ผู้เขียน หัวข้อ: You've got mail  (อ่าน 9008 ครั้ง)

wut2000

• Full Member
  • People Like This 87
You've got mail
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 09:24:50 PM »

พฤหัสฯที่แล้ว....

ปิ๊งส ปิ๊งส ปิ๊งส..You've got mail!

อืมมม ใครเมล์มาหว่า!

ผมคิด ระคนแปลกใจที่ได้รับเมล์ในเวลานั้น ทั้งๆที่ทุกครั้งที่เคลียร์ตอบเมล์จนหมดแบบนี้ กว่าจะได้รับเมล์ใหม่อีก ก็โน่นแน่ะไม่น้อยกว่าสัปดาห์
ใจคิดแต่ไม่ทันเท่ามือที่คลิ๊กเข้าไปเปิดเมล์โดยไม่รอคำสั่ง

พอได้อ่านเมล์ ก้อยิ่งแปลกใจมากขึ้น
โอ๊ะ! อะไรจะเป็นไปได้และบังเอิญขนาดนี้ ก็นี่คือ น้องที่ผมกำลังติดตามอ่านกระทู้และความเห็นของเธออยู่นี่นา
รอยยิ้มที่ผุดขึ้น พร้อมกับนึกกระหยิ่มว่า
ตรูข้าเนี่ย พลังจิตช่างแรงกล้าเสียนี่กระไร 5555

**30**

"มอร์นิ่งค่ะ"..ตามด้วยข้อความ แบบ บลา บลา บลา แล้วจบด้วย ข้อความแบบ......
"เป็นป๋ะป๋า อ้วน ลงพุง ใจดี ตามสเต็ปรึป่าวคะ...."
ข้อความที่ทักมานี้ ช่างดูแตกต่างจากที่เคยได้รับมาเป็นร้อยๆ

"อืมมม! ทักแบบนี้ หุหุหุ เราทั้งแก่ ทั้งโทรม ทั้งอ้วนลงพุง อีกทั้งหัวล้าน ฮาฮาฮา " เห็นหนังหน้าแล้วคงรีบเผ่นแน่ๆ
เข้าข้างตนเองนิดนุง ตรงนี้คิดในใจ
"แต่ก็นะ น้องเขาคงกำลังเดือดร้อน คิดรับงาน แบบนี้ โอกาสมาถึงแล้ว ฮาฮาฮา"

ว่าแล้วก็รีบๆ พิมพ์ แนะนำตัวเอง พร้อมบรรยายโปรไฟล์ รูปร่างหน้าตา แบบเรียบๆแต่แอบใส่ ในสิ่งที่ ดู ดี นิ๊ดดดดๆ พร้อมทั้ง ขออภัยในเรื่องไม่มีภาพโปรไฟล์ กับ ออกตัวถ้าเป็นการเข้าใจผิด โดยเป็นเมล์ที่พิมพ์ยาวเป็นหน้าๆหวังหลอกครั้งแรก
ฮาฮาฮา

และทุกครั้งที่ตอบไปแบบนี้ ก็จะได้รับเมล์แจ้งความประสงค์และระบุจำนวนเงินกลับมา
แต่ครั้งนี้....
น้องเขาตอบกลับมาด้วยการแนะนำตัวแบบ สมน้ำสมเนื้อ เปิดเผย อีกทั้งเพิ่มจุดประสงค์ของการมาเป็นสมาชิกเว็บ
ไม่มีเรื่องเงินใดๆ เป็นเรื่องอารมณ์ ความรุ้สึก ภาพในมโน และ ความไว้วางใจ ล้วนๆ

ผมเนี่ยทึ่ง และ สนใจมั่กๆ ซึ่งแน่นอนว่า ผมรีบให้ไลน์ไอดีแก่น้องเขาทันที

และที่กล่าวข้างต้นมานี้ นี่คือ ที่มาของเรื่อง

You've got mail!

**34**

หลังจากให้ไลน์ไอดี น้องเขาก็ทักมาทันที
ความสัมพันธ์ก็เริ่มสานขึ้นจากตรงนี้ ด้วยการไลน์คุยกันแบบต่อเนื่อง เป็นวันๆทุกวัน โดยน้องเขามีเงื่อนไข มีข้อจำกัดบางประการซึ่งผมเข้าใจดี

จากนั้นเราก็แลกเปลี่ยนพูดคุยกันมาอย่างต่อเนื่อง อย่างไรก็ตามแม้ว่าจะคุยกันเพียงไม่กี่วัน แต่ก็เหมือนเราได้ทำความรุจักกันมานานแสนนาน

ช่วงที่ไลน์คุยกัน น้องเขาน่ารักมากและก็คอยยั่วเย้า เปิดเผย กล้าแสดงออก และ แอบมีอ้อนแบบน่ารักมากมายไว้ในแต่ละช่วงจังหวะการคุย และรุ้สึกเลยว่า น้องเขา ช่ายเลย

ผู้หญิงในฝันของผม

<a href="https://www.youtube.com/v/_SJNGs0cbyw" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/_SJNGs0cbyw</a>

<a href="https://www.youtube.com/v/fSBIVuTdRqE" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/fSBIVuTdRqE</a>

**02**

จากความคิดนี้ ก็เลยทำให้....
เดิมนั้น ผมตั้งใจจะเริ่มเฟดตัวผมเองออกจากเว็บนี้ เนื่องจากที่ผ่านๆมาเมื่อติดต่อน้องท่านใด แม้จะรุสึกว่าดีใจที่ได้ช่วยเหลือ
แต่สิ่งที่ผมค้นหา กลับไม่เคยได้รับ รุสึกแต่เพียงว่า การใช้เงินคงไม่ตอบโจทย์ ก็เลยจะเลิกและออกจากตรงนี้ไปค้นหาในที่ใหม่ๆ สังคมใหม่ๆ

จะว่าโชคหรือวาสนาก็แล้วแต่ ทำให้ผมมีโอกาสได้คุยและเริ่มเกิดความรุ้สึก บางอย่างที่ไม่เคยเกิดขึ้นมานานแสนนาน
เมื่อยิ่งได้พูดคุยกันน้องท่านนี้เพิ่มขึ้น ก็ทำให้กำแพงใจที่เริ่มก่อไว้ได้เริ่มหลอมละลายลง และเกิดความรุ้สึกแบบนี้ตลอดเวลา

<a href="https://www.youtube.com/v/x8H5vELWDC8" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/x8H5vELWDC8</a>

**39**

พฤหัสฯที่ผ่านมา....

