ผู้เขียน หัวข้อ: บิ๊กไบท์ So lonely BiG บิ๊กมะขามหวาน BiG BiG BiG!!!  (อ่าน 5527 ครั้ง)

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
Re: บิ๊กไบท์ So lonely BiG บิ๊กมะขามหวาน BiG BiG BiG!!!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 03:09:58 PM »
แต่ละทริปของน้อง IS น่าเที่ยวมากเลยค่า
เดินไป ทานไป ช่างมีความสุขจริงๆ
แถมยังมีหนุ่มๆ เดินตามอีก อะไรจะสุขอย่างนี้
ไม่มีอีกแล้ว  **02** **02**

แฮะๆ พี่อ้อมคะ ความจริงหนูตะหากที่เดินตามหนุ่มๆ
แบบว่าเยอะ และมีแต่น่ารักๆ ลุงๆเขาก็สนใจสาวๆ เราก็ได้แต่เดินตาม รออนิสงค์นานๆจะหันมาสนใจเราที **21**

อิอิ ขอบคุณค่ะ รออ่านการบ้านทริปพี่ๆที่ไปกับพี่อ้อมอีกนะคะ
พวกพี่ไปหลายที แต่ไม่มาเขียนกันอ่า งั้นอ่านการบ้านแบบบ้านๆของหนูเตี้ยดำก่อนนะจ๊ะ แฮะๆ

เที่ยวให้สนุกเดินทางปลอดภัยจ้า  **26** **26**

ไว้จะไปลองชิมเค้กตามคำแนะนำนะคร้า
มาอ่านอีกทีมีการบ้านแอบหวานมาด้วย
อ่านแล้วน่ารักจัง โมเม้นแบบนี้น่าอิจฉา
เดี๋ยวหารถซ้อนท้ายไปบ้างดีกว่า  **10**

ขาไปแดนน่าจะร้อนน่าดู ไว้ซ้อนขากลับดีกว่าค่ะ โรแมนติกน้า  41
การบ้านลุงอ้วน หนูพยายามซ่อนอยู่ด้วย โธ่ เห็นกันถ้วนทั่วแล้ว **01** **07**
อิอิ **26**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

slow

• People Like This 2111
Re: บิ๊กไบท์ So lonely BiG บิ๊กมะขามหวาน BiG BiG BiG!!!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 03:33:00 PM »
เมื่อวานก็ไปเดินมาตอนเย็นๆ คงเดินสวนกันนะ

เดินแต่โซนของกิน เยอะจนตาลาย

**08**

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 03:38:53 PM »
เมื่อวานก็ไปเดินมาตอนเย็นๆ คงเดินสวนกันนะ

เดินแต่โซนของกิน เยอะจนตาลาย

**08**

ตาลายเพราะสาวๆอ่ะเปล่าคะ น่ากินทั้งนั้นเลย  **11** **34**

อ๋าาาาหนูเตี้ยดำกลับตอนทุ่มกว่าค่ะ กว้างซะขนาดนั้น สวนทางก็ไม่รู้จัก ไม่รู้จะทักยังไง **32** **06**
 **26** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

GoonerS

• Full Member
  • People Like This 105
  • Once a Gooner, Always a Gooner.
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 06:48:34 PM »
มะขาม "ใหญ่" หรือคนถือฝักมะขาม "เล็ก" กันแน่นะ  **34**
I love you with my heart
I love you with my soul
I know you don't believe in me
but trust me for I know...

คุณชายรองเท้าแตะ

• Full Member
  • People Like This 223
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 08:28:22 PM »
ยังอ่านไม่จบ แวะมาลงชื่อมีส่วนร่วมก่อน
ต่อมอยากมีการบ้านบ้าง ทำงานอีกแล้ว
และ ..... อย่างท่าน slow ว่า ล้ำหน้ามากๆภาพสลับได้ด้วย เก่งจังพี่ บบค
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

..........

• People Like This 361
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 09:13:03 PM »
คือ คือ คือ  เจ้อ่านยังไม่จบนะ  แต่จับใจความได้ว่า..

