ผู้เขียน หัวข้อ: You've got mail  (อ่าน 9040 ครั้ง)

wut2000

• Full Member
  • People Like This 87
Re: You've got mail
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 01:26:29 AM »
อ๊ากกกกกก ฟิน  **02** **02** **02** **02**

ขอให้มีความสุขนะค้าาาาา  41 41 อย่าลืมกลับมาตรวจเรียงความหนูนะ 5555555555

กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว....นานจนจำมะด้าย
 **30**

ว่าแต่ ไปค้น ไปหา ทั้งไลน์ ทั้งเมล์ มะมีเรียงความสักฉบับเลยคับ
 **25**

แล้วการบ้าน ข้อที่ จำไม่ได้แระ จำได้แต่ข้อที่มีคำว่า around เป็นงัย อย่างน้อยก็ช่วยเฉลยหนอย อยากรุหงะ
 **12**

wut2000

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 01:38:07 AM »
คนเราบทจะเจอก็เจอ บทจะได้ก็ได้ บทจะเป็นคู่กันก็เป็น บทจะรักก็รัก บทจะยังไงก็อย่างนั้น

ผมเชื่อในบุปเพวาสนา

ถ้าจะได้คบกันจริงๆ เพราะบุปเพวาสนาชักพา ท่านวุดก็ไม่ต้องกังวลไป

แค่พวกเราได้อ่าน ก็มีความสุขไปกับท่านแล้ว

ผมก็เชื่อคับ และ ยังเชื่อว่า เมื่อบุพเพอาละวาด พาเรามาถึงเกาะกลางทะเลรัก แล้วจากไป ที่เหลือก็คงเป็นเราเองที่จะต้องว่ายน้ำฝ่าไปถึงอีกฝั่ง ช่างน่ายินดี มีเฮเฮเฮ

แต่พอมาคิดอีกที ก็ผม... ผม...
ผมว่ายน้ำมะเป็นอะ
 **07**

wut2000

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 01:43:58 AM »
น่ารักมุ้งมิ้งกระดิ่งแมว 41

จะว่าด้วยความบังเอิญหรืออะไรก็แล้ว

แต่ถ้ามันไปทางด้านดีเช่นนี้ คงสุขใจมิใช่น้อย

หวังว่าคงสานความหวาน มาลงเป็นการบ้านหวานๆต่อนะค่ะ

ถ้าครั้งหน้ามีจิง เดี๋ยวจะสั่งเสียงดัง ให้นางฟ้าผู้น่ารักมาลงการบ้านแทนคับ
น้องนางฟ้าท่านนี้ เคยบอกผมว่า ชอบฟังเสียงคำสั่งดังๆคับพ๊ม
ว่าแต่งานนี้ถึงเวลาจิงๆ คงโดนสั่งซะมากกว่า
 **25**

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 02:35:03 AM »
หนูเตี้ยดำ ว่าจะงดตอบกระทู้สักพัก แต่เห็นห้องการบ้านมีการบ้านมาส่งแล้วอกใจไม่ไหว
ขอยกเว้นห้องการบ้านสักห้อง เลยขออนุญาตคอมเม้นท์สักนิดนะคะว่า อ่านแล้วรู้สึกประทับใจจัง
ความรักหวานๆกำลังจะมีเรื่องราวต่อจากนี้ เมื่อเจอคนที่ใช่ อย่าปล่อยไปให้ไกลมือนะคะ คว้าหมับเลย :P
ขอให้คุณจขกท.กับพี่สาวนางฟ้าตัวน้อยๆของคุณจขกท. ก้าวเดินด้วยกันอย่างมีความสุขนะคะ
อยากอ่านการบ้านฉบับต่อค่ะ มุมหวานๆ ของการสิ้นสุดการรอคอยคงอยู่ไม่ไกลแล้วนะคะ
หวังว่า ทุกความปรารถนาต้องการ จะสมดังตั้งใจวาดหวัง สมรัก สมใจนะคะ อิอิ

ขอบคุณที่มาส่งการบ้านหวานๆ อินเลิฟว์ ให้ได้อ่านค่ะ  **02**

**26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 07:28:45 AM »
ว้าว การบ้าน การบรรยายของขุ่นพี่ ทำให้รู้สึกเหมือนกำลังดูหนังhollywood Romantic แนวฟีล๊ดอยู่เลย