เนื่องจาก ตระหนักดีว่า ตัวผมเองอาจไม่เหมาะกับน้องเขา ทั้งอายุและรูปร่างหน้าตา อีกทั้งแม้ว่าน้องเขาจะบอกว่า ไม่คาดหวัง แต่ผญ.เนาะรู้ใจยาก ทำให้ผมเองยิ่งไม่มั่นใจว่า น้องเขาคาดหวังผมขนาดไหน เจอกันจะเป็นอย่างไร
ประกอบกับ งานที่รับผิดชอบ ต้องเดินทางไปที่ต่างๆ ทำให้เป็นข้ออ้างในการที่จะปฏิเสธนัด
อย่างไรก็ตามน้องเขาก็พยายามจะทำให้ผมนัดเจอ
ซึ่งแน่นอนว่าความเชื่อมั่นที่เคยมีอย่างมากมายในชีวิต ก็แทบไม่เหลือ เพราะ คำๆเดียว
"กัว"
ฮาฮาฮา ส่วนจะกัวอะไรน้องเขาทราบดีคับ
มันเลยทำให้เกิดการไม่ลงตัว แบบน้องเขาอยากพบ ส่วนตัวผมเองกลับบ่ายเบี่ยง

ลืมบอกไปว่า ช่วงที่คุยกันนั้น ไม่ใช่แค่มีความสุข แต่ดราม่าก็มี แบบในคืนหนึ่ง ผมเองผิดพลาดไปทำในสิ่งที่น้องเขาไม่ชอบ ทำให้คืนนั้น น้องเขาค่อนข้างUpsetมากมาย (ขออภัย ใช้คำปะกิตนะคับ อย่าว่ากัน)
ตรงนี้แค่อยากจะบอกว่า การพูดคุยของเรานั้น มันก็คงไม่ต่างจากคู่อื่นๆที่มีทั้งหวาน เปรี้ยว เผ็ด ร้อน นะคับ
แต่การที่เกิดการขัดใจและอีกฝ่ายงอนง้อ มันก็กลายเป็นที่มาของการพบกัน

เมื่อผมพยายามง้อ พยายามอ้อน และ พยายามอธิบายว่าที่ทำนั้นก็เพื่อจะเคลียร์สิ่งต่างๆที่ผมไปทำไว้เพียงเพื่อจะมุ่งคบกับน้องเขาตลอดไป 
น้องเขาก็เข้าใจ พร้อมกับพยายามกลับมาเอาใจโดยการส่งภาพที่ ดู ดี มั่กๆมาให้

จากการที่ผมกัวจะทำให้น้องเขาผิดหวังในรูปลักษณะ และ พยายามจะคบกันในลักษณะนี้ไปเรื่อยๆ
ซึ่งก็แน่ใจว่า วันนึงแบบวันที่จะนัดนี้ก็คงต้องเกิดขึ้น และถึงวันนั้น ผลที่เกิดอาจแย่กว่าที่คิด ประกอบกับจากการที่ได้รับภาพของน้องเขา ทำให้ผมเองรุ้สึกไม่แฟร์ที่เป็นฝ่ายรุ้จักน้องเขาเป็นฝ่ายเดียว
ก็เลยทำให้ผมเองตัดสินใจพบน้องเขา โดยน้องเขาแจ้งว่า คืนวันสุขซึ่งก็คือเมื่อคืนนี้ น้องเขาจะไปพักแถวชายทะเลในจังหวัดนึง พร้อมแจ้งชื่อสถานที่ที่พักมาให้

จากการนัดนี้ น้องเขาบอกว่า ตื่นเต้น ได้ลุ้นที่จะเห็นตาแก่หัวล้าน โทรมๆ อ้วนพุงยื่น ตัวดำใหญ่
ผมเองก็เช่นกันที่ลุ้นว่า น้องเขาจะรับได้หรือไม่กับสภาพที่เป็นตัวผม และน้องเขาอาจเลิกติดต่อ
อย่างไรก็ตาม ผมแอบลุ้นเล็กๆว่า ผมคงอาจได้รับการยอมรับ และกลับไปสู่อารมณ์แบบเพลงนี้อีกครั้ง

<a href="https://www.youtube.com/v/9J32pMXdVhs" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/9J32pMXdVhs</a>

41

คืนวัน สุข....

ราว18.00น. หลังจากเสร็จงานก็รีบเดินทางกลับที่พัก เพื่อเดินทางต่อไปยังที่ที่นัดพบ ให้ทันนัด
เรานัดพบกันประมาณ4ทุ่ม เมื่อคืนนี้คับ
ระหว่างทางอดแกล้งน้องเขาไม่ได้ เพราะ น้องเขาจะไลน์เช็คว่าถึงไหนตลอด จนผมไปถึง ราวๆ3 ทุ่มครึ่ง จอดรถรอในพื้นที่บ้านพักที่น้องเขาพักกับเพื่อนๆ น้องเขาก็ไลน์มาอีก ผมก็ตอบไปว่า ตอนนี้อยู่ตราด ฮาฮาฮา
น้องเขาเงียบไปสักพัก แล้วไลน์คำว่า "ตราด?" คงตกใจ และ คิดว่า สงสัยโดนแล้ว โดนแบบที่พี่ๆหลายคนในเว็บนี้ชอบทำ คือ นัดแล้วหนีหาย แต่ผมก็รีบตอบเพื่อมิให้น้องเขาใจเสีย น้องเขาก็ยินดี

ผมรอไปได้สัก10นาที น้องเขาก็ไลน์มาบอกว่า งานเลี้ยงจบกำลังเดินมากับกลุ่ม ซึ่งผมเองก็บอกไปว่า เป็นรถอะไร และ อันที่จิง ตรงนั้นก็มีรถผมจอดคันเดียวเท่านั้น

พอกลุ่มของน้องเขาเดินผ่าน ผมสังเกตุเห็น สาวคนนึงกำลัง พะวักพะวง เดินๆ หยุุดๆแต่ก็ต้องตามกลุ่ม ที่สำคัญคล้ายตื่นเต้นมากๆ

พลิกผัน!

