ผู้เขียน หัวข้อ: บุฟเฟ่ต์มื้อที่หนึ่งและสอง ของสองคน  (อ่าน 9668 ครั้ง)

คุณชายรองเท้าแตะ

• Full Member
  • People Like This 223
Re: บุฟเฟ่ต์มื้อที่หนึ่งและสอง ของสองคน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 08:11:50 AM »
ขอบคุณท่านคุณชายที่เข้ามาร์การบ้านดีๆกัน

โรแมนติค แอนด์ ฟิน มากมาย
 **02**

ขอบคุณครับคุณถั่วอบ
มีเรื่องดีก็มาแชร์กัน มีเรื่องสนุกๆก็มาบอกกัน
มีความรักดีๆ ก็นำมาให้อ่านบ้างนะครับ คุณถั่วฯ
 **04**
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

+= Little Pig =+

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 65
  • ยังอยู่ตรงนี้
Re: บุฟเฟ่ต์มื้อที่หนึ่งและสอง ของสองคน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 12:22:32 PM »
แหม่...
กำลังอ่านเพลิน
มาสะดุดซะได้
 **19**
...
อยากไปบิวตี้บุฟเฟ่ต์ อะพี่ชาย
สาขาใกล้บ้าน ไม่มีไลน์ที่นู๋อยากได้เลย
ว่าง ๆ โอกาสดี พี่พานู๋ไปด้วยนะ นะ นะ
....
รออ่านต่ออยู่นะฮะ
รีบมาต่อไว ๆ

ต่อให้แล้วนะครับ
ขอบคุณมากครับ ที่น้องสาวคนนี้ตามการบ้านแบบไม่เคยขาด ไว้คราวหน้าจะมอบเหรียญเชิดชู พร้อมทำป้ายไฟให้ด้วย

จะรอน้องสาวว่างนะครับ
พี่ชายใจดีเสมอ
 เปลี่ยนจากเหรียญเชิดชู
 เป็น swensen's สักมื้อก็พอเนอะ
ป้ายไฟ ถ้าจะให้ดี
ช่วยเขียนว่า ผญ.คนนี้ไม่ชอบคนใจร้าย ด้วยนะคะ
ออกทะเลไปไกล

วกกลับมาที่การบ้าน
ยังเขียนได้น่าอ่านเช่นเคย
อ่านแล้วอมยิ้มตามเช่นเคย
แล้วก็รองเท้าน้องฟ้า สวยยยยย
....
อย่างที่พี่ slow ว่า
พี่ชายเป็นคนชอบเก็บรายละเอียด
สาว ๆ ที่ได้เดทด้วย ก็ย่อมประทับใจเป็นเรื่องธรรมด
...
แล้วจะรีบหาเวลาว่างให้นะคะ

If not now
Then.., When?
------------------------------
I'm not Perfect
But I'm a Limited Edition !!!

คุณชายรองเท้าแตะ

• Full Member
  • People Like This 223
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 12:28:18 PM »
แหม่...
กำลังอ่านเพลิน
มาสะดุดซะได้
 **19**
...
อยากไปบิวตี้บุฟเฟ่ต์ อะพี่ชาย
สาขาใกล้บ้าน ไม่มีไลน์ที่นู๋อยากได้เลย
ว่าง ๆ โอกาสดี พี่พานู๋ไปด้วยนะ นะ นะ
....
รออ่านต่ออยู่นะฮะ
รีบมาต่อไว ๆ

ต่อให้แล้วนะครับ
ขอบคุณมากครับ ที่น้องสาวคนนี้ตามการบ้านแบบไม่เคยขาด ไว้คราวหน้าจะมอบเหรียญเชิดชู พร้อมทำป้ายไฟให้ด้วย

จะรอน้องสาวว่างนะครับ
พี่ชายใจดีเสมอ
 เปลี่ยนจากเหรียญเชิดชู
 เป็น swensen's สักมื้อก็พอเนอะ
ป้ายไฟ ถ้าจะให้ดี
ช่วยเขียนว่า ผญ.คนนี้ไม่ชอบคนใจร้าย ด้วยนะคะ
ออกทะเลไปไกล

วกกลับมาที่การบ้าน
ยังเขียนได้น่าอ่านเช่นเคย
อ่านแล้วอมยิ้มตามเช่นเคย
แล้วก็รองเท้าน้องฟ้า สวยยยยย
....
อย่างที่พี่ slow ว่า
พี่ชายเป็นคนชอบเก็บรายละเอียด
สาว ๆ ที่ได้เดทด้วย ก็ย่อมประทับใจเป็นเรื่องธรรมด
...
แล้วจะรีบหาเวลาว่างให้นะคะ

ใครใจร้าย ไหนบอกพี่มาซิ
เดี๋ยวจะจัดการให้เลย ฮึ่มๆ
ถ้าจะกิน ไอติม โปรดรีบเลยนะ
กำลังอยู่ในโหมดอยาก
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

