ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการเดินทาง...อิ่มหนำสุขสันต์จันทบุรี แฮปปี้เขาเขียว ศรีราชา  (อ่าน 8737 ครั้ง)

buababy

• Full Member
  • People Like This 164
  • Love suck Luck less
ทริปแบบนี้ถูกจริตกับน้องบัวมั๊กกกก เห็นละอยากจะไปอีกจุงงง กินแหลกกก 555555
Action = Reaction

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
บันทึกการเดินทาง... ของพี่น่าอิจฉาทุกทริปเลยคะ
เเล้วอาหารน่ากินทู้กกกอย่างเลย มาลงดึกๆแบบนี้ทำร้ายจิตใจกันเกินไปเเล้วว   **13**
ปล.รออ่านต่อนะค๊าาา

ของทานที่จันทบุรีมีอีกเยอะที่น่าทาน แต่ไม่ไหวจะยัดลงแล้วครับ

เด่ววันนี้จะพยายามเขียนให้จบนะครับ มีปัญหาเวลาลงนิดหน่อย

**26**

slow

น่านท่านslow มาดึกๆค่ำๆอีกแระกับอาหาร

การบ้านฟินและน่ากินมากๆค่ะ น่าจะมีความสุขกับการทานอาหารสุดๆ **26**

จะรอภาคต่อเหมือนกัน **40**. อยากรู้ว่ามีไรน่าทานอีกบ้าง จะรอลอกการบ้านค่ะ

หากมีคนอ่านได้ตามไปทานที่ลงไว้บ้าง จะดีใจที่พอจะมีประโยชน์ในการลงการบ้านบ้างครับ

ขอบคุณน้องถั่วครับ...

**26**

slow

ทริปแบบนี้ถูกจริตกับน้องบัวมั๊กกกก เห็นละอยากจะไปอีกจุงงง กินแหลกกก 555555

น้องบัวน่าจะทานเก่งนะเนี่ย... มีอะไรแนะนำให้ไปชิมบ้างครับ บอกกันบ้าง

**40**

Nuekmaiork

• People Like This 870

การบ้าน พี่ slow ช่างมีความสุขทุกครั้ง อ่านแล้ว อิ่มเอม สบายใจ หลับฝันดี
เป็นการบ้านในสไตล์ที่ สาวๆ ต้องอิจฉาทุกครั้งไป
ความสุภาพ นุ่มลึก ของท่านชนะใจสาวๆได้เสมอ

มองย้อนไปที่การบ้าน ลุงนึก มันช่างต่งอารณ์กันจริงๆครับ
มันทำให้ผมได้คิด ถึงข้อเปรียบเทียบ ... ระหว่าง...

คนได้ครอบครองความรัก (พี่ slow) .. กับ .. คนที่วิ่งตามหาความรัก (ลุงนึก )
.... แสดงออกมาต่างอารมณ์กันจริงๆ...

**07** **07** **07**

อ่านแล้ว อยากกลับไปฉีกการบ้านตัวเองทิ้ง
ฮือออๆๆๆ .... อิจฉาพี่ slow

**19** **19** **19**

slow

การบ้าน พี่ slow ช่างมีความสุขทุกครั้ง อ่านแล้ว อิ่มเอม สบายใจ หลับฝันดี
เป็นการบ้านในสไตล์ที่ สาวๆ ต้องอิจฉาทุกครั้งไป
ความสุภาพ นุ่มลึก ของท่านชนะใจสาวๆได้เสมอ

มองย้อนไปที่การบ้าน ลุงนึก มันช่างต่งอารณ์กันจริงๆครับ
มันทำให้ผมได้คิด ถึงข้อเปรียบเทียบ ... ระหว่าง...

คนได้ครอบครองความรัก (พี่ slow) .. กับ .. คนที่วิ่งตามหาความรัก (ลุงนึก )
.... แสดงออกมาต่างอารมณ์กันจริงๆ...

**07** **07** **07**

อ่านแล้ว อยากกลับไปฉีกการบ้านตัวเองทิ้ง
ฮือออๆๆๆ .... อิจฉาพี่ slow

**19** **19** **19**

การบ้านลุงนึกเป็นแรงผลักให้ผมได้เขียนเรื่องราวมาแชร์พี่ๆ น้องๆ ให้อ่านบ้าง...

แรกอ่านการบ้านแสนหวานของลุงนึก ก็มโนเองว่าหากได้ไปบ้างคงสวีทหวานแหวววี๊ดวิ้วบ้าง แต่ไม่เลย ไม่เวิร์คสำหรับผม...เลยต้องเป็นแนว กินอิ่ม นอนหลับ ขยับหิว แทน

รออ่านการบ้านลุงนึกนะครับ ...

ปล. เขียนการบ้านช่างเหนื่อยกว่าทำการบ้านยิ่งนัก.  **25**

FC. ลุงนึก

**26**

sissyfabulous

• Full Member
  • People Like This 200
  • HOPE
การบ้าน พี่ slow ช่างน่าทาน
เอ้ยย น่าตามรอยยิ่งนัก .. :$

แต่อาหารนี่ หน้าตาน่าทานจริงๆ นะ
มีทริปให้อิจฉาตลอดด -w-
งั้นแสตนบายรอ บันทึกการเดินทาง เล่มต่อไปเลยนะงับ
You're a bad idea, but I like bad ideas.

slow

การบ้าน พี่ slow ช่างน่าทาน
เอ้ยย น่าตามรอยยิ่งนัก .. :$

แต่อาหารนี่ หน้าตาน่าทานจริงๆ นะ
มีทริปให้อิจฉาตลอดด -w-
งั้นแสตนบายรอ บันทึกการเดินทาง เล่มต่อไปเลยนะงับ

ขอต่อเล่มนี้ให้จบก่อนนะครับ ....

ขอบคุณน้อง sissy ที่อ่านการบ้านนะ

**26**

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
 สิ่งที่คนชอบเข้าใจผิดเกี่ยวกับตัวเราคือ.....คิดว่ายุ่งๆ งานจะเยอะ....หนีเที่ยวครับ  **11** **30**
 อาหารว่าของโปรด ขอยกให้พี่ๆทุกท่าน แต่เตียงนุ่มๆ ขอให้ยกให้หนู  **34**
 เข้ามาตามต่อ อ๋ออ้อ....ที่แท้ที่ฝันมะคืน มาจากการบ้านฉบับนี้นี่เอง  **06**
 รออ่านต่อ การบ้านสองวันหนึ่งคืน กับการเก็บไปฝันสองวันสองคืน เอ๋?
 ก็อ่านคืนแรกก็ฝันไปแล้ว คืนนี้มาส่งต่อ คืนนี้ก็ต้องฝันอีกอ่ะเดะ **03**

การบ้าน ไม่ได้เขียนง่ายๆเช่นที่ท่านกล่าว เช่นนั้นแล้ว การบ้านหนูเตี้ยดำ ขอส่งสายๆสักค่ำๆนะคะ
 แบบว่า ยังไม่สร่างเมา **08**

**26** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

เจอมาเยอะ

• Sr. Member
  • People Like This 249
  • แรงชัด จัดเต็ม!
อ่านการบ้านคุณ slow ฉบับนี้แล้วอยากตามรอยขับรถเล่นถนนชล-จันท์ (เฉลิมบูรพาชลทิต) **39** 41

คนจริงไม่โม้ คนโม้ไม่จริง