จากภาพปัจจุบันที่น้องส่งให้เห็น ภาพที่อยู่ในหัว คือ น้องเขาไหล่กว้าง และดูไหล่ใหญ่ เลยคิดไปเองว่า คงอวบอึ๋ม อีกทั้ง คิดว่า น้องเขาคงตัวสูงใหญ่ แต่สังเกตุเห็น พบว่ามีน้องคนหนึ่งที่พยายามรั้งท้ายและค่อนข้างเก้ๆกังๆ กำลังหันมามองที่รถ มองเข้ามาเพื่อดูหน้าผม สงสัยว่าคงดูก่อนทักเพื่อตัดสินว่า จะวิ่งหนี ดีหรือไม่มั๊ง ฮาฮาฮา

ขณะเดียวกัน ผมก็มองตอบไป แน่นอนว่า ตอนแรกผมจำไม่ได้กับใบหน้าที่เรียวสมส่วน และ รูปร่างราวเด็กมัธยม ทั้งๆที่น้องเขาจบปริญญาตรีมาหลายปี

ช่ายคับ น้องท่านนี้แหละ
ฮาฮาฮา

ที่น่าสนใจ คือ ภาพภายนอกของน้องเขา นั้นแม้ดู ทะมัดทแมง แต่ ไม่ใช่หญิงกล้าแน่นอน
โดยรวม ขอใช้คำนิยามแบบนี้ดีกว่าว่า
"นางฟ้าตัวน้อยผู้น่ารัก" นะคับ
สวย น่ารัก น่าทนุถนอมจิงๆ

**34**

พอน้องเขาเดินตามกลุ่มเลยรถไปไกล น้องเขาก็ไลน์บอกว่า ให้ออกไปจอดที่หน้าประตู ริมถนน
สักครู่ พอน้องเขามาถึงที่จอด ผมก็ลงจากรถเพื่อลงไปยืนในที่สว่างให้น้องเขาพิจารณา ให้เขาเห็นรูปร่างหน้าตา และ ดูว่าน่าไว้ใจหรือไม่ก่อน น้องเขาไม่แลเลยคับ ฮาฮาฮา น่ากัว จนต้องรีบ ว่ามั๊ย...

จากนั้นเราก็ขับรถออกจากตรงจุดนั้นทันที
เท่าที่สังเกตุดู น้องเขาตื่นเต้นมาก ลุกลน ไม่รุว่าจะ ตื่นเต้นเพราะผิดหวัง หน้าตา รูปร่างของผม หรือ ตื่นเต้นที่ได้พบประสบการณ์ใหม่ๆ ก็คงแล้วแต่ละ
ในขณะเดียวกัน ผมเองก็เกร็ง และ ตื่นเต้นมาก กลัวผิดหวัง เมื่อน้องเขาปฏิเสธ

ผมถามน้องเขาว่า จะไปไหนดี น้องเขารนๆ และ ตอบไม่ได้ ผมเลยขับไปจอดตรงหน้าชายหาด เพื่อพูดคุย ทำความสนิทสนมกันก่อน โดยหวังลดความตื่นเต้น (โดยเฉพาะตัวผม ที่วางฟอร์ม แต่เสียงสั่น เรื่องนี้น้องเขาคงไม่รุ็หรอก 55555)

หลังจากคุยกัน และเท่าที่ผมพยายามสังเกตุ ผมว่านะ น้องเขาไม่มีท่าทางเหมือนในภาพที่ผมคิดไว้ก่อนหน้านี้เลย
จากภาพ สาวsexy อวบอึ๋ม กลายเป็น เด็กมัธยม ผอมบางตัวเล็ก และ ทะมัดทะแมง
จากภาพ สาวกล้า เปิดเผย กลับเป็น เด็กที่ตื่นตระหนก และเอียงอาย สงสัยคงกัวผม ฮาฮาฮา
อย่างไรก็ตาม จากที่สังเกตุ ใบหน้าเรียวสวย ผิวเรียบเนียน ทั้งแขนและขาที่เรียวยาวสวยมาก ริมฝีปากที่แสนท้าทาย
ที่สำคัญ น้องเขา คิ้วขมวดตลอดเวลา จนพอคุ้นเคย แล้ว น้องเขา เริ่มยิ้ม นั่นหละคับ โลกสว่างไสวทันที น้องเขายิ้มสวยมากๆ
โดยรวม ถึงตรงนี้ ผมหลงใหลแล้วหละ

**39**

จากนั้น ผมก็ขับพาไปจอดอีกที่นึงที่เงียบ มืด แต่ปลอดภัย ใกล้บ้านพักที่น้องเขาพัก
ด้วยเหตุที่เราตัดสินใจเปลี่ยนแผน
จากที่ผมตั้งใจแค่มาให้ดูตัว และ ยังไม่พร้อมเป็นมือที่3 ตั้งใจว่า จะพาน้องไปนั่งทานอาหาร ฟังเพลง คุยกัน จนถึงตี3 แล้วจะเดินทางไกล กลับจะพยายามชวนน้องไปพัก
ส่วนน้องเขา ก่อนนัด ยำ้ความตั้งใจครั้งแล้ว ครั้งเล่าไว้ว่า จะบังคับผมให้ตกเป็นของน้องเขาให้ได้ พิสูจน์ได้จากการที่น้องเขาแสดงภาพในตู้เย็นว่าเตรียมน้ำเมามาพร้อมในการจะมอมผมให้เมามาย สุดท้ายกลับตาลปัตร ว่า น้องเขาแค่ขอให้รอไปก่อน
ฮาฮาฮา

กว่า 1ชม.ที่นั่งฟังน้องเขาเล่าทุกๆเรื่องในรถ ผมเองก็ถือโอกาส กุมมือ สัมผัสลูบไล้ ทั้งแขน ขา และ แก้ม มีแอบหอมเป็นบางครั้ง พร้อมคอยมองใบหน้า นัยตาที่แววาว จมูก ลำคอ หน้าอก โดยเฉพาะ ปากที่เป็นรูปกระจับขยับอย่างงดงามเมื่อเวลาเล่าเรื่องต่างๆ
ที่น่าหลงใหลที่สุดเมื่อผมขอให้น้องเขายิ้ม "ยิ้มสวย"ของน้องเขาหยุดโลกเลยคับ