IS_BarBeQ

• Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 01:24:31 PM »
โว๊ะ นึกว่าคอมเม้นท์ไปแล้ว กลับเข้ามาดู ยังนี่หว่า สงสัยกดแสดงตัวอย่างเฉยๆ **12**

จะบอกว่า เลิกหึงละล่ะ ไม่อยากหึงน้องและ สาวเยอะ ไม่รู้จะจริงใจจริงจังกะคนไหน
เดี๋ยวชมคนนี้ เผื่อวันหน้ามาส่งการบ้านหวานๆให้สาวอีกคนอีก โว๊ะ เหนื่อยจะชมและ

งั้นชมว่า เขียนการบ้านได้ฟิวลิ่งของหนุ่มกำลังมีฟาร์มฮักละกันนะ
ชมอีกหน่อยว่า พี่ชอบอ่ะ ขาขาวๆ มือนุ่มๆ เรียวๆเล็กๆ อร๊ายยยยย เห็นละหมั่นเคี้ยว **34**

ปอลิง ไม่เห็นจับมือพี่แบบนี้บ้าง ใช่ซี่ เรามันไม่น่าฝันถึงนี่  **21** **07** **09**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 01:43:21 PM »
ฟ้านี่หมวยคนที่เท่าไร

จีบติดแล้วก็หาคนต่อไปใช่ป่าว เพื่ออะไร แสดงว่าฉันเก่ง อืม

การบ้านน่าลอก แต่ทำไม่เป็นง่ะ

tbee01

• Jr. Member
  • *
  • People Like This 23
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 01:44:17 PM »
หูยยย  อ่านละนึกภาพตาม  **02**

+= Little Pig =+

• *
  • People Like This 65
  • ยังอยู่ตรงนี้
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 01:47:05 PM »
ใครใจร้าย ไหนบอกพี่มาซิ
เดี๋ยวจะจัดการให้เลย ฮึ่มๆ
ถ้าจะกิน ไอติม โปรดรีบเลยนะ
กำลังอยู่ในโหมดอยาก

ปักป้ายไว้เฉย ๆ ค่ะ พี่ชาย
จะได้ไม่มีใครกล้่ามาใจร้ายด้วย

**30**  **30**   **30**

เรื่องของเรื่องอะ อยากกินเป็นชาติแล้ว
อยู่นี่ไม่มีใครพาไปกิน
จะรีบเคลียร์คิวให้ว่องเลย
(หวังผลให้พาไปบิวตี้บุฟเฟต์ด้วย)

**11**  **11**  **11**
If not now
Then.., When?
------------------------------
I'm not Perfect
But I'm a Limited Edition !!!

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 01:47:40 PM »
อ่านการบ้านคุณชายทีไร ก็ทราบได้เลยว่าน้องที่ได้เจอคุณชายได้อยากเจอคุณชายบ่อยๆ

เพราะเป็นคนเก็บรายละเอียดความรู้สึกได้เก่ง จากตัวอักษรที่เขียนลงมา

อ่านไปแล้วก็รู้สึกชอบอะไรคล้ายๆกัน... ชุดเอี๊ยม / ทะเล / ชายหาด / เดินจูงมือ ...

ชอบการบ้านนะครับ ตามอ่านนะครับ

**26**

...รองเท้าน้องสวยดีครับ...

นอกจากที่กล่าวมา ท่าน slow ยังคล้ายผมอีกอย่างครับ
ทุกครั้งที่ผมหยิบรูปนี้มาดู สายตาผมมักโฟกัสที่รองเท้าน้องเหมือนกัน

ขอบคุณท่าน slow ด้วยครับ ที่ไม่พลาดแวะมาทักทุกครั้งไป แถมกดขอบคุณแบบไม่เคยตกหล่น ขอบคุณจริงๆครับ

ว่าแต่ ที่บอกว่าชอบคล้ายกัน นี่เป็นนัยะให้ผมต้องระวังตัว
กลัวท่านมาชอบสาวคนนี้หรือเปล่าครับ 555

5555 คนนี้ไม่ใช่ครับ แต่สาวอื่นๆไม่ทราบได้ เพราะของคุณชายกว้างไกล

เป็นไปได้ที่สัญญาณอาจแทรกกันได้...

