ผู้เขียน หัวข้อ: You've got mail  (อ่าน 9057 ครั้ง)

wut2000

• Full Member
  • People Like This 87
Re: You've got mail
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:14:22 AM »
ไม่คิดว่าจะมีคนเขียนการบ้าน **02**

**32** **32**

ตื่นๆ ไม่ใช่เรานี่หว่า เผ่นดีกว่า **10**

เขียนให้ได้นะคับ
เพียงแต่คงต้อง ผ่านรอคิวน้องธิดาฯก่อนมังคับ

**34**

ไม่ว่าอย่างไร น้องทุกๆท่านก้อสามารถได้ฟินนี้ ถ้า
1.ศึกษาพี่เขาดีๆ
2.อ้อน เอาใจ ให้ตรงกับที่ที่พี่เขาต้องการ แต่ก้ออยู่ที่ข้อจำกัดของเรา นั่นคือ คลิ๊กกันงัย แต่จะคลิ๊กกันอย่างไร ทั้งสองฝ่ายก้อต้องพยายามร่วมสร้างคับ

**21**

wut2000

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:17:45 AM »
ไม่คิดว่าจะมีคนเขียนการบ้าน **02**

ตื่นๆ ไม่ใช่เรานี่หว่า เผ่นดีกว่า **10**

ติงต๊อง ....   มุกนี้ชั้นเล่นละเหอะ...  กลับไปดูหน้าแรกเบย

ติ๊งต่อง....แล้วมุกนี้ จะเกิดได้มั๊ยเนี่ย?

**02**

เจ้าหญิงนิรนาม

• Sr. Member
  • People Like This 86
  • ฉันจะไม่เลิกสาปแช่งแกนะไอ้ทางด่วนคู่ขนาน!!
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:22:17 AM »

เพียงแต่คงต้อง ผ่านรอคิวน้องธิดาฯก่อนมังคับ

**34**

ไม่ว่าอย่างไร น้องทุกๆท่านก้อสามารถได้ฟินนี้ ถ้า
2.อ้อน เอาใจ ให้ตรงกับที่ที่พี่เขาต้องการ แต่ก้ออยู่ที่ข้อจำกัดของเรา นั่นคือ คลิ๊กกันงัย แต่จะคลิ๊กกันอย่างไร ทั้งสองฝ่ายก้อต้องพยายามร่วมสร้างคับ

**21**

ขอบคุณที่แนะนำค่ะ แต่เราไม่ได้หาผู้ชายในเวบนี้หรอก แค่มีบางอย่างที่ต้องสะสางก่อนจะลาเวบไปอย่างถาวร อีกไม่กี่เดือนแระ นับถอยหลังแล้ว

ที่สำคัญไปกว่านั้น เราไม่ชอบคนหัวล้าน อ้วนลงพุง ในเวบนี้มีแต่คนหัวล้าน ลงพุง90% !!! เห็นแระหมดรมณ์ ส่วนลุงจขกกท. ก็เลี้ยงดูน้องเขาดีๆล่ะ เรื่องเงินอย่าให้ขาดตกบกพร่อง ยิ่งถ้ารู้ตัวว่าแก่ หัวล้านลงพุง ก็ต้องทุ่มเงินเยอะหน่อยนะ คนสวยเค้ามีทางเลือกเยอะ ถ้าไม่หลอกตัวเองจนเกินไป ควรทำใจไว้นะลุงนะ
แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์ .........

ขอลาทุกคนจากลายเซ็นต์ตรงนี้แระกัน จะกลับมาใหม่ ตอนนี้ไม่อยากรับรู้อะไรในเวบแล้ว สิงหาจะกลับมาลาอย่างเป็นทางการ

อยากฝากไว้อย่าง ที่่เราโพสต์ไปกระทุุุุุ้วันนี้ ที่บอกว่าเกลียด ไม่ใช่เธอ แต่เป็นไอ้หอกหักนั่นน อย่าคิดไปไกลเพราะคำคนอื่นที่ไม่รุุุุ้แนะนำ เพราะที่ผ่านมาเราเป็นยังไง เธอย่อมรู้ดี ถ้าจะมองความห่วงใยเป็นอย่างอื่น ก็คงไม่มีอะไรจะพูด ถ้าเลือกที่จะเชื่อแบบผิดๆก็ช่วยไม่ได้ ระวังตัวจากพวกตะกวดขั้นเทพด้วยแระกัน เพราะต่อไปนี้เราคงไม่ได้ช่วยสแกนให้เหมือนก่อน

• ฉันจะไม่เลิกสาปแช่งแกนะไอ้ทางด่วนคู่ขนาน!!
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:25:16 AM »

ติงต๊อง ....   มุกนี้ชั้นเล่นละเหอะ...  กลับไปดูหน้าแรกเบย

ฉันไม่ได้อ่านหน้าแรก จะไปรู้กับเธอหรอ **03**

ก็เรามันชอบคิดอะไรเหมือนกัน เลยอาจบังเอิญมุขคล้ายกันบ้าง ทำใจๆ **30**
แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์ .........

