ผู้เขียน หัวข้อ: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕  (อ่าน 13101 ครั้ง)

เจอมาเยอะ

• Sr. Member
  • People Like This 249
  • แรงชัด จัดเต็ม!
Re: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 07:04:50 PM »
หนูเตี้ยดำหายไปหลายวัน ที่แท้ไปทัศึกษาม่านรูดมานี่เอง เจ้นึกว่ามีคนใจดีพาไปลั้นลาพัทยาซะละ 555

วาดการ์ตูนเก่งมากจ้า น่ารักเลย เล่าเรื่องได้สนุกน่าติดตามเช่นเคย +1 Like

ลุงแกก็ย้ำจริงนะว่าขี้เหร่ ตัวเล็ก ไม่เป๊ก เวลาพูดหน้าไม่มองอีกแน่ะ!  แต่ให้มา 6 พันเชียวล่ะ อ๊ะ! ใจดีจุง 41 เข้าข่ายตบหัวแล้วฟาดด้วยเงินปลอบใจ **30**

ปอลิง ม่านรูดดี ๆ ฟินอยู่นา เข้าไปนอนคุยกันเฉย ๆ ก็โรแมนติกได้ **34**
คนจริงไม่โม้ คนโม้ไม่จริง

..........

• Hero Member
  • People Like This 361
Re: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 07:13:24 PM »
ชอบอ้ะ อยากได้แบบเน้ การบ้านเราเอาแบบนี้นะ วาดเจ้สวยๆด้วย55555

41 41

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 07:43:14 PM »
โห หนูเตี้ยดำ เก่งมาก ไม้ยมก ล้านตัวเลย  **39**

อ่านแล้วฟิน จิกหมอน เขินแทน

โชคดีจังได้เจอพี่ที่น่ารัก ยอมปล่อยหนูออกมา

พี่จ๋องนี่โชคร้ายตลอดเลย  **25**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

EOs

• People Like This 155
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 08:04:22 PM »
จะหัวเราะก็กลัวจะหาว่า  ซ้ำเติม

**11**

ชอบข้อความในรูปที่ 12 อ่ะ 
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

Opavee8

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
  • Oh, I'm running to Your arms
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 08:09:55 PM »
น่ารักจังครับ...

**36**
I'm running to Your soul.

ขออนุญาต ฝากร้านด้วยนะครับ...
http://mae-sod.com/ ,
 http://www.powerbvcall.com/
>.<

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 08:16:35 PM »
ชอบการบ้านน้อง is .... ครีเอทีพสุดๆ

ขออนุญาติแทรกเข้ามาเม้นก่อนนะครับ

ตามอ่าน....

**32**

ให้ทาย หนูเตี้ยดำว่า ท่านพี่สโลวต้องเป็นปู่โสมเฝ้าห้องการบ้านแหง่มๆเลย
มาเร็วกว่าใครเพื่อนตลอดๆ ถ้าไม่เชื่อมเมล์แจ้งเตือนไว้ในโทรศัพท์ ก็คงนั่งอยู่กับงานหน้าคอมพบเมล์แทบตลอด
เอ๊ะ หรือท่านจะมีซีกเซนจ์พิเศษ ใครตั้งกระทู้ท่านรู้หมด เห็นหมด ยึ๋ยๆ ท่านพี่ชักจะน่ากลัวแล้ว **19** **19**

ขอบคุณค้า
 **26**

**39**
หูยยยย สุดยอดดดน้องBBQ หายไปพี่ถั่วคิดถึงมากมาย กลับมาอีกครั้งพร้อมการบ้านแบบนี้ น้องวาดได้งัยเนี่ยะน่ารักมากๆ
วาดรูปเก่งมาก สุดยอด **06**
ตามอ่านต่อจร้า
รูปเราในการ์ตูนก็น่ารักนะ. ทำไมชอบบอกตัวเองไม่น่ารักเนี่ยะ

อันนี้รูปในการ์ตูน ต้องทำให้น่ารักไว้ไงคะ5555 เหมือนละครแหล่ะค่ะ นางเอกต้องสวยเสมอ อี๊อี๊
ขอบคุณค่ะ
 **26**

