ผู้เขียน หัวข้อ: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕  (อ่าน 13128 ครั้ง)

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
Re: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 02:27:43 PM »
การบ้านน่ารักมากเลยค่ะ
หนูก็เตี้ยดำวาดได้ออกมาน่ารักสุดๆๆๆๆๆเลยไป 41
เก่งจังเลยค่ะ หวังว่าจะมีการบ้านน่ารักๆแบบนี้ออกมาอีกเรื่อยๆนะคะ จะรออ่านเลยค่ะ **06**
ขอบคุณค่ะ ที่ชอบ อิอิ ดีใจ
และขอบคุณสำหรับคำชมค่ะ หากพี่อยากอ่านอีก ถ้ามีโอกาสก็จะทำให้อ่านอีกนะคะ
ซึ่งขอบอกก่อนว่า การบ้านจะเกิดขึ้นก็เริ่มจากแรงบัลดานใจที่พี่ๆแต่ละคนสร้างให้
หากคุณลุงใจดีทำให้เครียดก็คงไม่มีการบ้านฉบับนี้ แต่เพราะคุณลุงเป็นคนหยอกแรง ตลกโป้งฮา
ก็เลยคิดไว้ตั้งแต่นั่งออกมานั่งรอแท็กซี่ด้วยกันแล้วว่า อยากวาดออกมาเป็นเรื่องราวไว้ดูเล่นจังน่ะค่ะ

ขอบคุณค้า
 **26**

อ่านจบละฟิน วาดเก่งอ่า โปรมากๆ

อยากอ่านการ์ตูนเวอร์ชั่นตะลอนเที่ยวอีกตอนต่อไป

รออ่านนะจ๊ะสาวน้อย
 **36**
เวอร์ชั่นตะล่อนเที่ยวเหรอคะ นั่นจิ หนูเกิดไอเดียเลยอ่ะ ปี๊งปิ๊ง
ขอบคุณมากค่ะพี่ถั่วสำหรับไอเดีย แต่ว่าก่อนอื่นหนูควรหาเหยื่อให้ได้ก่อนใช่ไหม
หว้าาาา เหยื่อยิ่งหายากๆอยู่ เนอะ ทำยังไงดี เดี๋ยวว่างๆตั้งกระทู้ดักอวนดีก่า ดีก่า

สำหรับเรื่งวาด ขอบคุณสำหรับคำชมค่ะ แต่ก่อนหนูเตี้ยดำอ่านการ์ตูนบ่อย
ลองวาดเล่นบ้าง แต่ไม่ได้ถึงกลับชอบเป็นงานอดิเรกอะไร เก็บไว้เป็นก็พอทำได้
ยังไงพี่ถั่วลองวาดแล้วมาแชร์ดูนะคะ หนูเชื่อว่า พี่ถั่วและพี่ๆท่านอื่นๆ ก็วาดได้สวยไม่แพ้กัน
ถ้าอารมณ์อยากวาดเกิดขึ้น ยางลบก็แทบไม่ต้องใช้ พี่ถั่วลองดูนะคะ
 **26**

คาราวะสิบจอก
 **26**

นี่คิดจิมอมเมาน้ำชา หนู้ใช่เปล่าคะคุณลุงเกาหลี
เช่นนั้น หนูขอคาราวะคืนท่านอีกสิบจอกเช่นกันค่ะ
ขอบคุณที่แวะมาอ่านการบ้านหนูเตี้ยดำนะคะ^ ^
 **26**

สุดยอดการบ้านครับ น่ารักจริงๆ ชอบๆ ครับ  41
โอ้.... คงไม่ถึงขนาดนั้นค่ะ แฮะๆ
สำหรับการบ้านฉบับนี้ เอาเป็นไว้อ่านผ่อนคลาย
ดีใจที่คุณIamArtชอบค่ะ ขอบคุณที่แวะมาอ่านการบ้านของหนูเตี้ยดำนะคะ
อยากอ่านการบ้านของคุณIamArt เช่นกันนะคะ อย่าลืมมาลองส่งนะคะ
เพราะห้องการบ้าน คือ ห้องสำคัญที่ทำให้เว็บน่าอยู่สำหรับหนูเตี้ยดำเลยค่ะ
ทำให้เห็นได้รู้ว่า มุมดีๆก็ยังมีอยู่
พี่ๆหลายคนไม่รู้จักห้องนี้ รู้จักแค่ห้องปิ่นโตกับจ้างเที่ยวด้วยซ้ำ นี่จากที่เคยคุยมานะคะ
ดีแล้วค่ะ ที่เราได้มาพบและรู้จักกันในระดับหนึ่งในห้องการบ้านนี้เนอะ ^^
ขอบคุณค่ะ
 **26**