ลุงอ้วนกำลังเหงา หาสาวคุยด้วย  ชิป้ะ 41 41

มาสิ สแกนแล้วก็โยนมา  ฮิฮิ **02** **02**

EOs

• People Like This 155
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 09:21:39 PM »
การบ้านน่าอ่าน น่าติดตาม ถึงจะดูหื่น แต่ก็มีสาระ

รูปที่ลง save เป็น program powerpoint ใช่ป่าวครับน่าสนใจนะ

41
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 05:24:27 AM »
การบ้านน่ารักเสมอเลยน้องคนนี้  **39**
น่ารักตั้งแต่ชื่อเรื่อง เนื้อหายันมารูปประกอบ เค้าอ่านการบ้านละเอียดนะอิอิ. ชอบๆๆ

อยากกินมะขามมมม ทานแล้ว ผิวดีระบายดีนะเออ

ลงรูปยังไงเนี่ยะมาเฉลยหน่อยจิ เทพมากๆขอชื่นชม

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 06:23:10 AM »
มะขาม "ใหญ่" หรือคนถือฝักมะขาม "เล็ก" กันแน่นะ  **34**
อยากรู้ต้องมาลองเองนะลุง  **04** **34**

ยังอ่านไม่จบ แวะมาลงชื่อมีส่วนร่วมก่อน
ต่อมอยากมีการบ้านบ้าง ทำงานอีกแล้ว
และ ..... อย่างท่าน slow ว่า ล้ำหน้ามากๆภาพสลับได้ด้วย เก่งจังพี่ บบค
ไม่เก่งหรอกคร๊าบบบบบบ โปรแกรมในโทรศัพท์ก็ทำได้ อันนี้ไม่ได้ใส่เอฟเฟคอะไรเลย ดึงภาพมาวางและกำหนดเวลาก็ได้ละจ้า ขอบคุณนะ  **26**

คือ คือ คือ  เจ้อ่านยังไม่จบนะ  แต่จับใจความได้ว่า..

ลุงอ้วนกำลังเหงา หาสาวคุยด้วย  ชิป้ะ 41 41

มาสิ สแกนแล้วก็โยนมา  ฮิฮิ **02** **02**
เจ้ หนูหวง อร๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  **19** **19**

ปอลิง เจ้ช้า ป่านนี้มีสาวติดต่อไปแล้วล่ะ  **30**

การบ้านน่าอ่าน น่าติดตาม ถึงจะดูหื่น แต่ก็มีสาระ

รูปที่ลง save เป็น program powerpoint ใช่ป่าวครับน่าสนใจนะ

41
อ่า เปล่าค่ะ เซฟธรรมดาค่ะ พอดีโปรแกรมมันตัดบันทึกเองเลย ไม่ยุ่งยากเลยจ้า
ขอบคุณค่ะ หนูหื่นจริงนะ จะบอกให้ อิอิ
 **26**

การบ้านน่ารักเสมอเลยน้องคนนี้  **39**
น่ารักตั้งแต่ชื่อเรื่อง เนื้อหายันมารูปประกอบ เค้าอ่านการบ้านละเอียดนะอิอิ. ชอบๆๆ

อยากกินมะขามมมม ทานแล้ว ผิวดีระบายดีนะเออ

ลงรูปยังไงเนี่ยะมาเฉลยหน่อยจิ เทพมากๆขอชื่นชม

ขอบคุณค่ะ พี่ถั่ว  **02**
ความจริง ใช้โปรแกรมแอพขยับในโทรศัพท์ก็ได้ค่ะพี่ถั่ว
แต่อันนี้ หนูเตี้ยดำทำด้วยโปรแกรม photoscape ค่ะ แค่ดึงภาพมาวางและตั้งเวลาการเปลี่ยนภาพ
มีเอฟเฟคและกรอบให้เล่นด้วยค่ะ หนูแค่ไม่ได้ทำ กลัวมันเยอะเกิน

ลองเล่นดูนะคะ แค่ดึงภาพมาวาง กำหนดเวลา เซฟ ก็เสร็จแล้วจ้า
พอดีถ่ายมาอยากให้เห็นภาพบรรยากาศ ถ้าจะวางภาพเยอะๆก็เปลืองบีทเว็บ เลยจับใส่กันจะได้ง่ายๆ ไม่เปลืองเนื้อทีด้วย

ขอบคุณนะคะ  **26**

Sira.1991.

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 06:42:33 PM »
ไม่รู้จะเร็วไปไหมคะ คุณจขกท.คงไม่อยู่เลยไม่ตอบข้อความสักที
แต่ลุงอ้วนของคุณจขกท. ตกลงจะดูแลเทคแคร์แบบแฟนกับน้องแล้วนะคะ
ต่อไปนี้ หากพี่เขาไปจีบใคร บอกน้องด้วยนะคะ **02**
ขอบคุณค่ะที่แนะนำพี่ชายดีๆให้ค่ะ ขอให้คุณจขกท.พบเจอแต่สิ่งดีๆนะคะ