คอยลุ้นตอนพระเอกได้เจอกับนางเอก ...หวานจับหัวใจ

มาส่งตอนต่อไปนะจ้ะ ลุ้นให้พี่และน้องนางฟ้ามีความสุข happy
 **36**

wut2000

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 08:26:13 AM »
หนูเตี้ยดำ ว่าจะงดตอบกระทู้สักพัก แต่เห็นห้องการบ้านมีการบ้านมาส่งแล้วอกใจไม่ไหว
ขอยกเว้นห้องการบ้านสักห้อง เลยขออนุญาตคอมเม้นท์สักนิดนะคะว่า อ่านแล้วรู้สึกประทับใจจัง
ความรักหวานๆกำลังจะมีเรื่องราวต่อจากนี้ เมื่อเจอคนที่ใช่ อย่าปล่อยไปให้ไกลมือนะคะ คว้าหมับเลย :P
ขอให้คุณจขกท.กับพี่สาวนางฟ้าตัวน้อยๆของคุณจขกท. ก้าวเดินด้วยกันอย่างมีความสุขนะคะ
อยากอ่านการบ้านฉบับต่อค่ะ มุมหวานๆ ของการสิ้นสุดการรอคอยคงอยู่ไม่ไกลแล้วนะคะ
หวังว่า ทุกความปรารถนาต้องการ จะสมดังตั้งใจวาดหวัง สมรัก สมใจนะคะ อิอิ

ขอบคุณที่มาส่งการบ้านหวานๆ อินเลิฟว์ ให้ได้อ่านค่ะ  **02**

**26**

บ่อยครั้งภาพที่เห็น ก็ไม่เหมือนจากที่เราคิดนะคับ
 **07**

wut2000

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 08:29:06 AM »
ว้าว การบ้าน การบรรยายของขุ่นพี่ ทำให้รู้สึกเหมือนกำลังดูหนังhollywood Romantic แนวฟีล๊ดอยู่เลย

คอยลุ้นตอนพระเอกได้เจอกับนางเอก ...หวานจับหัวใจ

มาส่งตอนต่อไปนะจ้ะ ลุ้นให้พี่และน้องนางฟ้ามีความสุข happy
 **36**

มะมีพระเอกคับเรื่องนี้ มีแต่นางเอก กับ สภาพฉากหลังปิดกล้องคับ

**25**

wut2000

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 08:44:52 AM »
ขออภัยทุกๆท่านนะคับ
ไม่สามารถมาตอบได้ทันทีทันใด
และขอบคุณที่ได้ออกมาแสดงคห.กันนะคับ

**26**

ย้ำว่า จุดมุ่งหมายที่เขียนและมาโพสต์ แค่
ต้องการมาขอบคุณน้องท่านนี้จากใจ

41

และอยากฝากว่า
แม้จะทราบดี ว่า การโพสต์นี้ อาจจะสูญเสีย มิตรไมตรีที่เคยมีไปหมด แต่แค่อยากให้ทราบกันว่า

เว็บนี้มีนางฟ้าจิง

**06**

เพียงแต่ใครจะพยายาม ใครจะโชคดีนั่นก้อแล้วแต่
แต่ที่แน่ๆ คงยังไม่ใช่ผมในตอนนี้หรอกคับ
เพราะ ผมมักถูกเลือกให้ได้รับ
หมายเลข 0

**34**

เจ้าหญิงนิรนาม

• Sr. Member
  • People Like This 86
  • ฉันจะไม่เลิกสาปแช่งแกนะไอ้ทางด่วนคู่ขนาน!!
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 09:35:29 AM »
ไม่คิดว่าจะมีคนเขียนการบ้าน **02**

**32** **32**

ตื่นๆ ไม่ใช่เรานี่หว่า เผ่นดีกว่า **10**
แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์ .........

ขอลาทุกคนจากลายเซ็นต์ตรงนี้แระกัน จะกลับมาใหม่ ตอนนี้ไม่อยากรับรู้อะไรในเวบแล้ว สิงหาจะกลับมาลาอย่างเป็นทางการ

อยากฝากไว้อย่าง ที่่เราโพสต์ไปกระทุุุุุ้วันนี้ ที่บอกว่าเกลียด ไม่ใช่เธอ แต่เป็นไอ้หอกหักนั่นน อย่าคิดไปไกลเพราะคำคนอื่นที่ไม่รุุุุ้แนะนำ เพราะที่ผ่านมาเราเป็นยังไง เธอย่อมรู้ดี ถ้าจะมองความห่วงใยเป็นอย่างอื่น ก็คงไม่มีอะไรจะพูด ถ้าเลือกที่จะเชื่อแบบผิดๆก็ช่วยไม่ได้ ระวังตัวจากพวกตะกวดขั้นเทพด้วยแระกัน เพราะต่อไปนี้เราคงไม่ได้ช่วยสแกนให้เหมือนก่อน

..........

• People Like This 361
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:04:12 AM »
ไม่คิดว่าจะมีคนเขียนการบ้าน **02**

**32** **32**

ตื่นๆ ไม่ใช่เรานี่หว่า เผ่นดีกว่า **10**

ติงต๊อง ....   มุกนี้ชั้นเล่นละเหอะ...  กลับไปดูหน้าแรกเบย