wow so cool เก่งมากครับ ถ้าผมชวนไปเที่ยวทะเล จะมีการบ้านแบบนี้ให้บ้างไหมครับ หนูดำและเตี้ยครับ **39**
หากคุณลุงจะกรุณาโทรมาเรียกตัว และหากต้องการการบ้านเช่นนี้สักฉบับ ย่อมไม่เป็นปัญหาค่ะ
ขอเวลาเพียง2วันในการประมวลผลเรื่องราวแล้วจะส่งให้ ที่ส่งการบ้านฉบับนี้ล่าช้าเป็นเพราะหนีตามผู้ชายอยู่ค่ะ5555+
ขำขำนะคะ มีเรื่องให้ไม่ได้อยู่ติดบ้านเลยไม่ได้จับคอมซะทีเลยส่งการบ้านล่าช้าน่ะจ้า

หนูเตี้ยดำ อยากไปทะเล ฮะเอฮะเอ่ อิอิ

ขอบคุณที่แวะเข้ามาอ่านการบ้านหนูเตี้ยดำจ้า
 **26**

การบ้านพี่หนูเตี้ยดำ :$
มันน่ารักมากกกเลยค่า แถมสนุกด้วย
ชอบจังเลย รออ่านการบ้านพี่อีกเรื่อยๆ นะคะ

#ทีมพี่หนูเตี้ยดำ
ขอบคุณจ้า
อยากส่งการบ้านให้อ่านเรื่อยๆค่ะ ติดแต่ว่าหาเหยื่อลำบาก
ใครๆก็ตั้งกระทู้หาน้องเที่ยว ขอสวย น่ารัก หุ่นดี เฮ่อ....หันมาดูตัวเองแล้ว ไม่ผ่านสักอย่าง ทั้งที่อยากไปจะตายT  T
ยังไงก็มาแชร์การบ้านให้หนูเตี้ยดำอ่านบ้างนะคะ รอติดตามอ่านการบ้านฉบับต่อไปเช่นกันจ้า
ว่าแต่...ทีมนี้พี่รัก นะเหรอ อิคริอิคริ จุ๊ฟส์ๆ
ขอบคุณค่ะ
 **26**

อ่านเพลินเลย สุดยอดมากครับ เด็กกะโปโล  **32**
ขอบคุณค่ะคุณลุง หนูเตี้ยดำเด็กกะโปโลค่ะ มิใช่เด็กนักเรียนนะค้า อิอิ
 **26**

การบ้านน่ารักมากมายครับ ดีใจแทนสาวๆ ที่ยังมีพี่ๆ ทีดีๆ ในนี้นะครับ
ขอรออ่านการบ้านต่อไปนะครับ
ขอบคุณท่านkaptanมากนะคะที่กรุณาแวะมาอ่านการบ้านของหนูเตี้ยดำ
นานๆจะพบท่านในกระทู้ของหนูเตี้ยดำสักที อิอิ ดีใจ ดีใจ
หากมีโอกาสได้ทำฉบับหน้า จะรีบกลับมาส่งให้อ่านเล่นอีกเช่นเคยนะคะ
สำหรับฉบับนี้ขอโทษจริงๆที่ล่าช้า ไม่ชอบดองงานนานหากไม่ติดธุระจริงๆเพราะเดี๋ยวลืม
แฮะๆ
ขอบคุณค่ะ
 **26**

อ่านการบ้านนี้แล้วอดยิ้มไปด้วยตลอดไม่ได้ เพิ่งรู้สึกว่าอ่านแล้วสนุกไม่เวอร์น้ำไม่เยอะก็การบ้านนี้

แถมวาดรูปได้ดูสนุกน่ารักด้วย ชอบมากๆเลยครับ (ชมแรกนะครับ สำหรับการบ้าน อิอิ)