ขอลาทุกคนจากลายเซ็นต์ตรงนี้แระกัน จะกลับมาใหม่ ตอนนี้ไม่อยากรับรู้อะไรในเวบแล้ว สิงหาจะกลับมาลาอย่างเป็นทางการ

อยากฝากไว้อย่าง ที่่เราโพสต์ไปกระทุุุุุ้วันนี้ ที่บอกว่าเกลียด ไม่ใช่เธอ แต่เป็นไอ้หอกหักนั่นน อย่าคิดไปไกลเพราะคำคนอื่นที่ไม่รุุุุ้แนะนำ เพราะที่ผ่านมาเราเป็นยังไง เธอย่อมรู้ดี ถ้าจะมองความห่วงใยเป็นอย่างอื่น ก็คงไม่มีอะไรจะพูด ถ้าเลือกที่จะเชื่อแบบผิดๆก็ช่วยไม่ได้ ระวังตัวจากพวกตะกวดขั้นเทพด้วยแระกัน เพราะต่อไปนี้เราคงไม่ได้ช่วยสแกนให้เหมือนก่อน

wut2000

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:29:50 AM »

**34**

**21**

ขอบคุณที่แนะนำค่ะ แต่เราไม่ได้หาผู้ชายในเวบนี้หรอก แค่มีบางอย่างที่ต้องสะสางก่อนจะลาเวบไปอย่างถาวร อีกไม่กี่เดือนแระ นับถอยหลังแล้ว

ที่สำคัญไปกว่านั้น เราไม่ชอบคนหัวล้าน อ้วนลงพุง ในเวบนี้มีแต่คนหัวล้าน ลงพุง90% !!! เห็นแระหมดรมณ์ ส่วนลุงจขกกท. ก็เลี้ยงดูน้องเขาดีๆล่ะ เรื่องเงินอย่าให้ขาดตกบกพร่อง ยิ่งถ้ารู้ตัวว่าแก่ หัวล้านลงพุง ก็ต้องทุ่มเงินเยอะหน่อยนะ คนสวยเค้ามีทางเลือกเยอะ ถ้าไม่หลอกตัวเองจนเกินไป ควรทำใจไว้นะลุงนะ

น้องเขาไม่รับสักสตางค์และถึงตรงนี้ ยังไม่เคยได้ยินน้องเขาพูดถึงเงินเลยคับ

**06**

ส่วนบุคคลิกผม รูปร่างหน้าตา ผมแต่งขึ้นคับ
ตัวจิง ผมหุ่นดี หน้าตี๋ อันนี้น้องเขาแย้มเล็กๆแต่ไม่ยอมชม
ส่วนเรื่องแก่ แหะแหะแหะ จิงคับ

**19**

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:39:16 AM »
นี่ลุง จะบอกให้นะ แรกๆก็แบบนี้แหละ ใใครเค้าจะเห็นแก่เงินเล่า พูดเรื่องเงินตั้งแต่เริ่มต้น ใครจะอยากคบ หลอกให้ตายใจก่อน ให้คุณผู้ชายรู้สึกว่าน้องเค้าคบเราที่ใจ ไม่ใช่ที่เงิน ทีนี้แหละ ผู้ชายก็เสนอเงินให้เอง แรกๆก็ทำเกรงใจไม่อยากรับ บอกเกรงใจแต่มือหยิบเอาเงินใส่กระเป๋าตังค์ไปละ (คิดในใจ มรึงน่าจะให้กรูนานกว่านี้แระ)    **30**   
ต่อมาก็เริ่มจะบ่นให้ผู้ชายได้ยินอยากได้อันนั้นอันนี้ ลองไม่ได้สิจะะงอนให้ดู **11**

ที่พูดมานี่เราพูดถึงเรานนะ ไม่ได้ว่าผู้หญิงใคร  **25**

..........

• Hero Member
  • People Like This 361
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 10:46:19 AM »
ปรี้ดดดด ปรี้ด ปรี้ด **15** **15**

พาทู้หวานเค้าไปไกลเลยทีนี้  พอๆๆ.   

....มาต่อค่ะคุณลุง.. 41 41.    ดูท่าคุนลุงจะเสน่ห์แรง.  สาวๆคงตรึมแน่ๆเลย **21*กว่าจะถึงส้มเช้งจะคิวที่เท่าไหร่

เอ๊.....   ออกทะเลเหมือนกัน ต่างจากยัยติงต๊องตรงไหนเนี่ย.  ไปแระค่ะ **24**

Mr.

• People Like This 27
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 11:20:13 AM »
ตาร้อนวูบเลย........ **19**  **19** **19** **19**

คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/

wut2000

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 11:46:42 AM »
ตาร้อนวูบเลย........ **19**  **19** **19** **19**

ถ้าเรื่อง ตัวและใจนางฟ้าหละก้อ เห็นควรให้ตาผ่าวๆ
แต่ถ้าฉากหลังปิดกล้องหละก้อ...ตาผ่าวๆเหมือนกัน แต่ น้ำตาจิไหลพรากมากกว่า

**30**

Mr.

• People Like This 27
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 12:31:47 PM »

ถ้าเรื่อง ตัวและใจนางฟ้าหละก้อ เห็นควรให้ตาผ่าวๆ
แต่ถ้าฉากหลังปิดกล้องหละก้อ...ตาผ่าวๆเหมือนกัน แต่ น้ำตาจิไหลพรากมากกว่า

**30**

ฉากหลังปิดกล้องด้วย..แค่คิดก็   **19** **19** **19** **19**

ปล หากยังใม่ถึงตอนอวสานก็เปิดกล้องใหม่ใด้ตลอดเวลาสินะ   **10**
คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/