ส่วนน้องเขานั้น ขณะที่น้องเขาเล่า ก็จะขัดเขิน คอยหลบตาและหันหน้าหนี บ่อยครั้งที่น้องเขาต้องหันไปมองรอบๆรถ คล้ายตื่นตระหนก หมดสภาพแม่เสือสาวเบย

พอ1ชม.ผ่านไป และผมก็ยังคงสังเกตุเห็นความกังวลของน้องเขา ซึ่งก็ไม่อยากให้น้องเขาลำบาก หรือ พะวักพะวง ผมเองต้องตัดใจ เลยบอกน้องเขาไปว่า จะส่งน้องเขาเมื่อถึงเที่ยงคืน สิ่งที่ดีจัย คือ ตรงที่น้องเขาอยากให้อยู่ต่ออีกหน่อย นั่นแสดงว่า ผมเองไม่ได้อัปลักษณ์หรือน่ารังเกียจเท่าใด ฮาฮาฮา

สุดท้าย ผมตัดสินใจแบบ อ้อนขอทวงสัญญาที่น้องเขารับปากในไลน์ 3 เรื่อง ไม่บอกนะ ว่าอะไร ฮาฮาฮา น้องเขายิ้ม หยุดคิดชั่วขณะ และพยักหน้า ยอมให้ตามสัญญาคับ เฮเฮเฮ โย่ววว ก็ดีใจงัย

และก่อนจากกัน มีสิ่งหนึ่งที่น้องเขา ทำโดยผมเองแทบไม่เชื่อ เพราะ รอแบบนี้มาตลอด คือ น้องเขาโผมากอด แล้วจูบ จูบแก้มผม อีกทั้งจูบที่ซอกคอผมด้วย ซึ่งนี่คือ
สิ่งที่ผมไม่เคยได้รับจากใครในเว็บนี้้ด้วยความ เต็มใจ โดยผมไม่ต้องเอ่ยปากขอ มาก่อน

สิ่งที่น้องเขาทำ และ เมื่อต้องจากน้องเขามา ได้ทำให้ผมรู้สึก เหมือนเพลงนี้เลย

<a href="https://www.youtube.com/v/Tlvg2t9wB58" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/Tlvg2t9wB58</a>

**39**

หลังจากส่งน้องเขา น้องเขาก็ไลน์มาบอกว่า ถึงที่พักแล้ว ผมเองตั้งใจว่า จะนอนรอในรถให้น้องเขาsurpriseในตอนเช้า แต่เมื่อทบทวนสีหน้ากังวล และ การที่น้องเขาเกรงเพื่อนๆพบเห็น ก็ไม่อยากสร้างความเดือดร้อนให้กับน้องเขา ก็เลยตัดสินใจขับรถกลับที่พักทันที
พอกลับถึงที่พัก ก็ได้มีโอกาสไลน์คุยกับน้องเขาอีก จนตี3กว่าๆ กล่อมจนน้องเขาหลับไป จากนั้นผมก็เดินทางไกลต่อทันที

ระหว่างขับรถเดินทาง นึกถึงใจที่มีความสุขของผมเอง นึกทบทวนเก็บความทรงจำในแต่ละนาที แต่ละโมเมนต์ ที่ได้สัมผัส  แม้จะปนด้วยความเจ็บปวดใจจากการแสดงออกของน้องที่กังวล แต่ภาพรวม ถือว่า เป็น

วันสุข ที่แท้จิง

และต่อแต่นี้ แม้ยังห่วงใย ผูกพัน คิดถึง และ เพื่อมิให้น้องเขาต้องเดือดร้อน ผมก็คงทำได้แค่

<a href="https://www.youtube.com/v/DlSs2G6caLs" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/DlSs2G6caLs</a>

**21**

เช้านี้หลังจากได้คุยไลน์กับน้องเขา แม้มีความสุขมาก แต่ผมเองไม่มั่นใจในตัวผมเองว่า นับต่อจากนี้ ผมเองจะมีโอกาสได้พบน้องเขาอีกหรือไม่

ก็คงได้แต่ใช้โอกาสนี้ มาโพสต์เพื่อเป็นการขอบคุณที่ทำให้ผมมีโอกาสได้พบสิ่งมีค่าและมีความสุขครั้งหนึ่งในชีวิต

ปกติแล้ว ไม่ชอบเขียนการบ้าน และ ไม่ค่อยตอบโพสต์ อาจเพราะเวลาที่มีจำกัดจิงๆ แต่ด้วยความรู้สึกที่ดีต่อน้องเขา และต้องการขอบคุณต่อการทำให้เวลาของผมเป็นสิ่งที่มีค่าอย่างแท้จิง

จึงมาตั้งกระทู้เพื่อน้องนางฟ้าผู้น่ารักท่านนี้ และ สิ่งที่ทำให้เกิดทุกสิ่งที่เล่ามานี้ ก็คือ

You've got mail!

**38**

..........

• Hero Member
  • People Like This 361
Re: You've got mail
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 09:59:59 PM »
กิกิ   ดีใจจุง.  นางฟ้าตัวน้อยของลุงต้องน่ารักมากแน่ๆ

อิ๊ เขิลแพร้พพพพ.....   
 41
 41
 41
 41
 41
 41

อ่าาาาาส์...   ตื่นๆ ส้มเช้ง มิใช่เทอ.  **30** **30**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 10:26:22 PM »
หวังว่าจะมีตอนต่อที่คืบหน้า ..... หวานหยดกว่านี้อีกนะครับ

น้องคนนี้คงต้องมีดีกว่าความน่ารักภายนอกที่ท่าน wut2000 บรรยายออกมา

ถึงทำให้เกิดการบ้านเริ่มต้นฉบับนี้ได้...

