นนี้บ้างงงง **02**
ถ้าคุณมี"สองรัก"  จงเลือกรักคนที่สอง
           เพราะ.....ถ้าคุณ
รักคนแรกจริงๆ คุณจะไม่มีคนที่สอง..เลย!!!!