อ่านเพลิน ชอบจังเลย
การ์ตูนแบบนี้ เหมาะกับเด็กน้อยแบบเรา  **30**
ขอบคุณนะค่ะ
ฝีมือการวาดนี้ เมพขิงๆ
ขอบคุณค่ะ คุณพี่มาส่งการบ้านให้หนูเตี้ยดำอ่านบ้างสิคะ
เห็นพี่ๆเขาชมว่าพี่สวย น่ารัก อยากได้อ่านการบ้านของคุณพี่บ้างจัง

หนูเตี้ยดำแค่อยากสื่อว่า พี่ดีๆ ยังมีอยู่จริงๆ
เห็นพี่ชายเอาเรื่องน้องสาวมาเขียนในมุมดีๆ
หนูเลยอยากสื่อให้เห็นว่า ในมุมพี่ชายก็มีดีๆเหมือนกันจ้า
ถ้าพี่ๆมาเขียนบ้าง เว็บคงน่าตื่นเต้น ที่เขาจะได้มีโอกาสได้รู้
ได้ทราบว่า คนดีๆ ยังมีอยู่อีกเยอะเลยค่ะ

**26**

ตัวการ์ตูนน่ารักมากเลย
ทำการบ้านได้น่าติดตามมาก
ชอบอะ มาให้พี่อ้อม กอดที่จิ **02** **02**

ขอบคุณมากค่ะ เห็นพี่อ้อมการบ้านเยอะมากจริงๆ พี่ๆคงประทับใจพี่อ้อมกันทุกคนที่ได้พบ
แค่พี่แวะมาอ่านมาเม้นท์ให้หนูเตี้ยดำ ก็เป็นเกียรติมากแล้วค่ะ ขอบคุณมากนะคะ
 **26**

การบ้านน่าร้ากกกกกกกกเเละน่าอ่านมากค่ะ  **39**
รออ่านต่อน้าา
 **36**

ขอบคุณมากนะคะ หนูเตี้ยดำก็ไม่ได้ตั้งใจจะให้ขาดตอนเลยค่ะ แต่เน็ตไม่ดีเลย ไม่แข็งแรงพอ
กดส่งทีไร เว็บประมาลผลไม่ได้สักที ต้องกดหลายทีเลยจ้ากว่าจะอัพได้
  **25****26**

หนูเตี้ยดำหายไปหลายวัน ที่แท้ไปทัศึกษาม่านรูดมานี่เอง เจ้นึกว่ามีคนใจดีพาไปลั้นลาพัทยาซะละ 555

วาดการ์ตูนเก่งมากจ้า น่ารักเลย เล่าเรื่องได้สนุกน่าติดตามเช่นเคย +1 Like

ลุงแกก็ย้ำจริงนะว่าขี้เหร่ ตัวเล็ก ไม่เป๊ก เวลาพูดหน้าไม่มองอีกแน่ะ!  แต่ให้มา 6 พันเชียวล่ะ อ๊ะ! ใจดีจุง 41 เข้าข่ายตบหัวแล้วฟาดด้วยเงินปลอบใจ **30**

ปอลิง ม่านรูดดี ๆ ฟินอยู่นา เข้าไปนอนคุยกันเฉย ๆ ก็โรแมนติกได้ **34**
ขอบคุณค้า อิอิ พัทยาหนูยังไม่ได้ไปเลยค่ะ หนูไม่กล้ารบกวนพี่เขาด้วย แน่นอนว่าหนูคงไม่ได้โทรไป
สำหรับพี่ๆบางท่านที่ติดต่อมา ก็แวะมาให้ความหวัง หนูขอสารภาพว่า ไม่ชอบเลยค่ะ การให้ความหวัง
ให้อีกคนต้องรอ แม้ยังไม่นัดแต่การรับปากว่าจะพาไป มันโหดร้ายนะไม่รู้บ้างไง

