ผู้เขียน หัวข้อ: อกหัก ชีวิตย่อยยับมาก  (อ่าน 4147 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: อกหัก ชีวิตย่อยยับมาก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 11:45:33 AM »
     อย่าพร่ำเพ้อถึงอดีตครับ มันผ่านไปแล้วมันก็ไม่กลับมา เรานั่งโหยหามันก็เท่านั้น
ยังไงวันนี้ พรุ่งนี้ก็จะต้องมาถึงอยู่ดี น้องเองก็เก่ง ก็สวย ทำไมจะต้องไปอาลัยอาวรณ์
คนที่ไม่เห็นค่าเรา ย้ำอีกทีนะครับ ตัวน้องเองคือคนเดียวที่จะช่วยให้ตัวน้องพ้นทุกข์
คนอื่นเป็นแค่ตัวช่วยเท่านั้น ถ้าน้องตั้งใจจะหลุดพ้น มันถึงจะหลุดพ้นได้ กำลังใจมีอยู่
มากมาย อยู่ที่น้องจะรับไปหรือเปล่า สู้เถอะครับ...ก่อนนี้เราก็ไม่เคยมีเค้า วันนี้มันก็แค่ไม่มีเหมือนเดิม
ชอบเค้าตรงไหน หล่อเหมือน ณเดชน์ ดีด้วยหล่อด้วยเหมือนเคน ธีระเดชหรือเปล่า
ถ้าไม่ใช่ พี่เค้าไม่มีราคาให้น้องเสียดายเลยครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Babyhoney

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 11
  • The best version of me
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 04:13:13 PM »
ขอบคุณทุกคนค่ะ  พอดีสติหลุดเมื่อคืน พี่ kaptan 555 รองๆณเดชเลยค่ะ  แต่ก็แล้วแต่เค้า อยากกลับไปใช้ชีวิตแบบเดิมก็เรื่องของเค้าค่ะ ชอบอยู่แบบไม่มีคนใส่ใจ สนใจ  หนูก็พยายามจะกลับมาใช้ชีวิตเหมือนเดิม  อาจจะไม่ใช่แบบเดิม แต่ก็คงต้องตัดคนเห็นแก่ตัวออกไปจากชีวิตอ่ะค่ะ
sometime I feel like I'm giving up , then I remember I have a lot of motherfuckers to prove wrong .

Luzifer

• Hero Member
  • People Like This 110
  • I'm stupid forever...
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 07:32:16 PM »
... เอาใจช่วยนะครับ   **04**

Happiness is being stupid together   **04**

Babyhoney

• **
  • The best version of me
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 10:01:59 PM »
... เอาใจช่วยนะครับ   **04**

ขอบคุณค่ะ คราวนี้ก็ขยาดผู้ชายไปนาน และคงจะยังไม่มีแฟนไปอีกพักใหญ่ๆๆๆเลย กลัวมาก
sometime I feel like I'm giving up , then I remember I have a lot of motherfuckers to prove wrong .

May_monarissa

• Full Member
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 10, 2015, 01:28:13 AM »
เวลาเราเหงาๆผิดหวังจะร้องเพลงท่อนนี้........คงจะมีรักจริงรออยู่ที่ดินแดนใดสักแห่ง
จขกท.ลองเดินหน้าดูค่ะ. จะรู้ว่า ผช.ดีๆมีอยู่เยอะค่ะ...สักวันต้องเจอค่ะ
เออ !!.....

miimi

• **
  • People Like This 12
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 14, 2015, 06:31:23 PM »
เข้ามาให้กำลังใจคะ สู้ๆน้า
ของแบบนี้มันต้องใช้เวลา และใจที่เข้มแข็ง ถึงจะผ่านไปได้