ถ้ารุ้ว่าคนไหนคุณชายชอบ จะรีบหนีก่อนเลย

**10**

เจ้าหญิงนิรนาม

• People Like This 86
  • ฉันจะไม่เลิกสาปแช่งแกนะไอ้ทางด่วนคู่ขนาน!!
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 03:52:24 PM »
ผู้ชายคนนี้ท่าทางจะโรคจิต หรือไม่ก็คงจะเป็นคนมีปม ตตตอนเด็กๆไม่มีใครต้องการ หรือไม่ก็เคยโดนสาวทิ้ง พอเข้ามาในเวบนี้ถึงเที่ยวจีบสาวๆไปทั่ว พอจีบติดแล้วก็ทิ้ง ลอยหน้าลอยตาไปจีบสาวอื่นต่อ ทั้งๆที่อีตากระรอกน้อยหรืออีคุณชายอีแตะนี่มันก็มีเมีย เอ๊ย!  แฟนในชีวิตจริงอยู่แล้ว มาเทียวจีบสาวๆในเวบไปทั่วทำแป๊ะอะไร? เป็นอะไรมากป๊ะ? เห็นการบ้าาานนแต่ละอย่าง นึกว่านั่งเทียนเขียน ใช้สำนวนเหมือนพวกอ่านนิยายมาเยอะ
ระวัังตัวดีๆเหอะ ชอบทำคนอื่นเสียใจ ไปเล่นกับความรู้สึกคนอื่น เวรกรรมมมันมีจริงนะอีกระรอกน้อย จะเปลี่ยนชื่อหนีความผิดทำไมล่ะ ติดค้างอะไรใครไว้รึป่าวถึงเปลี่ยนชื่อหนี เปลี่ยนไปยูสใหนก็เ ้ ย เหมือนเดิม มักมากไม่รู้จักพอ จะจีบใคร ขึ้นสสรรค์กับใครก็ไปสิ ไม่ต้องเขียนเย้ยคนอื่น แสดงถึงความหน้าตัวเมีย ไม่เป็นสุภาพบุรุษ อุแหวะ!  **05**   
แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์ .........

ขอลาทุกคนจากลายเซ็นต์ตรงนี้แระกัน จะกลับมาใหม่ ตอนนี้ไม่อยากรับรู้อะไรในเวบแล้ว สิงหาจะกลับมาลาอย่างเป็นทางการ

อยากฝากไว้อย่าง ที่่เราโพสต์ไปกระทุุุุุ้วันนี้ ที่บอกว่าเกลียด ไม่ใช่เธอ แต่เป็นไอ้หอกหักนั่นน อย่าคิดไปไกลเพราะคำคนอื่นที่ไม่รุุุุ้แนะนำ เพราะที่ผ่านมาเราเป็นยังไง เธอย่อมรู้ดี ถ้าจะมองความห่วงใยเป็นอย่างอื่น ก็คงไม่มีอะไรจะพูด ถ้าเลือกที่จะเชื่อแบบผิดๆก็ช่วยไม่ได้ ระวังตัวจากพวกตะกวดขั้นเทพด้วยแระกัน เพราะต่อไปนี้เราคงไม่ได้ช่วยสแกนให้เหมือนก่อน

เจ้าหญิงนิรนาม

• People Like This 86
  • ฉันจะไม่เลิกสาปแช่งแกนะไอ้ทางด่วนคู่ขนาน!!
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 04:05:36 PM »
อ๋อ อีกเรื่องนึง ที่อีแตะชอบบอกสาวๆคนอื่นว่าโดนทิ้งน่ะ มโนทั้งเพ เอาสะตอไปกินแก้ขัดเวลาขาดสาวๆก่อนไป๊!
แนะนำให้ไปแต่งนิยายน้ำเน่านะ ท่าทางจะขายดี มโนเก่งเหลือเกิน คงเรียกคะแนนความสงสารได้เยอะ
หวังว่าคงจะไม่หนีเปลีี่ยนยูสใหม่มาหลอกจีบสาวๆล่ะไอ้โรคจิต  **05**

ตังค์น้อยก็อยู่แบบเจียมเนื้อเจียมตัวไปละกัน ไม่ใช่ทำเป็นหน้าใหญ่เลี้ยงข้าวสาวๆ ถุยยยยยยย

ปล. ไม่ต้องถามนะว่าข้าคือใคร เห็นการบ้านหลายๆอันแระะอยากจะอ๊วก เลยต้องออกมาปราม เผื่อสาวๆคนอื่นจะยังไม่รู้

กลับไปหาหนุ่มๆทำออรัลต่อในดงโจรดีกว่า หามาข้ามปียังไม่เจอซักคน เซ็งว่ะ เจอแต่คนโรคจิตแแบบนี้!
แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์ .........

ขอลาทุกคนจากลายเซ็นต์ตรงนี้แระกัน จะกลับมาใหม่ ตอนนี้ไม่อยากรับรู้อะไรในเวบแล้ว สิงหาจะกลับมาลาอย่างเป็นทางการ

อยากฝากไว้อย่าง ที่่เราโพสต์ไปกระทุุุุุ้วันนี้ ที่บอกว่าเกลียด ไม่ใช่เธอ แต่เป็นไอ้หอกหักนั่นน อย่าคิดไปไกลเพราะคำคนอื่นที่ไม่รุุุุ้แนะนำ เพราะที่ผ่านมาเราเป็นยังไง เธอย่อมรู้ดี ถ้าจะมองความห่วงใยเป็นอย่างอื่น ก็คงไม่มีอะไรจะพูด ถ้าเลือกที่จะเชื่อแบบผิดๆก็ช่วยไม่ได้ ระวังตัวจากพวกตะกวดขั้นเทพด้วยแระกัน เพราะต่อไปนี้เราคงไม่ได้ช่วยสแกนให้เหมือนก่อน