ติดตามน้องเตี้ยดำมานาน อ่านคอมเม้นท์แต่ละอัน มีทั้งมีสาระกะไม่มีสาระ 5555

ปล.ไม่รู้จะมีการบ้านแบบนี้กะน้องเตี้ยดำมั่งหรือเปล่า อิอิ

**02**เขิน เขิน
ขอบคุณค่ะสำหรับคำชม ที่อมยิ้มตามนี้เกี่ยวกับที่หนูโดนคนเมาพูดความจริงใส่หน้าด้วยเป่า   **09**
เหมือนเคยได้ยินมาว่า เวลาเมา คนเรามักจะพูดความจริง งั้นหนูควรยอมรับความจริงได้แล้วใช่เปล่า **07**
ขอบคุณค่ะที่ติดตาม เขินเลยนานๆจะได้พบคนชมซะที ขอกลิ้งไปมาสักสองสามรอบ อร๊ายยยยส์>///<

ปอลิง การบ้านสำหรับ"เรา" ย่อมเกิดขึ้นได้ เพียงแค่คุณลุงหาเวลาว่างได้ แล้วนัดมา เร็วช้าไม่เป็นไรจ้า :)

**26**

น่ารักเว่อร์ๆอ่ะ ชอบๆ ตั้งแต่ที่รู้จักเธอมา
เธอทั้งให้เจ๊ทึ่งตลอด ถ้าเจ๊เป็นคนๆนั้นนะ
ไม่ปล่อยไปแน่ๆ ฮึ๋ยๆๆหมั่นเขี้ยว
 **19** **19**
ถ้ามีคนคิดแบบเจ้ก็ดีอ่ะจิ หนูคงไม่โสดสนิทขนาดนี้ หนูคงไม่เหงาไม่หว้าเหว่เอกาทศรสแบบนี้
หนูไม่ได้ตั้งใจจะทำให้ทึ่งเลยนะคะ เรื่องศิลปะหนูแค่พอทำได้ แต่ไม่ใช่มือโปรแบบเจ้
เอาง่ายๆ หนูใจร้อน หนูต้องหาคนใจเย็นมากำราบชิป๊ะเจ้ เจ้รู้จักหลายคนเปล่า ส่งมา หนูถือถุงรอใส่ ห่อกลับบ้าน555
ขอบคุณค่ะ
 **26**

พี่ค่ะ หน้าตาผุ้ชายฟินเหมือนในการ์ตูนป้ะค่ะ 41 41
อันนี้ ต้องได้พบเจอเองนะคะสำหรับเรื่องนี้  ไม่ขี้เหล่ค่ะ หนูเตี้ยดำบอกได้เพียงเท่านี้จริงๆ แฮะๆ **25**
แต่บอกได้เลยว่า คำพูดบางคำ เจ็บจี๊ด เจ็บจี๊ด ถ้าหนูเตี้ยดำไม่นิ่งพอ จับทำพันธุ์ไปแล้ว **05**
555ขำขำ นะคะ

ขอบคุณที่แวะมาอ่านการบ้านหนูเตี้ยดำจ้า
 **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

nu_zaa

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 02:38:11 PM »
จขกท คนนี้เป็นนักแต่งหรือนักเขียนนิยายป่าวค่ะ 

เล่าเรื่องได้น่ารักมากเลย แถมการวาดการ์ตูนเทพมาก

อ่านแร้วฟินมากค่ะ **39**

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 03:37:13 PM »
จขกท คนนี้เป็นนักแต่งหรือนักเขียนนิยายป่าวค่ะ 

เล่าเรื่องได้น่ารักมากเลย แถมการวาดการ์ตูนเทพมาก

อ่านแร้วฟินมากค่ะ **39**
โอ้.... อยากเป็นแค่นักอ่านดีกว่านะคะ แฮะๆ
ขอบคุณสำหรับคำชมค่ะ
ดูๆไปก็พอเข้าใจว่า ยังเล่าเรื่องได้ไม่เก่งพอ
แต่แค่พี่ๆที่อ่านเข้าใจ ก็ดีใจแล้วค่ะ
ขอบคุณมากนะคะที่แวะมาอ่านการบ้านของหนูเตี้ยดำจ้า
 **02** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

GoonerS

• Full Member
  • People Like This 105
  • Once a Gooner, Always a Gooner.
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 08:41:41 PM »
ขอยกให้เป็นสุดยอดการบ้านของปีนี้เลยยยย  **34**
I love you with my heart
I love you with my soul
I know you don't believe in me
but trust me for I know...

