ผู้เขียน หัวข้อ: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕  (อ่าน 13138 ครั้ง)

EOs

• Hero Member
  • People Like This 155
Re: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 01:31:48 PM »
ไม่มีความหมายครับ แค่หนึ่งในนั้นเป็นชื่อผม และเป็นคนชอบถ่ายรูป แต่ไม่ใช่มืออาชีพ แค่ชอบถ่ายเก็บไว้ดูเอง

**40**

ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
Re: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 01:44:45 PM »
ไม่มีความหมายครับ แค่หนึ่งในนั้นเป็นชื่อผม และเป็นคนชอบถ่ายรูป แต่ไม่ใช่มืออาชีพ แค่ชอบถ่ายเก็บไว้ดูเอง

**40**
เป็นเยี่ยงนี้นี่เอง แต่สุดท้าย คงไม่ได้ทราบชื่ออีกเช่นเคย
เช่นนั้น ขอหยอกเล่นด้วยชื่อสาวน้อยต่อนะจ๊ะคุณลุง อี๊อี๊

ด้วยเคารพ รัก.....
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

..........

• People Like This 361
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 02:19:39 PM »
 **19** **19**  โถ่  **21** **21**

งั้นเรียกสาวน้อยEOd.  เอ้ยยยย. EOs. ต่อไปก็ด้าย **21**

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 04:34:35 PM »
พยายามที่สุดแล้วที่จะอ่านการบ้านของน้อง BBQ

แต่...เวียนหัว... อ่านไม่รู้เรื่อง
อาจเป็นเพราะ วิธีการการสื่อหนังสือการ์ตูนสมัยนี้ค่อนข้างแปลกออกไป
ไม่ค่อยเหมือนการ์ตูนสมัยลุง

หรือ อาจเป็นเพราะ ไอ้เจ้าเข็มน้ำเกลือที่ทิ่มแขนอยู่

ได้แต่ตามเก็บความหมายจากแฟนๆ BBQ ที่เข้ามาเม้น

แต่ถ้า ... เป็นหื่นๆอย่างลุงนึก ...  **30** **30** **30**
จะรอดเรอะ ??

ปล น้อง BBQ งวดหน้า ขอระบบ 3 มิติ นะ

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 10:07:19 PM »
พยายามที่สุดแล้วที่จะอ่านการบ้านของน้อง BBQ

แต่...เวียนหัว... อ่านไม่รู้เรื่อง
อาจเป็นเพราะ วิธีการการสื่อหนังสือการ์ตูนสมัยนี้ค่อนข้างแปลกออกไป
ไม่ค่อยเหมือนการ์ตูนสมัยลุง

หรือ อาจเป็นเพราะ ไอ้เจ้าเข็มน้ำเกลือที่ทิ่มแขนอยู่

ได้แต่ตามเก็บความหมายจากแฟนๆ BBQ ที่เข้ามาเม้น

แต่ถ้า ... เป็นหื่นๆอย่างลุงนึก ...  **30** **30** **30**
จะรอดเรอะ ??

ปล น้อง BBQ งวดหน้า ขอระบบ 3 มิติ นะ

อืมม์ ถ้าระบบสามมิติ งั้นขอหนูไปศึกษาวิธีก่อนดีกว่าค่ะ
คงใช้แค่พรสวรรค์ไม่ได้ น่าจะต้องพึ่งพรแสวง99เปอร์เซ็นต์เลย

คุณลุงไม่สบายหรือคะ ลมทะเลทำพิษแล้วไหม ขอให้หายไว้ๆ
ขอให้กำลังใจเยอะๆ ดีขึ้นเร็วๆนะคะ เป็นห่วง...

ขอบคุณที่แวะเข้ามาอ่านการบ้านหนูเตี้ยดำจ้า
รออ่านการบ้านฮีโรติกระทึกใจจากคุณลุงอีกนะคะ
 **26** **26**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

marsmalin

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 10:35:27 PM »
การบ้านน่ารักจังเลยค่ะ

วาดรูปแล้วยิ่งทำให้เห้นภาพ

ฟินตามเลยค่ะ **32**

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 11:35:11 PM »
การบ้านน่ารักจังเลยค่ะ

วาดรูปแล้วยิ่งทำให้เห้นภาพ

ฟินตามเลยค่ะ **32**
ขอบคุณค่ะ
คุณmarsmalin มาทำการบ้านส่งกันนะคะ
มาร่วมแชร์ สิ่งดีๆที่ได้พบมากัน สนุกๆขำขำกันไปจ้า

ขอบคุณมากค่ะที่เข้ามาชมการบ้านหนูเตี้ยดำ
ดีใจที่ชอบกันนะคะ อยากทำให้ดีสมบูรณ์กว่านี้
แต่อุปสรรคและเวลาไม่อำนวยจริงๆ

**02** **26**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 10:04:53 AM »
สุดยอดการบ้านแห่งปีเลยครับ  **04**
ชอบมากๆ  **30** **30** **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Uptown_Girl

• People Like This 395
  • Grey & White
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 11:23:54 AM »
วาดรูปสวยมาก การบ้านน่ารักมาก อ่านละมีความสุข ชอบๆ ^__^
"เหตุผลอาจพาคุณจากจุด A ไปจุด B ได้ แต่จินตนาการจะพาเราไปทุกแห่งหน"

9million9

• Full Member
  • People Like This 66
  • มาดูแลกัน
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 03:45:50 PM »
วาดรูปสวยมาก การบ้านน่ารักมาก อ่านละมีความสุข ชอบๆ ^__^

เนอะๆ วาดการ์ตูนได้น่ารักอ่านแล้วอยากเห็นของจริง ในแรงแรมแบบนั้นข้างในจริงๆเป็นยังไง