ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการเดินทาง... ใช้ชีวิต slow life ในวิถีหลวงพระบาง  (อ่าน 15444 ครั้ง)

น้องเป็ด

• Hero Member
  • People Like This 214
ชอบการบ้านพี่ slow มากค่ะ

**36**  **36**  **36**
อยากไปบ้าง ขอจด รายละเอียดเอาไว้ก่อน
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
ดูการบ้าน ท่าน slow ทีไร
ผมต้องตาร้อนทุกที
อยากลอกครับ
เเต่คงไม่มีโอกาส
 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

slow

• People Like This 2111
ชอบการบ้านพี่ slow มากค่ะ

**36**  **36**  **36**
อยากไปบ้าง ขอจด รายละเอียดเอาไว้ก่อน

หากน้องเป็ดได้ไปเที่ยว ก็นำกลับมาเล่าให้อ่านบ้างนะครับ

น้องเป็ดน่าจะเล่าเรื่องได้สนุกและน่าติดตามกว่ามากเลย...

**32**

slow

ดูการบ้าน ท่าน slow ทีไร
ผมต้องตาร้อนทุกที
อยากลอกครับ
เเต่คงไม่มีโอกาส
 41

ขอบคุณท่าน nine_nine ที่มาอ่านมาเม้นกันนะ

ได้การบ้านท่าน อ่านแล้วสนุก ขำ จินตนาการเตลิดไปหมด..

ขอให้เจอน้องน่ารักแล้วมาเขียนให้อ่านนะครับ

**26**

Nuekmaiork

• People Like This 870

ขอโทดครับพี่ slow ที่เข้ามาช้าไปหน่อย...ไปนอนให้น้ำเกลืออยู่ ... ทะเลเป็นพิษ

เพิ่งสังเกตุเห็นว่า รูปโปรไฟล์ พี่ slow มีที่มาจากการบ้านนี้เอง

อย่าหักโหมมากนะครับ kick บ่อยๆ ระวัง จักรยานเป็นพิษ นะครับ

**30** **30** **30**

slow

ขอโทดครับพี่ slow ที่เข้ามาช้าไปหน่อย...ไปนอนให้น้ำเกลืออยู่ ... ทะเลเป็นพิษ

เพิ่งสังเกตุเห็นว่า รูปโปรไฟล์ พี่ slow มีที่มาจากการบ้านนี้เอง

อย่าหักโหมมากนะครับ kick บ่อยๆ ระวัง จักรยานเป็นพิษ นะครับ

**30** **30** **30**

ขอบคุณครับลุงนึก... **26**

แค่ลุงนึกเข้ามาอ่าน มาเม้น ก็ดีใจแล้วครับ

พยายามหักโหม kick ให้เป็นประจำจะได้แข็งแรงครับ...

หากชอบเมนูอาหารประเภทก๋วยเตี๋ยว ที่หลวงพระบางอร่อยใช่ย่อยเลยครับลุงนึก

แต่ปกติผมทานจะไม่ปรุงเลยนะครับ .... ชอบทานแบบไม่เจือ นึกแล้วก็หิว

**25**

Maythavee

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ไปมาเหมือนกันคะ 5555 พกความซวยไปเต็มเป๋าชีวิตยิ่งกว่าละคร แต่สนุกดีคะ **25**

slow

ไปมาเหมือนกันคะ 5555 พกความซวยไปเต็มเป๋าชีวิตยิ่งกว่าละคร แต่สนุกดีคะ **25**

มีความซวยอะไรสนุกๆ หรอครับ

**25**

amamamamam

• Sr. Member
  • People Like This 23
อ่านการบ้านคุณพี่ slow แล้วหิว **25**
It's just a feeling.

atrossy

• Sr. Member
  • People Like This 0