ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานความเป็นไป...หลังจากห่างหายเวลาผ่านไปกว่า 5 เดือน ^_^  (อ่าน 4318 ครั้ง)

kan_kan

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 5
**39** **39**  เราจำคุณได้ๆๆๆๆ   ว้าวๆๆๆๆ

ดีใจด้วยค่ะ ดูท่าความรักจะแฮปปี้ ขึ้นทุกวัน   **39** **39**

สงสัยงานนี้จะได้เปิดเพลง " แต่ปางก่อน" ในงานแต่งจริงๆซะละมั้ง  อิอิ

ขอให้ความรักยั่งยืน ตราบนานเท่านานค่ะ **38** **38**

แฮร่ๆ ก็อยากจิเปิดเพลงไวๆเหมือนกานนะ อิอิ **39**
ไม่สวย ไม่ใส แต่หัวใจมุ้งมิ้ง

kan_kan

• **
     ยินดีด้วยมากๆ ครับ เรื่องนี้อาจจะทำให้บางคนมีความหวังขึ้นบ้าง
ขอให้คนที่ตั้งใจหาจริงๆ เจอะเจอคนดีๆ ของตัวเองทุกคนนะครับ

ใช่แล้วค่ะ ที่สำคัญ ถ้าเราจริงใจให้กัน อะไรๆก็จะมาหาเราเองสักวันค่ะ

kan_kan

• **
ยินดีด้วยค่ะ มาอัพเดทเรื่อยๆ นะ

ดีใจที่คุณ Kan มีความสุขขึ้นทุกวัน

ขอบคุณค่าา **39**

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
น่ารักที่สุด คู่กันแล้วไม่แคล้วกันจริงๆ
ขอให้มีความสุขมากขึ้นในทุกๆวันนะค่า **02** **02**

อยากจะกินเด็กบ้างจุงเบย
จะได้สดใส เป็นอมตะเหมือนคุณพี่ Kan Kan **30** **30**

kan_kan

• **
น่ารักที่สุด คู่กันแล้วไม่แคล้วกันจริงๆ
ขอให้มีความสุขมากขึ้นในทุกๆวันนะค่า **02** **02**

อยากจะกินเด็กบ้างจุงเบย
จะได้สดใส เป็นอมตะเหมือนคุณพี่ Kan Kan **30** **30**

Nahathai 642

• VERIFY USER
  • Full Member
  • *
  • People Like This 34
 **36**
กรี๊สสสสสสสสสสสสส อิจฉาจุง อยากเจอบ้างงงงงงงงงอ่ะ อิอิ

kan_kan

• **
**36**
กรี๊สสสสสสสสสสสสส อิจฉาจุง อยากเจอบ้างงงงงงงงงอ่ะ อิอิ

วันนี้ครบรอบ 1 ปีพอดิบพอดีแล้วค่ะ  **39**