ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคนที่เราห่วงใย ต้องเจ็บป่วย  (อ่าน 2295 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: เมื่อคนที่เราห่วงใย ต้องเจ็บป่วย
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2015, 10:09:07 PM »

เห็นด้วยกับพี่ตะวันค่ะ
พี่nobody น่ารัก ขนาดนี้ สาวๆคงหลงแย่

จะมาขอมือจ๋องอีก  **15**

ผมขอมือจ๋องบ้างดิ

จ๋อง
"นั่ง"
"ขอมือ"

**10**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: เมื่อคนที่เราห่วงใย ต้องเจ็บป่วย
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2015, 11:01:53 PM »

พี่nobody น่ารัก ขนาดนี้ สาวๆคงหลงแย่

ผมขอมือจ๋องบ้างดิ

จ๋อง
"นั่ง"
"ขอมือ"

**10**

ครับ เจ้านาย  **19**

แหม... จ๋องไม่ใช่หมานะฮะพี่ตะวัน

เล่นกะหมา เด๋วหมาเลียหน้าเบย  **34**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

nobody58

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 100
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 12:32:44 PM »
**06** **06**อ่ะโย่วโหย่ว อยากได้อยากโดน

ทั้งเราและคู่ของเรา สามารถCreateทุกๆสิ่งที่อยู่รอบๆตัว และ ตลอดเวลา ให้เป็น ช่วงเวลาที่พิเศษได้ เพียงแค่เรารุ้สึกแบบว่า
เขาคือคนพิเศษสำหรับเราตลอดเวลา ทุกวินาทีที่อยู่ด้วยกัน
คนพิเศษ ก้อย่อมได้รับสิ่งพิเศษครับ
 **04**

nobody58

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 12:51:18 PM »
ผมเป็นห่วงน้องจัง

ท่านพี่ nobody58 กะล่อนขนาดนี้....น่าห่วงน้องเขาเนอะ **25**

ปล. ห่วงน้องคนอื่นๆด้วย เพราะอาจได้เจอพี่nobody58 แล้วต้านทานความ.....ไม่ไหว
      ห่วงพี่ๆท่านอื่นๆด้วย...เพราะคู่แข่งน่ากลัว

ตัวจริงตัวเป็นๆ ไม่กะล่อนครับ ชอบให้คนที่ผมคุยด้วยรุ้สึกดีครับ 555

เรื่องน้องสาวของผม 555
ไม่ต้องห่วงน้องเขาหรอกครับ เขารุ้ใจผมดี ดีไม่ดี เขาจะโกรธผมมากกว่าที่ไม่ทำให้สาวๆในนี้มาชื่นชม

ส่วนน้องผญ.ท่านอื่นๆ แหะแหะแหะ ผมคงไม่ได้เจตนาครับ ยกเว้น คุณจ๋อง ท่านนี้ เล็งเป็นพิเศษ เรื่องจิตใจดีงาม ลองถามเธอเอาเองดูหละกัน

ส่วนพี่ๆไม่ต้องกังวลเรื่องแข่งหรอกครับ น้องๆแต่ละท่านไม่ได้ต้องการพี่ผช.พิมพ์เดียวกันอะ เพียงแค่พี่ผช.ให้ใจน้องๆทีคิดได้ใจมา คิดทำให้น้องๆรุ้สึกเป็นคนพิเศษที่สุด แค่นี้ ผมเองก้อจะกลายเป็นแค่เศษผงธุลีที่ปลิวไปมาตามสายลมทันที
 **34**

nobody58

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 12:56:54 PM »
ผมเป็นห่วงน้องจัง

ท่านพี่ nobody58 กะล่อนขนาดนี้....น่าห่วงน้องเขาเนอะ **25**

ปล. ห่วงน้องคนอื่นๆด้วย เพราะอาจได้เจอพี่nobody58 แล้วต้านทานความ.....ไม่ไหว
      ห่วงพี่ๆท่านอื่นๆด้วย...เพราะคู่แข่งน่ากลัว

ถ้านั่งรถด้วยกัน จ๋องไม่จุ๊บมือหรอกค่ะ จุ๊บปากเบย  **34**

555 ขอแก้ต่างที่ถูกพาดพิงครับ
น่ารักหรือไม่ ไม่ทราบครับ ทราบแต่เพียงว่า ถ้าเลือกใคร คนนั้นคือ คนพิเศษที่สุดครับ
ส่วนจุ๊บปาก ไม่อาจเอื้อมครับ.แต่จะป่องแก้มให้อะ
555
แต่ ให้จุ๊บแก้ม แบบ จุ๊บหมื่นๆไม้ยมกเบย
 **06**