อิอิ ขอบคุณนะคะ แต่คุณลุงเขาพูดแบบนั้นจริงๆค่ะ เขาคงเห็นว่าหนูไม่คิดอะไร ไม่ใส่ใจที่เขาพูดมั้ง
เขาบอกว่าหนูมีดีที่เป็นผู้ฟังที่ดี นอกนั้น ไม่มีอะไรดีเลย 5555+ เจ้ ไปอยู่ ณ จุดนั้น มันรุนแรงมาก

แค่ทำให้เขาหายเบื่อได้สักสองสามนาที เขาก็จ่าย ลุงบอกโอนมาแล้ว หนูไม่ออกมาก็ได้ ขอหมื่นก็โอนหมื่น
เสียดาย หนูมันมักน้อย ก็หวังว่าคุณลุงจะไม่โดนแก๊งมิจฉาชีพหาตัวพบนะคะ เพราะคุณลุงไม่หยีหระกับการโอนเลย

ปอลิง มันก็จริงนะเจ้ กลิ่นหอมดีอ่ะ กระจกเยอะดีด้วย 55555+++บ้าเหอะ คิดไรเนี้ย **34**

**26**

ชอบอ้ะ อยากได้แบบเน้ การบ้านเราเอาแบบนี้นะ วาดเจ้สวยๆด้วย55555
 41 41
ไม่เอาอ่ะเจ้ ไม่ว่าง ช่วงนี้ยุ่ง งานเยอะ กิ๊กเยอะ เอ้ย! ไม่ใช่ กิ๊กมีคนเดียวจริงๆนะ **02**
อยากได้ ทำไม เดี๋ยวการบ้านฉบับหน้า หนูจะส่งแบบเขียนเหมือนเดิม และบรรยายลูกมะพร้าวของเจ้แทน
แบบ อีโรติก เลยเป็นไง ว่าแต่ ทู้จิโดนอุ้มป๊ะเหอะ  **11**

**26**

โห หนูเตี้ยดำ เก่งมาก ไม้ยมก ล้านตัวเลย  **39**

อ่านแล้วฟิน จิกหมอน เขินแทน

โชคดีจังได้เจอพี่ที่น่ารัก ยอมปล่อยหนูออกมา

พี่จ๋องนี่โชคร้ายตลอดเลย  **25**
เอ....ควรใช้คำไหนดีน้า
คำว่า พี่เขาเป็นสุภาพบุรุษมากค่ะ หากไม่พร้อมก็ไม่บังคับ
และหนูเตี้ยดำเชื่อว่า คนที่จะเป็นนายคนเป็นคนที่มีอิทธิพลได้ เขาต้องยึดมั่นต่อคำพูดที่ได้พูดไว้
ซึ่งเขาบอกแต่แรกว่า NoSex หากเขาจะทำก็มีโอกาส แต่เขาเลือกที่จะรับฟังว่าเราไม่โอเค
ปล่อยกวางเข้าป่า บางทีกวางมันอาจจะกลับมาหาเราเอง เขาเองก็คงทำแบบนั้น หนูเตี้ยดำอาจจะกลัยไป...
หากนายพรานยังคงอยู่แถวนั้น

แรกจริงๆค่ะ ที่ได้เจอคนที่พูดแบบนี้  "ไม่ต้องขอหรอก พี่ให้เอง"

พี่เขาแค่ไม่ขอออกสื่อ ขอเป็นคนในความลับ ผ่านมาหลายวัน ป่านนี้ พี่เขาคงจ้างน้องบางคนออกไปอีกแล้วมั้ง
ใครน้อที่เป็นผู้โชคดี ขอหมื่นพี่ก็ให้หมื่นคนนั้น ^ ^

ขอบคุณค่ะ
 **26**

จะหัวเราะก็กลัวจะหาว่า  ซ้ำเติม

**11**

ชอบข้อความในรูปที่ 12 อ่ะ 
ใช่สิ หนูไม่ได้สวยนี่ ใช่ซี่ หนูมันไมไ่ด้หุ่นดี ไม่เซ็กซี่นี่ เชอะ!
ดูเหอะ อย่ามาหลงชอบหนูละกัน หนูจะลงหวายชุบน้ำมันให้ชุ่มรอเลย  **30**
ชมหนูบ้างก็ได้ แหม...  หนูผ่านความจริงมาเยอะนะ **12**
**26**

น่ารักจังครับ...