**32**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 10:55:36 PM »
การบ้านยาวเหยียด แต่อ่านเพลินจนจบรวดเดียวเลย
ดีจังนะคะ ที่ได้เจอคนน่ารัก  41

นางมารอย่างจ๋องได้แต่อิจฉานางฟ้า กิกิ  **34**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

เจ๊บั๊ฟ

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 11:07:57 PM »
อ๊ากกกกกก ฟิน  **02** **02** **02** **02**

ขอให้มีความสุขนะค้าาาาา  41 41 อย่าลืมกลับมาตรวจเรียงความหนูนะ 5555555555
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 12:29:40 AM »
คนเราบทจะเจอก็เจอ บทจะได้ก็ได้ บทจะเป็นคู่กันก็เป็น บทจะรักก็รัก บทจะยังไงก็อย่างนั้น

ผมเชื่อในบุปเพวาสนา

ถ้าจะได้คบกันจริงๆ เพราะบุปเพวาสนาชักพา ท่านวุดก็ไม่ต้องกังวลไป

แค่พวกเราได้อ่าน ก็มีความสุขไปกับท่านแล้ว

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 12:46:58 AM »
น่ารักมุ้งมิ้งกระดิ่งแมว 41

จะว่าด้วยความบังเอิญหรืออะไรก็แล้ว

แต่ถ้ามันไปทางด้านดีเช่นนี้ คงสุขใจมิใช่น้อย

หวังว่าคงสานความหวาน มาลงเป็นการบ้านหวานๆต่อนะค่ะ
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

wut2000

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 01:13:19 AM »
กิกิ   ดีใจจุง.  นางฟ้าตัวน้อยของลุงต้องน่ารักมากแน่ๆ

อิ๊ เขิลแพร้พพพพ.....   
 41
 41
 41
 41
 41
 41

อ่าาาาาส์...   ตื่นๆ ส้มเช้ง มิใช่เทอ.  **30** **30**

น่าลัก จิงๆคับ
 **34**

wut2000

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 01:14:56 AM »
หวังว่าจะมีตอนต่อที่คืบหน้า ..... หวานหยดกว่านี้อีกนะครับ

น้องคนนี้คงต้องมีดีกว่าความน่ารักภายนอกที่ท่าน wut2000 บรรยายออกมา

ถึงทำให้เกิดการบ้านเริ่มต้นฉบับนี้ได้...

**32**

น้องเขาไฟแรงคับ ถึงอยาก ลัก

**30**

wut2000

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 01:22:05 AM »
การบ้านยาวเหยียด แต่อ่านเพลินจนจบรวดเดียวเลย
ดีจังนะคะ ที่ได้เจอคนน่ารัก  41

นางมารอย่างจ๋องได้แต่อิจฉานางฟ้า กิกิ  **34**

งอล
 **12**

ถ้าน้องจ๋องฯเป็นนางมาร 555 โลกนี้ คงไม่มีที่ยืนสำหรับ นางฟ้าแล้วหละคับ
 **34**

wut2000

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 01:26:29 AM »
อ๊ากกกกกก ฟิน  **02** **02** **02** **02**

ขอให้มีความสุขนะค้าาาาา  41 41 อย่าลืมกลับมาตรวจเรียงความหนูนะ 5555555555

กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว....นานจนจำมะด้าย
 **30**

ว่าแต่ ไปค้น ไปหา ทั้งไลน์ ทั้งเมล์ มะมีเรียงความสักฉบับเลยคับ
 **25**

แล้วการบ้าน ข้อที่ จำไม่ได้แระ จำได้แต่ข้อที่มีคำว่า around เป็นงัย อย่างน้อยก็ช่วยเฉลยหนอย อยากรุหงะ
 **12**

wut2000

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 01:38:07 AM »
คนเราบทจะเจอก็เจอ บทจะได้ก็ได้ บทจะเป็นคู่กันก็เป็น บทจะรักก็รัก บทจะยังไงก็อย่างนั้น

ผมเชื่อในบุปเพวาสนา

ถ้าจะได้คบกันจริงๆ เพราะบุปเพวาสนาชักพา ท่านวุดก็ไม่ต้องกังวลไป

แค่พวกเราได้อ่าน ก็มีความสุขไปกับท่านแล้ว

ผมก็เชื่อคับ และ ยังเชื่อว่า เมื่อบุพเพอาละวาด พาเรามาถึงเกาะกลางทะเลรัก แล้วจากไป ที่เหลือก็คงเป็นเราเองที่จะต้องว่ายน้ำฝ่าไปถึงอีกฝั่ง ช่างน่ายินดี มีเฮเฮเฮ

แต่พอมาคิดอีกที ก็ผม... ผม...
ผมว่ายน้ำมะเป็นอะ
 **07**

wut2000

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 01:43:58 AM »
น่ารักมุ้งมิ้งกระดิ่งแมว 41

จะว่าด้วยความบังเอิญหรืออะไรก็แล้ว

แต่ถ้ามันไปทางด้านดีเช่นนี้ คงสุขใจมิใช่น้อย

หวังว่าคงสานความหวาน มาลงเป็นการบ้านหวานๆต่อนะค่ะ

ถ้าครั้งหน้ามีจิง เดี๋ยวจะสั่งเสียงดัง ให้นางฟ้าผู้น่ารักมาลงการบ้านแทนคับ
น้องนางฟ้าท่านนี้ เคยบอกผมว่า ชอบฟังเสียงคำสั่งดังๆคับพ๊ม
ว่าแต่งานนี้ถึงเวลาจิงๆ คงโดนสั่งซะมากกว่า
 **25**

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 02:35:03 AM »
หนูเตี้ยดำ ว่าจะงดตอบกระทู้สักพัก แต่เห็นห้องการบ้านมีการบ้านมาส่งแล้วอกใจไม่ไหว
ขอยกเว้นห้องการบ้านสักห้อง เลยขออนุญาตคอมเม้นท์สักนิดนะคะว่า อ่านแล้วรู้สึกประทับใจจัง
ความรักหวานๆกำลังจะมีเรื่องราวต่อจากนี้ เมื่อเจอคนที่ใช่ อย่าปล่อยไปให้ไกลมือนะคะ คว้าหมับเลย :P
ขอให้คุณจขกท.กับพี่สาวนางฟ้าตัวน้อยๆของคุณจขกท. ก้าวเดินด้วยกันอย่างมีความสุขนะคะ
อยากอ่านการบ้านฉบับต่อค่ะ มุมหวานๆ ของการสิ้นสุดการรอคอยคงอยู่ไม่ไกลแล้วนะคะ
หวังว่า ทุกความปรารถนาต้องการ จะสมดังตั้งใจวาดหวัง สมรัก สมใจนะคะ อิอิ