buababy

• People Like This 164
  • Love suck Luck less
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 09:26:43 PM »
การบ้านน่ารักจังหนูเตี้ยดำ วาดรูปเก่งอ่ะ อ่านละแอบฟินเบาๆ อิอิ  41
Action = Reaction

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 09:43:23 PM »
ขอยกให้เป็นสุดยอดการบ้านของปีนี้เลยยยย  **34**
คุณลุง อวยกันเกินไปแล้ว **02**
ละไหนบอกจะพาไปดูหนังรัก นี่ก็ปลายเดือนแล้วนะคะ มาให้หนูเตี้ยดำนัวซะดีๆอย่าอิดออด
 **34** **26**

การบ้านน่ารักจังหนูเตี้ยดำ วาดรูปเก่งอ่ะ อ่านละแอบฟินเบาๆ อิอิ  41
ขอบคุณค่ะ ดีใจมากค่ะที่พี่ๆชอบ เพราะตอนแรกยังกลัวๆไม่กล้าส่ง อิอิ
ขอบคุณที่แวะมาอ่านการบ้านหนูเตี้ยดำจ้า
 **26**

vee.

• People Like This 17
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 12:01:31 PM »
พี่ชอบอ่านการ์ตูนครับ ...

เรื่อง+รูป สวยงามจริงๆ  41

EOs

• People Like This 155
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 12:40:07 PM »
แวะ มาขำรูปที่ 7

**11**

41
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

..........

• People Like This 361
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 01:12:06 PM »

**11**

41

สาวน้อยปรากฏกายก็ดีเลย. จู่ๆเราเกิดมีแสงแว๊บๆในสมอง
 **09**
เกิดอยากรุ้ความหมายชื่อยูสสาวน้อยจุง.    ท่านจะกรุณา ไขข้อสงสัยนี้รึไม่

41 41.  เราลองเอาตัวอักษรสลับกันเล่น. เกิดไปตรงกะหน่วยงานนึงของเมืองผู้ดีอ้ะ อิอิ

คิดเล่นๆ เพลินๆ. เกิดตรงจริงๆนี่ฮาความคิดตัวเองเลย **36**

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 01:30:35 PM »
พี่ชอบอ่านการ์ตูนครับ ...

เรื่อง+รูป สวยงามจริงๆ  41
วาว.... ดีใจจัง เจอพี่ที่ชอบอ่านการ์ตูน **02**
ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับคำชม คำชมจากคนที่ชอบอ่านการ์ตูน ทำให้หนูรู้สึกภูมิใจจัง อย่างน้อยก็มีมือฉมังแวะมาชมหนู อิ๊อิ๊
ชอบอ่านแล้วเคยลองวาดเขียนเล่นเองดูเปล่าคะ ฮั่นแน่ะ ต้องมีแน่ๆเลย หรือ อย่าบอกเชียวว่าเป็นคนเขียนการ์ตูน อ๊าคคคคคค ส์
5555+ ขอบคุณค้าที่แวะมาอ่านการบ้านหนูเตี้ยดำน้า
 **26**

**11**

41
ใจร้าย คนใจร้าย จับทำพันธุซะเลยดีไม๊ **03**

สาวน้อยปรากฏกายก็ดีเลย. จู่ๆเราเกิดมีแสงแว๊บๆในสมอง
 **09**
เกิดอยากรุ้ความหมายชื่อยูสสาวน้อยจุง.    ท่านจะกรุณา ไขข้อสงสัยนี้รึไม่

41 41.  เราลองเอาตัวอักษรสลับกันเล่น. เกิดไปตรงกะหน่วยงานนึงของเมืองผู้ดีอ้ะ อิอิ

คิดเล่นๆ เพลินๆ. เกิดตรงจริงๆนี่ฮาความคิดตัวเองเลย **36**
โอ๊วววววว มายก๊อตตตตต เจ้เป็นเซเล็ปยังไม่พอ เจ้จะเป็นสายลับด้วยเหรอเจ้
อย่านะ อย่านะ อย่ามองมาทางนี้ อย่าสืบเรื่องของหนูน้า หนูความลับเยอะ  **19**
ว่าแต่ อืมม์ สาวน้อยEOs มิทราบ ชื่อเรียงเสียงไรจ๊ะ  41 หนูเตี้ยดำก็อยากรู้ **39**

**26**