ผู้เขียน หัวข้อ: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕  (อ่าน 13132 ครั้ง)

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
สวัสดีค่ะ
อันเนืองมาจากหนูเตี้ยดำ เจอปลาวาฬอวบอ้วน มีพุง น่ากิน น่ากอด น่ารัก  เลยหายไปหลายวัน
วันนี้ก็ได้ฤกษ์เอาการบ้านที่ค้างไว้มาส่ง หากจะส่งแบบเดิม ก็เดี๋ยวพี่ๆจะเบื่อ อยากส่งแบบท่านพี่สโลว
ก็ไม่มีโอกาสได้ออกต่างจังหวัดซะที อยากเขียนโรมาณซ์อย่างคุณลุงก็วิชาไม่เกร่งกล้าพอ งั้น.......

เรามาย้อนกลับสู่วัยเด็ก มาอ่านการ์ตูนกันดีกว่านะ
เรื่องนี้ไม่มีอะไรมาก ระยะเวลาแค่ 3 ชั่วโมงกว่า
กับค่าจ้างเที่ยวแสนหฤโหดสำหรับจ้างสาวหน้าตาขี้เหล่ และไม่ใช่สเปคพี่ อย่างหนูเตี้ยดำ IS_BarBeQ

หากพี่ๆ ชอบการบ้านฉบับนี้ สามารถกดแทงยูที่แผ่นนี้แผ่นเดียวได้นะคะ เนื่องจากต้องแบ่งการโพสภาพ
เดี๋ยวเสมือนเป็นการมาขอไลค์แทงยูเสียเปล่าๆ คือไม่สามารถประมวลผลได้หมดในทีเดียว เลยต้องแบ่งไปแชร์ในช่องคำตอบด้วยน่ะค่ะ

วาดด้วยดินสอแบบเด็กๆ ถ่ายรูปด้วยกล้องมือถือ เพราะลองสแกนลายดินสอแต่มันเบลอ
แล้วมาแต่งเติมพื้นสีขาวดำ กับใส่ข้อความ เท่านั้นนะคะ เนื่องจากโฟโตช็อปเสียหายเปิดไม่ได้ คงต้องหาลงใหม่

วันนี้เลยขออภัยทุกท่าน หากหนูเตี้ยดำจะส่งการบ้านดิบ
แบบไม่ได้ตกแต่งด้วยโปรแกรมภาพให้คมชัดก่อนออกสู่สายตาทุกท่านในที่นี้

หวังเป็นอย่างยิ่ง ว่าทุกท่านจะอ่านได้นะคะ เข้าใจตรงกันนะ ขำขำนะ อย่าซีเรียส

ปอลิง เป็นภาพขาวดำนะขอรับ
ปอลิงไล่หลัง จะส่งตั้งแต่เช้า คอมฯดันโดนโทรจันอัพโหลดรูปขึ้นเว็บไม่ได้ โอ๊ยยยย อุปสรรค์เยอะแท้น้อ **25**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

IS_BarBeQ

• *
Re: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 06:07:52 PM »
หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!◕〝◕
**19** **19**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

slow

• People Like This 2111
Re: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 06:12:06 PM »
ชอบการบ้านน้อง is .... ครีเอทีพสุดๆ

ขออนุญาติแทรกเข้ามาเม้นก่อนนะครับ

ตามอ่าน....

**32**

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 06:17:07 PM »
ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์แรกครับ ท่านพี่สโลว อี๊อี๊

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 06:22:37 PM »
 **39**

หูยยยย สุดยอดดดน้องBBQ หายไปพี่ถั่วคิดถึงมากมาย กลับมาอีกครั้งพร้อมการบ้านแบบนี้ น้องวาดได้งัยเนี่ยะน่ารักมากๆ

วาดรูปเก่งมาก สุดยอด **06**

ตามอ่านต่อจร้า
รูปเราในการ์ตูนก็น่ารักนะ. ทำไมชอบบอกตัวเองไม่น่ารักเนี่ยะ

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 06:23:21 PM »
อ่านเพลิน ชอบจังเลย

การ์ตูนแบบนี้ เหมาะกับเด็กน้อยแบบเรา  **30**

ขอบคุณนะค่ะ

ฝีมือการวาดนี้ เมพขิงๆ
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 06:27:55 PM »
ตัวการ์ตูนน่ารักมากเลย
ทำการบ้านได้น่าติดตามมาก
ชอบอะ มาให้พี่อ้อม กอดที่จิ **02** **02**

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 06:32:03 PM »
ขอบคุณพี่ถั่ว คุณพี่Monin และพี่อ้อมมากจ้า ไว้ก่อนๆ อี๊อี๊ **02**

Cabin crew :)

• Full Member
  • People Like This 113
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 06:52:25 PM »
การบ้านน่าร้ากกกกกกกกเเละน่าอ่านมากค่ะ  **39**
รออ่านต่อน้าา

**36**
Keep in my memory..

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 06:56:14 PM »
ขอคุณคุณCabin crew :)มากนะคะ อี๊อี๊

คุณลุงผู้ใจดีและหล่อเหลาบอกว่า ขอหมื่นก็ให้หมื่น และหนูเตี้ยดำรู้ว่าคุณลุงให้จริงแน่
แต่ตอนนั้นหนูคงโง่งมชั่วขณะ ถึงได้พอใจเท่าที่ลุงเห็นสมควรจะให้ ไม่ได้เรียกขอจำนวนอื่น

**07** **07**

ขอบคุณที่ติดตาม อ่านการบ้านของหนูเตี้ยดำมาจนจบจ้า เป็นประสบการณ์ครั้งแรกกับการได้เข้าไปจริงๆ
ยังรู้สึกตื่นเต้นไม่หาย อยากขอบคุณคุณลุงผู้ใจดีอีกครั้ง สำหรับค่าขนมสำหรับสาวนอกสเปคแถมขี้เหล่มาก

หวังว่าพี่ๆจะชอบการบ้านคิขุอาโนเนะของหนูเตี้ยดำนะคะ เดี๋ยวหาเหยื่อรายต่อไปก่อนนะละจิกลับมาส่งให้อ่านใหม่จ้า

**26** **26**