ขอบคุณที่มาส่งการบ้านหวานๆ อินเลิฟว์ ให้ได้อ่านค่ะ  **02**

**26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 07:28:45 AM »
ว้าว การบ้าน การบรรยายของขุ่นพี่ ทำให้รู้สึกเหมือนกำลังดูหนังhollywood Romantic แนวฟีล๊ดอยู่เลย

คอยลุ้นตอนพระเอกได้เจอกับนางเอก ...หวานจับหัวใจ

มาส่งตอนต่อไปนะจ้ะ ลุ้นให้พี่และน้องนางฟ้ามีความสุข happy
 **36**

wut2000

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 08:26:13 AM »
หนูเตี้ยดำ ว่าจะงดตอบกระทู้สักพัก แต่เห็นห้องการบ้านมีการบ้านมาส่งแล้วอกใจไม่ไหว
ขอยกเว้นห้องการบ้านสักห้อง เลยขออนุญาตคอมเม้นท์สักนิดนะคะว่า อ่านแล้วรู้สึกประทับใจจัง
ความรักหวานๆกำลังจะมีเรื่องราวต่อจากนี้ เมื่อเจอคนที่ใช่ อย่าปล่อยไปให้ไกลมือนะคะ คว้าหมับเลย :P
ขอให้คุณจขกท.กับพี่สาวนางฟ้าตัวน้อยๆของคุณจขกท. ก้าวเดินด้วยกันอย่างมีความสุขนะคะ
อยากอ่านการบ้านฉบับต่อค่ะ มุมหวานๆ ของการสิ้นสุดการรอคอยคงอยู่ไม่ไกลแล้วนะคะ
หวังว่า ทุกความปรารถนาต้องการ จะสมดังตั้งใจวาดหวัง สมรัก สมใจนะคะ อิอิ

ขอบคุณที่มาส่งการบ้านหวานๆ อินเลิฟว์ ให้ได้อ่านค่ะ  **02**

**26**

บ่อยครั้งภาพที่เห็น ก็ไม่เหมือนจากที่เราคิดนะคับ
 **07**

wut2000

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 08:29:06 AM »
ว้าว การบ้าน การบรรยายของขุ่นพี่ ทำให้รู้สึกเหมือนกำลังดูหนังhollywood Romantic แนวฟีล๊ดอยู่เลย

คอยลุ้นตอนพระเอกได้เจอกับนางเอก ...หวานจับหัวใจ

มาส่งตอนต่อไปนะจ้ะ ลุ้นให้พี่และน้องนางฟ้ามีความสุข happy
 **36**

มะมีพระเอกคับเรื่องนี้ มีแต่นางเอก กับ สภาพฉากหลังปิดกล้องคับ

**25**

wut2000

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 08:44:52 AM »
ขออภัยทุกๆท่านนะคับ
ไม่สามารถมาตอบได้ทันทีทันใด
และขอบคุณที่ได้ออกมาแสดงคห.กันนะคับ

**26**

ย้ำว่า จุดมุ่งหมายที่เขียนและมาโพสต์ แค่
ต้องการมาขอบคุณน้องท่านนี้จากใจ

41

และอยากฝากว่า
แม้จะทราบดี ว่า การโพสต์นี้ อาจจะสูญเสีย มิตรไมตรีที่เคยมีไปหมด แต่แค่อยากให้ทราบกันว่า

เว็บนี้มีนางฟ้าจิง

**06**

เพียงแต่ใครจะพยายาม ใครจะโชคดีนั่นก้อแล้วแต่
แต่ที่แน่ๆ คงยังไม่ใช่ผมในตอนนี้หรอกคับ
เพราะ ผมมักถูกเลือกให้ได้รับ
หมายเลข 0

**34**

เจ้าหญิงนิรนาม

• People Like This 86
  • ฉันจะไม่เลิกสาปแช่งแกนะไอ้ทางด่วนคู่ขนาน!!
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 09:35:29 AM »
ไม่คิดว่าจะมีคนเขียนการบ้าน **02**

**32** **32**

ตื่นๆ ไม่ใช่เรานี่หว่า เผ่นดีกว่า **10**
แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์ .........

ขอลาทุกคนจากลายเซ็นต์ตรงนี้แระกัน จะกลับมาใหม่ ตอนนี้ไม่อยากรับรู้อะไรในเวบแล้ว สิงหาจะกลับมาลาอย่างเป็นทางการ

อยากฝากไว้อย่าง ที่่เราโพสต์ไปกระทุุุุุ้วันนี้ ที่บอกว่าเกลียด ไม่ใช่เธอ แต่เป็นไอ้หอกหักนั่นน อย่าคิดไปไกลเพราะคำคนอื่นที่ไม่รุุุุ้แนะนำ เพราะที่ผ่านมาเราเป็นยังไง เธอย่อมรู้ดี ถ้าจะมองความห่วงใยเป็นอย่างอื่น ก็คงไม่มีอะไรจะพูด ถ้าเลือกที่จะเชื่อแบบผิดๆก็ช่วยไม่ได้ ระวังตัวจากพวกตะกวดขั้นเทพด้วยแระกัน เพราะต่อไปนี้เราคงไม่ได้ช่วยสแกนให้เหมือนก่อน

..........

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:04:12 AM »
ไม่คิดว่าจะมีคนเขียนการบ้าน **02**

ตื่นๆ ไม่ใช่เรานี่หว่า เผ่นดีกว่า **10**

ติงต๊อง ....   มุกนี้ชั้นเล่นละเหอะ...  กลับไปดูหน้าแรกเบย

wut2000

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:14:22 AM »

เขียนให้ได้นะคับ
เพียงแต่คงต้อง ผ่านรอคิวน้องธิดาฯก่อนมังคับ

**34**

ไม่ว่าอย่างไร น้องทุกๆท่านก้อสามารถได้ฟินนี้ ถ้า
1.ศึกษาพี่เขาดีๆ
2.อ้อน เอาใจ ให้ตรงกับที่ที่พี่เขาต้องการ แต่ก้ออยู่ที่ข้อจำกัดของเรา นั่นคือ คลิ๊กกันงัย แต่จะคลิ๊กกันอย่างไร ทั้งสองฝ่ายก้อต้องพยายามร่วมสร้างคับ

**21**

wut2000

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:17:45 AM »

ติงต๊อง ....   มุกนี้ชั้นเล่นละเหอะ...  กลับไปดูหน้าแรกเบย

ติ๊งต่อง....แล้วมุกนี้ จะเกิดได้มั๊ยเนี่ย?

**02**

• ฉันจะไม่เลิกสาปแช่งแกนะไอ้ทางด่วนคู่ขนาน!!
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:22:17 AM »

เพียงแต่คงต้อง ผ่านรอคิวน้องธิดาฯก่อนมังคับ

**34**

ไม่ว่าอย่างไร น้องทุกๆท่านก้อสามารถได้ฟินนี้ ถ้า
2.อ้อน เอาใจ ให้ตรงกับที่ที่พี่เขาต้องการ แต่ก้ออยู่ที่ข้อจำกัดของเรา นั่นคือ คลิ๊กกันงัย แต่จะคลิ๊กกันอย่างไร ทั้งสองฝ่ายก้อต้องพยายามร่วมสร้างคับ

**21**

ขอบคุณที่แนะนำค่ะ แต่เราไม่ได้หาผู้ชายในเวบนี้หรอก แค่มีบางอย่างที่ต้องสะสางก่อนจะลาเวบไปอย่างถาวร อีกไม่กี่เดือนแระ นับถอยหลังแล้ว

ที่สำคัญไปกว่านั้น เราไม่ชอบคนหัวล้าน อ้วนลงพุง ในเวบนี้มีแต่คนหัวล้าน ลงพุง90% !!! เห็นแระหมดรมณ์ ส่วนลุงจขกกท. ก็เลี้ยงดูน้องเขาดีๆล่ะ เรื่องเงินอย่าให้ขาดตกบกพร่อง ยิ่งถ้ารู้ตัวว่าแก่ หัวล้านลงพุง ก็ต้องทุ่มเงินเยอะหน่อยนะ คนสวยเค้ามีทางเลือกเยอะ ถ้าไม่หลอกตัวเองจนเกินไป ควรทำใจไว้นะลุงนะ
แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์ .........

ขอลาทุกคนจากลายเซ็นต์ตรงนี้แระกัน จะกลับมาใหม่ ตอนนี้ไม่อยากรับรู้อะไรในเวบแล้ว สิงหาจะกลับมาลาอย่างเป็นทางการ

อยากฝากไว้อย่าง ที่่เราโพสต์ไปกระทุุุุุ้วันนี้ ที่บอกว่าเกลียด ไม่ใช่เธอ แต่เป็นไอ้หอกหักนั่นน อย่าคิดไปไกลเพราะคำคนอื่นที่ไม่รุุุุ้แนะนำ เพราะที่ผ่านมาเราเป็นยังไง เธอย่อมรู้ดี ถ้าจะมองความห่วงใยเป็นอย่างอื่น ก็คงไม่มีอะไรจะพูด ถ้าเลือกที่จะเชื่อแบบผิดๆก็ช่วยไม่ได้ ระวังตัวจากพวกตะกวดขั้นเทพด้วยแระกัน เพราะต่อไปนี้เราคงไม่ได้ช่วยสแกนให้เหมือนก่อน

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:25:16 AM »

ฉันไม่ได้อ่านหน้าแรก จะไปรู้กับเธอหรอ **03**

ก็เรามันชอบคิดอะไรเหมือนกัน เลยอาจบังเอิญมุขคล้ายกันบ้าง ทำใจๆ **30**

wut2000

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:29:50 AM »

**34**

**21**

ขอบคุณที่แนะนำค่ะ แต่เราไม่ได้หาผู้ชายในเวบนี้หรอก แค่มีบางอย่างที่ต้องสะสางก่อนจะลาเวบไปอย่างถาวร อีกไม่กี่เดือนแระ นับถอยหลังแล้ว

ที่สำคัญไปกว่านั้น เราไม่ชอบคนหัวล้าน อ้วนลงพุง ในเวบนี้มีแต่คนหัวล้าน ลงพุง90% !!! เห็นแระหมดรมณ์ ส่วนลุงจขกกท. ก็เลี้ยงดูน้องเขาดีๆล่ะ เรื่องเงินอย่าให้ขาดตกบกพร่อง ยิ่งถ้ารู้ตัวว่าแก่ หัวล้านลงพุง ก็ต้องทุ่มเงินเยอะหน่อยนะ คนสวยเค้ามีทางเลือกเยอะ ถ้าไม่หลอกตัวเองจนเกินไป ควรทำใจไว้นะลุงนะ

น้องเขาไม่รับสักสตางค์และถึงตรงนี้ ยังไม่เคยได้ยินน้องเขาพูดถึงเงินเลยคับ

**06**

ส่วนบุคคลิกผม รูปร่างหน้าตา ผมแต่งขึ้นคับ
ตัวจิง ผมหุ่นดี หน้าตี๋ อันนี้น้องเขาแย้มเล็กๆแต่ไม่ยอมชม
ส่วนเรื่องแก่ แหะแหะแหะ จิงคับ

**19**

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:39:16 AM »
นี่ลุง จะบอกให้นะ แรกๆก็แบบนี้แหละ ใใครเค้าจะเห็นแก่เงินเล่า พูดเรื่องเงินตั้งแต่เริ่มต้น ใครจะอยากคบ หลอกให้ตายใจก่อน ให้คุณผู้ชายรู้สึกว่าน้องเค้าคบเราที่ใจ ไม่ใช่ที่เงิน ทีนี้แหละ ผู้ชายก็เสนอเงินให้เอง แรกๆก็ทำเกรงใจไม่อยากรับ บอกเกรงใจแต่มือหยิบเอาเงินใส่กระเป๋าตังค์ไปละ (คิดในใจ มรึงน่าจะให้กรูนานกว่านี้แระ)    **30**   
ต่อมาก็เริ่มจะบ่นให้ผู้ชายได้ยินอยากได้อันนั้นอันนี้ ลองไม่ได้สิจะะงอนให้ดู **11**

ที่พูดมานี่เราพูดถึงเรานนะ ไม่ได้ว่าผู้หญิงใคร  **25**

..........

