ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการเดินทาง...อิ่มหนำสุขสันต์จันทบุรี แฮปปี้เขาเขียว ศรีราชา  (อ่าน 8766 ครั้ง)

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
     ถ้าผมทราบล่วงหน้าว่าท่านกะน้องน่ารักคนนี้จะไปหาไรนอน เอ๊ยทานกันที่จันทบุรีนะ
ผมจะบังคับให้ไปนอนที่ อัลเมดิน่า รีสอร์ท หรือ ซีเชลล์ รีสอร์ท เพราะโรแมนติกเหลือหลายครับ
โดยเฉพาะที่แรก เป็นรีสอร์ทสไตล์ โมร็อกโค บรรยากาศสงบเงียบ ห้อง 9 แบบ 9 สไตล์
ทานอาหารเช้าริมละเลที่บรรยากาศงดงามมาก ส่วนซีเชลล์ เหมือนเป็นหาดส่วนตัว ห้องพักดี
วิวสวย

แต่อ่านการบ้านนี้แล้วยอมรับว่าอิจฉาทั้ง 2 คนเลย มีความสุขกันดีจังทั้งเที่ยว ทั้งทาน
แถม๊ดไนท์ คิกกันทุกคืน ทุกเช้า....

รออ่านเรื่องต่อไปนะ......อันนี้แอบรู้ล่วงหน้าว่าฟินมากกกก

แอบเกรงใจพี่ด้วยครับ พอดีเป็นทริปกระทันหัน...

หากมีโอกาสได้ไปที่ จันทบุรี อีกก็จะไปพักตามที่พี่แนะนำ

ขอบคุณพี่ด้วยนะครับ

**26**

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
ขอบคุณที่แชร์เรื่องราวดีๆคะ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

exotic pet

• Newbie
  • *
  • People Like This 20
     ถ้าผมทราบล่วงหน้าว่าท่านกะน้องน่ารักคนนี้จะไปหาไรนอน เอ๊ยทานกันที่จันทบุรีนะ
ผมจะบังคับให้ไปนอนที่ อัลเมดิน่า รีสอร์ท หรือ ซีเชลล์ รีสอร์ท เพราะโรแมนติกเหลือหลายครับ
โดยเฉพาะที่แรก เป็นรีสอร์ทสไตล์ โมร็อกโค บรรยากาศสงบเงียบ ห้อง 9 แบบ 9 สไตล์
ทานอาหารเช้าริมละเลที่บรรยากาศงดงามมาก ส่วนซีเชลล์ เหมือนเป็นหาดส่วนตัว ห้องพักดี
วิวสวย

แต่อ่านการบ้านนี้แล้วยอมรับว่าอิจฉาทั้ง 2 คนเลย มีความสุขกันดีจังทั้งเที่ยว ทั้งทาน
แถม๊ดไนท์ คิกกันทุกคืน ทุกเช้า....

รออ่านเรื่องต่อไปนะ......อันนี้แอบรู้ล่วงหน้าว่าฟินมากกกก

ขอบคุณสำหรับแนะนำที่พักครับ กำลังหาที่ไปวันเกิดพอดีเลย เข้าไปดูแระครับ มันสวยมั่ก  **36**

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
กลับมาอ่านต่อค่ะ ขอโทษจริงๆที่ช้า
แอบหนีเที่ยวอยู่นะ อิอิ

ตอนต่อนี่ มีโมเม้นท์ฮันนี่มูลเลยค่ะท่านพี่ **34**
เที่ยว เข้าวัด กิน กิน กิน
อืมม์ เย็นตาโฟจานนั้น ดูอิ่มเอิบเกินไปแล้ว  **19**

ฝากขอบคุณนายแบบกิตติมาศักดิ์ด้วยนะคะ ให้อารมณ์สื่อกับบรรยากาศริมเลได้ดีทีเดียว

ว่าแต่ ที่อาบน้ำนั่น ถ้าเปิดไฟข้างในละถอดเสื้อผ้าอาบน้ำ มันจิไม่แลดูยั่วยวนจากสายตาคนภายนอกเลยรึ  **02**
สรุปแล้ว การไปฮันนี่มูลในครั้งนี้ แลดูน่าประทับใจมากอีกทริปแล้วค่ะ
ขอบคุณสำหรับเรื่องราว สำหรับภาพที่เก็บมาฝากกัน ขอบคุณการบ้านดีๆ

ไว้ท่านพี่สโลวแต่งงานใหม่ น้องคงได้อ่านการบ้านฮันนี่มูลฉบับต่อไปนะคะ

เอ๊ะ!! หรือจะยังคงภรรยาเดิม ฮันนี่มูลรอบสองสามสี่ อิอิ ก็จัดไปเลยคร๊าบบบบบ

รอติดตามนะ
 **26** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย