ผู้เขียน หัวข้อ: buababy ขอเก็บความทรงจำดีๆในช่วงเวลาเกือบสองเดือนที่ผ่านมา  (อ่าน 10386 ครั้ง)

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
จบลงด้วยดี **39**
และแล้ว พี่เขาก็รับรู้
แล้วของเราล่ะ **21**
นอนต่อสักแป๊บดีกว่า

ขอบคุณค่ะ งี้เรียกว่า ตอนพิเศษ **02** **06**

**26** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

buababy

• Full Member
  • People Like This 164
  • Love suck Luck less
ขอบคุณน้องอ้วนดำและพี่ slow มากนะคะ ที่คอยคอมเม้นตอบกระทู้ตลอดเลย แล้วก็คอยกดแต๊งกิ้วให้กำลังใจตลอดมา ^^

ฮิฮิ ที่น้องอ้วนดำถามตอนแรกจะมีปาฏิหารย์มั้ย
ถ้า ตอบ ณ ตอนนั้นคงไม่มีเนอะ แต่ตอนนี้มันใช่รึป่าว...ก็ไม่รู้สินะ อิอิ

ตอนสุดท้ายนี่ของจิงทิ้งช่วงไปหลายวันนะคะ ตอนแรกยังคิดอยู่ว่า จะเขียนต่อเลย หรือจะทิ้งช่วงให้เศร้าๆเหงาๆเหมือนของจิงดี 5555555  **30** **30**
Action = Reaction

happyman

• People Like This 40
ตามอ่านอยู่เงียบๆๆ แต่เรื่องราวพลิกไปพลิกมา พ่อหนุ่มนั่น ก็ดูซับซ้อนซ่อนเงื่อนมากมายทีเดียว

แต่เรื่องนี้ผมว่า มีภาคต่อนะครัช รอภาคต่อ อิอิ

นานนานๆน้องบัวจะเขียนการบ้าน และนี่ใช้นิ้วอวบๆๆจิ้มล้วนๆๆ

แสดงว่า ต้องมีความทรงจำดีๆๆกับพ่อหนุ่มคนนั้นพอสมควร

และ ก็ต้องถือว่า พ่อหนุ่มนั้น ได้ใจน้องบัวไปแล้ว

แต่จู่ๆๆ กำลังมาดีๆๆ ดันหายไป ซะง้าน

งง พ่อหนุ่มนั่นจริงๆๆ

ใครที่ไปเท่วกะน้องบัว และ ทำใจ lost contact จากน้องบัวได้

ต้องมีอะไรสักอย่าง

แต่ที่งงหนักกว่า

ดันมีปาฏฺืหารย์ ...เค้า come back

เด่วรอดูว่า เรื่องราวหวานๆๆ จะ begin again อีกมั้ย

อิอิ

ปล.เห็นเรทติ้งกระทู้น้องบัวพุ่งปี้ดๆๆ ชักคันมือ อยากเขียนการบ้านอีโรติค อีกบ้าง   555555

.OnonO.

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
ก็คิดอยู่นานนะครับว่าอยากจะมาบันทึกความทรงจำดีๆที่มีกับน้องบัวหลังจากที่ได้เจอกันมาระยะหนึ่ง
เลยตัดสินใจมาเขียนในกระทู้นี้เพิ่มต่อจากของน้องบัวครับ
น้องบัวเป็นคนน่ารักนิสัยดีมากครับ นับว่าเป็นโชคดีของผมที่ได้มีโอกาสเจอน้องบัว
ก็อย่างที่น้องบัวบอกนะครับ ผมเชื่อว่ามีปฎิหารย์ แต่จนทุกวันนี้น้องบัวก็ยังไม่ยอมเชื่อ
ได้เจอน้องบัวอยู่หลายครั้งไปทานข้าวกัน
แต่ละครั้งที่ไปผมก็แอบกังวลว่าน้องบัวจะเดือดร้อนไหมถ้ามีคนเห็นแล้วนึกว่าน้องบัวมากับคุณลุง อิอิ
จนล่าสุดเลยชวนน้องบัวไปเที่ยวเขาใหญ่กัน และนับว่าเป็นช่วงเวลาที่ดีสุดช่วงหนึ่งของผม
ที่ผมจะจำช่วงเวลานั้นตลอดไปครับ
แรกที่ผมเขียนนะครับเขียนไม่เก่งออกน้ำเน่านิดๆ
แต่เป็นความรู้สึกดีๆที่ปมอยากเอามาเก็บไว้ร่วมกับน้องบัวนะครับ
ขอบคุณน้องบัวมากครับ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
ได้กลับมาอ่านอีกครั้ง ท่าน noo นี่เองที่เป็นคนสำคัญคนนั้น

มีแต่คนบอกว่าน้อง buababy น่ารัก หาโอกาสเจอยาก...ท่าน noo โชคดีจริงๆ ได้โอกาสเหล่านั้นไป

...น้องบัวจะกลับมาเขียน การบ้านเขาใหญ่ต่อมั๊ยน้าาาา...

**40**

buababy

• People Like This 164
  • Love suck Luck less
ขอบคุณพี่ noo มากค่ะที่มาร่วมแชร์ความรู้สึกดีๆร่วมกัน
ต่อจากนี้คงไม่มีอีกแล้วเนอะ เศร้าจังเลย
เก็บไว้เป็นความทรงจำดีๆละกันนะคะ

ส่วนพี่ slow การบ้านคงไม่มีส่งหรอกค่ะ
เก็บไว้เป็นเรื่องราวของคนสองคนดีกว่า (กั๊กค่ะ 55555)

ปล. พี่ๆนี่อวยน้องบัวกันจัง 55555555 แต่ยังไงก็ขอยคุนที่อวยนะคะ 555555 น้องบัวหลงตัวเองค่ะ  **30** **30**
Action = Reaction