**36**

ขอบคุณกั๊ฟผ๋ม  **02** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

ผ้าแพร

• *
  • People Like This 239
  • "กอดฉันที"
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 08:35:59 PM »
กรี๊ดดด..
แวะมาบอกว่าชอบคะ...
สนุกอ่า ...ได้ฟิวอารม..ดี555 41
ปล วาดการ์ตูนเก่งมากกก
หนูนี่กดไลค์เลย
รอการบ้านฉบับต่อไปนะจ๊ะ.. **40**
*****ออฟไลน์*****
Bey welovegig.....

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 08:44:48 PM »
เข้ามาบอกว่าอ่านจนจบแล้ว...เป็นการ์ตูนรูปแนวผญ. ที่อ่านครั้งแรกเลย

น้อง is ได้เจอพี่ดีๆ เสมอ บุคคลิกแต่ละคนที่เจอก็ไม่เหมือนกัน

พี่คนนี้กล้าชวน น้อง is ก็กล้ามา...ถึงได้เกิดการบ้านน่ารักนี้ขึ้นมา

ชักอยากอ่านการบ้านอื่นของน้องอีกเร็วๆ ...

**32**

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 08:54:00 PM »
กรี๊ดดด..
แวะมาบอกว่าชอบคะ...
สนุกอ่า ...ได้ฟิวอารม..ดี555 41
ปล วาดการ์ตูนเก่งมากกก
หนูนี่กดไลค์เลย
รอการบ้านฉบับต่อไปนะจ๊ะ.. **40**
ฮั่นแน่ะ พี่สาวผ่านการอ่านการ์ตูนมาแล้วกันทุกคน เหมือนหนูใช่เปล่า อิอิ
ก็เลยพาย้อนวัยซะเลยจ้า ขอบคุณค่ะที่เข้ามาอ่านและกรุณาให้ไลค์ค่ะ
รอหนูหาเหยื่อได้ก่อนนะคะ แล้วจะรีบกลับมาส่งการบ้านให้อ่านกันอีก
 **26**

เข้ามาบอกว่าอ่านจนจบแล้ว...เป็นการ์ตูนรูปแนวผญ. ที่อ่านครั้งแรกเลย

น้อง is ได้เจอพี่ดีๆ เสมอ บุคคลิกแต่ละคนที่เจอก็ไม่เหมือนกัน

พี่คนนี้กล้าชวน น้อง is ก็กล้ามา...ถึงได้เกิดการบ้านน่ารักนี้ขึ้นมา

ชักอยากอ่านการบ้านอื่นของน้องอีกเร็วๆ ...

**32**
อ่าว ตายละหว่า ลืมคิดไปว่า พี่ผู้ชายหลายคนเขาไม่อ่านการ์ตูนเส้นหวานแบบนี้ 5555+
ขอโทษค่ะท่านพี่ ยังไงเสีย ท่านก็ผ่านการอ่านการ์ตูนผู้หญิงของหนูเตี้ยดำแล้วนะในวันนี้ อี๊อี๊
อืมม์ หนูก็อยากมีการบ้านฉบับอื่นเร็วๆ แต่เหยื่อดีๆหายากจัง

ขอบคุณค่ะ รอการบ้านฉบับต่อไปของท่านพี่สโลวเช่นกันนะขอรับ
 **26** **26**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

Little wind

• *
  • People Like This 176
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 12:54:02 AM »
การบ้านน่ารักมากเลยค่ะ
หนูก็เตี้ยดำวาดได้ออกมาน่ารักสุดๆๆๆๆๆเลยไป 41
เก่งจังเลยค่ะ หวังว่าจะมีการบ้านน่ารักๆแบบนี้ออกมาอีกเรื่อยๆนะคะ จะรออ่านเลยค่ะ **06**
เหนื่อยนะ แต่ไม่ท้อ สู้ต่อไป ขอแค่ใจยังไหว =^-^=