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:46:19 AM »
ปรี้ดดดด ปรี้ด ปรี้ด **15** **15**

พาทู้หวานเค้าไปไกลเลยทีนี้  พอๆๆ.   

....มาต่อค่ะคุณลุง.. 41 41.    ดูท่าคุนลุงจะเสน่ห์แรง.  สาวๆคงตรึมแน่ๆเลย **21*กว่าจะถึงส้มเช้งจะคิวที่เท่าไหร่

เอ๊.....   ออกทะเลเหมือนกัน ต่างจากยัยติงต๊องตรงไหนเนี่ย.  ไปแระค่ะ **24**

Mr.

• People Like This 27
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 11:20:13 AM »
ตาร้อนวูบเลย........ **19**  **19** **19** **19**

คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/

wut2000

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 11:46:42 AM »
ตาร้อนวูบเลย........ **19**  **19** **19** **19**

ถ้าเรื่อง ตัวและใจนางฟ้าหละก้อ เห็นควรให้ตาผ่าวๆ
แต่ถ้าฉากหลังปิดกล้องหละก้อ...ตาผ่าวๆเหมือนกัน แต่ น้ำตาจิไหลพรากมากกว่า

**30**

Mr.

• People Like This 27
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 12:31:47 PM »

ถ้าเรื่อง ตัวและใจนางฟ้าหละก้อ เห็นควรให้ตาผ่าวๆ
แต่ถ้าฉากหลังปิดกล้องหละก้อ...ตาผ่าวๆเหมือนกัน แต่ น้ำตาจิไหลพรากมากกว่า

**30**

ฉากหลังปิดกล้องด้วย..แค่คิดก็   **19** **19** **19** **19**

ปล หากยังใม่ถึงตอนอวสานก็เปิดกล้องใหม่ใด้ตลอดเวลาสินะ   **10**
คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/

wut2000

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 10:35:58 PM »

**30**

ฉากหลังปิดกล้องด้วย..แค่คิดก็   **19** **19** **19** **19**

ปล หากยังใม่ถึงตอนอวสานก็เปิดกล้องใหม่ใด้ตลอดเวลาสินะ   **10**

คงงั้นคับ
เพียงแต่ ตอนนี้ กำลังเล็งโลเคชั่น และหาโอกาสทาบทาม

**30**

ถ้าเปิดกล้องอีก ตาจะลุกวาบ วาบเลยแหละ

**34**

ว่าแต่มีน้องๆกระซิบบอกมาว่า
ถ้า ตาร้อนวูบเลย
ให้ยายอาบน้ำให้เบย เย็นฉะะบายๆ
และ เตรียมยาดมไว้ด้วย เผื่อตาเป็นลมล้มวูบไป

**07**

เจอมาเยอะ

• People Like This 249
  • แรงชัด จัดเต็ม!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 10:39:43 PM »
เป็นการบ้านที่ยาวมากๆๆๆๆ แต่ก็อ่านจนจบนะ **34**

ขอให้ได้กิ๊กกั๊ก ครองรักกับน้องนางฟ้าไปยาวนานนะคะ 41
คนจริงไม่โม้ คนโม้ไม่จริง

wut2000

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 02:43:24 AM »
เป็นการบ้านที่ยาวมากๆๆๆๆ แต่ก็อ่านจนจบนะ **34**

ขอให้ได้กิ๊กกั๊ก ครองรักกับน้องนางฟ้าไปยาวนานนะคะ 41

แว่วว่า น้องเจอมาเยอะ อวยพรใคร คนนั้นได้
ประสบผลล้านเปอร์เซนต์
งานนี้ มีเฮแหล่ว

**34**

ขอบคุณค้าบบบบ

**30**

เจอมาเยอะ

• People Like This 249
  • แรงชัด จัดเต็ม!
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 09:47:31 AM »

แว่วว่า น้องเจอมาเยอะ อวยพรใคร คนนั้นได้

**34**

**30**

555 แว่วมาจากใครน้า? แต่ก็ขอบคุณที่ให้เครดิตค่ะ ;)
แล้วมาส่งการบ้านภาคต่อด้วยนะคะคุณพี่ wut2000 จะได้ร่วมเฮอีกรอบ 41 41
คนจริงไม่โม้ คนโม้ไม่จริง

wut2000

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 06:45:42 AM »

**34**

**30**

555 แว่วมาจากใครน้า? แต่ก็ขอบคุณที่ให้เครดิตค่ะ ;)
แล้วมาส่งการบ้านภาคต่อด้วยนะคะคุณพี่ wut2000 จะได้ร่วมเฮอีกรอบ 41 41

ขอบคุณอีกครั้งคับ
ส่วนนางฟ้า จะโยนทางด่วนบูรพาฯมาให้หรือไม่  ก้อเดาว่าคงขึ้นกะกองเชียร์สาวๆอะคับ
งานนี้ หวังว่าคงมีเฮ
ส่วนจะโฮรึไม่ ค่อยว่ากัลลล
 **21**

555
 **30**

wut2000

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 07:11:24 AM »
มาอ้อนนางฟ้าดีก่าา
 **34**

ก้อปกติ เด๋ะๆ มักขอพร ขออะรัยๆ กะนางฟ้าอารี นางฟ้าอารีก้อมักจะให้ดั่งหวังเนาะ
ปกติ เขาว่ากันว่า ชายชราก้อเหมือนทารก  งั้นอ้อนขอซะหน่อย ขอบ้างอ๊ะ
มะคืน ง้าวเหงา เมื่อคิดถึงสัปดาห์ก่อน คืนวัน.....
วันสุข
นี่วันสุขอีกแล้วอะค้าบบ ขอพรนางฟ้าอารี โยนทางด่วนฯ ลงมานะค้าบบบ แบบนี้เลย

<a href="https://www.youtube.com/v/qqwLjkqj8Gw" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/qqwLjkqj8Gw</a>

**21**

wut2000

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 07:27:42 AM »
<a href="https://www.youtube.com/v/prH1vpCYAQQ" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/prH1vpCYAQQ</a>

**21**