ผู้เขียน หัวข้อ: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕  (อ่าน 13141 ครั้ง)

Deedear

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 09:54:20 PM »
การบ้านตัวเองเก๋มากๆจ้า วาดมาจากใจแน่ๆกิๆ
นี่ถ้าเป็นเราจับพี่เค้าปล้ำไปละก๊ากๆล่อเล่นนะ
เราอยากลองจ้างผญด้วยกันเที่ยวบ้าง มีราคาพิเศษให้เราหมายย^^

GoonerS

• Full Member
  • People Like This 105
  • Once a Gooner, Always a Gooner.
Re: หนูเตี้ยดำ ..กับครั้งแรก ..ในโรงแรมม่านรูด!!!! ◕〝◕
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 09:55:09 PM »
ขอยกให้เป็นสุดยอดการบ้านของปีนี้เลยยยย  **34**
คุณลุง อวยกันเกินไปแล้ว **02**
ละไหนบอกจะพาไปดูหนังรัก นี่ก็ปลายเดือนแล้วนะคะ มาให้หนูเตี้ยดำนัวซะดีๆอย่าอิดออด
 **34** **26**

ดีใจจัง ... ยังจำได้  **39** แต่หนังรักจะลาโรงไปแร้ววว  **19** อาจจะได้ดูหนังรบแทน  **25**
I love you with my heart
I love you with my soul
I know you don't believe in me
but trust me for I know...

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 11:52:45 PM »
สุดยอดการบ้านแห่งปีเลยครับ  **04**
ชอบมากๆ  **30** **30** **30**

ขอบคุณมากค่ะ
หากรู้ว่าพี่ๆจะชอบกัน หนูเตี้ยดำคงจะตั้งใจทำให้ดีกว่านี้
ขอโทษจริงๆที่ฉบับนี้ไม่สมบูรณ์ คราวหน้าขอแก้ตัวใหม่นะคะ หากมีโอกาส
ขอบคุณที่แวะเข้ามาอ่านการบ้านของหนูเตี้ยดำค่ะ

^++++^///
 **26**

วาดรูปสวยมาก การบ้านน่ารักมาก อ่านละมีความสุข ชอบๆ ^__^
ขอบคุณค้า คุณTea Time ลองทำมาส่งดูบ้างนะคะ อยากอ่านการบ้านของพี่ๆเยอะๆจ้า
ขอบคุณที่แวะเข้ามาอ่านการบ้านของหนูเตี้ยดำค่ะ
 **26**

วาดรูปสวยมาก การบ้านน่ารักมาก อ่านละมีความสุข ชอบๆ ^__^

เนอะๆ วาดการ์ตูนได้น่ารักอ่านแล้วอยากเห็นของจริง ในแรงแรมแบบนั้นข้างในจริงๆเป็นยังไง

อุ๊ยๆๆๆๆ จะชวนเค้าเข้าไปเป็นเพื่อนเปล่าตะเอง เข้าคนเดียวมันอันตรายน้า **02** **06**
ขอบคุณค่ะ ชอบคุณมากนะคะที่ชอบ
 **26**

การบ้านตัวเองเก๋มากๆจ้า วาดมาจากใจแน่ๆกิๆ
นี่ถ้าเป็นเราจับพี่เค้าปล้ำไปละก๊ากๆล่อเล่นนะ
เราอยากลองจ้างผญด้วยกันเที่ยวบ้าง มีราคาพิเศษให้เราหมายย^^

ขอบคุณมากจ้า หนูเตี้ยดำตั้งใจทำนะคะ แต่เสียดายที่ไม่ได้ลงมือทำให้ออกมาดีกว่านี้
เพราะตอนแรกไม่คิดว่าผลตอบรับจะดีขนาดนี้ และไม่อยากทิ้งไว้นานด้วยค่ะ เลยต้องส่งเลย

จะจ้างหนูเตี้ยดำเที่ยวหย๋อ **02** อย่างงี้ ไม่ต้องจ้างหรอกจ้า นัดวัดเวลาเที่ยวได้เลย
ว่าแต่หนูเตี้ยดำขี้เหล่มากนะ พี่คนสวยอย่าแต่งตัวสวยนักนะคะ  หนูเตี้ยดำไม่กล้าเดินด้วย ก็หนูขี้เหล่อ่ะ
ขอบคุณที่แวะมาอ่านการบ้านหนูเตี้ยดำจ้า

ช่วงนี้ ไม่ค่อยได้เข้า ขอโทษจริงๆที่เข้ามาตอบคอมเม้นท์ช้าจ้า
 **26**

ขอยกให้เป็นสุดยอดการบ้านของปีนี้เลยยยย  **34**
คุณลุง อวยกันเกินไปแล้ว **02**
ละไหนบอกจะพาไปดูหนังรัก นี่ก็ปลายเดือนแล้วนะคะ มาให้หนูเตี้ยดำนัวซะดีๆอย่าอิดออด
 **34** **26**

ดีใจจัง ... ยังจำได้  **39** แต่หนังรักจะลาโรงไปแร้ววว  **19** อาจจะได้ดูหนังรบแทน  **25**
งั้นเราไปรบ เอ้ย! ไปดูหนังรบกันก็ได้ค่ะคุณลุง
หนูไม่ได้นัวผู้ชายมานานละนะ เฉามือจะตายแล้ว **21**
มามะ มาให้นัวซะดีๆ **34**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

เจ๊บั๊ฟ

• Sr. Member
  • *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 11:41:26 AM »
คนนี้ใช่ม๊ายยยย คุณลุงส้มแมนดาริน  **34** **34** **36** **02**
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..

IS_BarBeQ

• Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 12:34:56 PM »
คนนี้ใช่ม๊ายยยย คุณลุงส้มแมนดาริน  **34** **34** **36** **02**

ไม่ใช่จ้า  **25**
ท่านนี้รุ่นแต่งโมโลโตโตหวานๆ **11**

ขอบคุณที่แวะเข้ามาอ่านการบ้านของหนูเตี้ยดำจ้า  **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

oมยิ้มIIก้มป่oง(◕^_^◕)

• Sr. Member
  • *
  • People Like This 48
  • !! ดี มา ดี กลับ ร้าย มา x2 ให้ นะจ๊ะ จุ๊บๆ !!
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 05:53:10 AM »
**02** อ่านแล้วยิ้มเลยค่ะ ชอบมากๆ ส่งการบ้านดีเยี่ยมเลยค่ะ  **39**
  oมยิ้มIIก้มป่oง...(^_^)
              I'am Smile.......
              I'am little pig....
              I'am good girl...
#อยาก อยู่ คนเดียว สัก พัก ถ้า ไม่รัก โปรด อย่า รบกวน หัว ใจ.