ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ามีรักดี จะมีรักเดียวววว  (อ่าน 1587 ครั้ง)

ChillllihC

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ถ้ามีรักดี จะมีรักเดียวววว
« เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 10:45:52 PM »
หาเพื่อน พี่ น้องคุยจ้า ชาย-หญิง ได้หมดน๊าาา
จริงๆแล้ว ชอบสาว2 มาก มีใครอยากคุยกับน้องบ้าง
อยากเป็นพี่น้องกับทุกคนค่ะ ใครคุยด้วยแล้วสบายใจ
ก็อยากจะคุยต่อไปเรื่อยๆนะคะ ♡
ทิ้งไลน์ไว้เลยยย...ขอบคุณค่ะ

May_monarissa

• Full Member
  • People Like This 11
Re: ถ้ามีรักดี จะมีรักเดียวววว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2015, 01:24:36 AM »
 **39** แวะมาเปนกำลังใจให้. จขกท. เจอเพื่อนน่ารักเยอะๆค่ะ
เออ !!.....

Maya_MayaH

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
Re: ถ้ามีรักดี จะมีรักเดียวววว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2015, 10:46:19 PM »
เราเป็นผู้หญิงนะ แต่เราก็คุยได้ เราอยากมีเพื่อนเหมือนกัน

เราก็หาอยู่นะ รักดีๆ เพราะเราก็อยากมีแค่่รักเดียว **21**
อ ย่ า รั ก ใ ค ร ม า ก                จ น ก ล า ย เ ป็ น ห ล ง
อ ย่ า คิ ด ว่ า รั ก จ ะ มั่ น ค ง     จ น ไ ม่ เ ผื่ อ ใ จ ไ ว้
อ ย่ า คิ ด ว่ า ชี วิ ต                  จ ะ ส นุ ก ส น า น เ ส ม อ ไ ป
                  เ พ ร า ะ เ มื่ อ เ ร า ไ ม่ เ ห ลื อ ใ ค ร
ก็ ต้ อ ง เ รี ย น รู้ ใ ห้ ไ ด้       “   ที่ จ ะ อ ยู่ เ พี ย ง ล ำ พั ง   ”

ChillllihC

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2015, 02:09:38 AM »
ได้เจอคนดีๆเป็นลาภอันประเสริฐเลย
แต่ตอนนี้ยังไม่มี...ไม่ได้มาดิ้นรนหานะคะ
คือแค่อยากจะมาคุยกับใครสักคนก็ได้ ที่ทำให้เรารู้สึกดี
และเขาก็รู้สึกดีกับเราเช่นกัน  **07** **01** **19**