ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเป็ดขี้เหร่กับพี่ชายผู้ใจดี  (อ่าน 9601 ครั้ง)

น้องเป็ด

• Hero Member
  • People Like This 214
Re: น้องเป็ดขี้เหร่กับพี่ชายผู้ใจดี
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 01:22:09 AM »
การบ้านน่ารักอีกแล้ว
คนน่ารัก กับ คนน่ารักมาเจอกัน
เรื่องดีๆ พร้อมความสุขและความสดใส
ย่อมบังเกิดขึ้นแน่นอน

น้องเป็ดจ้า ร้านแมวน่ารักอ่ะ

รอการบ้าน ล่องเรือโรแมนติก อยู่นะจ้า

ขอบคุณค่ะพี่อ้อม พี่อ้อมเเวะมาแบ่งปันการบ้านอีกน้า
ร้านแมวน่ารักมากๆ เลยลองแวะไปดูนะคะ
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

น้องเป็ด

Re: น้องเป็ดขี้เหร่กับพี่ชายผู้ใจดี
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 01:23:36 AM »
เมื่อวารีไปเสาวรีย์มาเหมือนกัน  อาจจะเจอคุณเป็ดก็ได้นะ  **04**
นั่นน่ะสิ่คะเราเจอกันรึเปล่า  **02**
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 08:27:46 AM »
**02** อิจฉาน้องเป็ดเบาๆ คริๆ
เดี๋ยวพี่ต้องคิดแผนหาผู้ชายสักคนพาไปตะลอนกินบ้างล่ะ
    ร่ำรวยเงินทองนะน้องสาา

อย่าอิจฉาหนูเลยพี่ปป หนูนี่อิจฉาพี่ปป เดี่ยวนี้หายแอบไปสวีทหวาน ๆ แง~
ถ้าไม่มีผชไปตะลอนกินกับน้องเป็ดได้นะ  **39**
ขอบคุณค่ะพี่ปป จุ้กกรู้

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 08:31:18 AM »
การบ้านน้องเป็ด หนุก ตลอด
 **39**

ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ เดี่ยวจะแวะมาส่งการบ้านอีกนะค้า  **06**

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 08:33:26 AM »
ออนทัวร์ทริป  **39**

เดินกันมันส์ กินกันเพลิน กันเลยทีเดียวค่า งานนี้  **30**

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 08:36:27 AM »
โอ้โห เพื่อนกินจริงๆ  ข้าน้อยขอคาราวะ **26**
แต่น่ากินจริงอ่ะ แมวอ่ะน่ากิน  **30**  ล่อเล่นน่า ความจริง คนที่เล่นกับแมวน่ารักกว่าเยอะเลย **34**

เป็นทริปตะลุงกินกันจรังจังจริงๆค่ะ ไม่ไหว หนูเตี้ยดำแค่รอบแรกก็หนักพุงไปต่อไม่ไหวแล้วล่ะ

น้องเป็ดกับพี่ชายผู้ใจดีนี่ เข้าขากันดีจัง ถึงไหนถึงกันจริงๆ อิ่มสุขอิ่มท้องนะคะ ไขมันจงมา ไขมันจงมา **11**

ขอบคุณการบ้านตะลุยกินรอบนี้ค่ะ มาแบบจัดเต็มจริงๆ รอรอบหน้าอีกนะคะ  **02** **06**

อ้ากกกกกกกกกกตรงไขมันจงมา ไขมันจงมา ฮืออออออออ
มันมาแล้ว ไขมันมันมาแล้วพี่บาบีคิวววว  **19**

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 08:39:41 AM »
ผม สถิต อยู่ซอยเพชรบุรี 5-7 10 กว่าปี จริงๅมีอร่อยหลายร้านเลย จากร้านพี่อ้อถึงแยกเลี้ยวขวาก็จะเจอร้านแม่พี่อ้อ จะขายข้าวหมูแดง หมูกรอบ หน้าเป็ดครับ แต่ถ้าตรงไป สุดซอยจะมีร้านก๋วยเตี๋ยวเป็ดติดรางรถไฟ ขายเฉพาะกลางวัน วันธรรมดาช่วงเที่ยงคนจะเยอะมากครับ ส่วนสาวรีย์ ก๋วยเตี๋ยวเรือ วัดมะกอก ก็ใช่ได้ครับ

น้องเป็ดไม่ได้ไปแถวนั้นเท่าไหร่ค่ะพี่ ปกติอยู่แต่ระแวกลาดพร้าว เลียบด่วนรามอินทรา
55555555 นี่ก็เปิดอ่านพันทิป บวกกับจีพีเอสนำทาง สาระพัด
ไว้วันหลังจะแวบไปใหม่ ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่าน่ารักที่สุดดดดดดด  **06**

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 12:06:41 PM »

**21** **21**

กะว่าจะชวนน้องเป็ด มาหาการบ้านหวานๆ ซะหน่อย
เจอตระเวนกินแบบนี้ จุได้ขนาดนี้ สงสัย ต้องช่วยกลิ้งลุงกลับบ้านด้วยนะ

**09** **09**

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 10:06:25 AM »

**21** **21**

กะว่าจะชวนน้องเป็ด มาหาการบ้านหวานๆ ซะหน่อย
เจอตระเวนกินแบบนี้ จุได้ขนาดนี้ สงสัย ต้องช่วยกลิ้งลุงกลับบ้านด้วยนะ

**09** **09**

จะทำหารบ้านหวาน ๆ นี่ น้องเป็ดต้องเข้าก๊วนกินติมแล้ววว
ทั้งหวานนนนนนน ทั้งเย็นนนนนนนนนนน
ละมุนลิ้นกันเลยทีเดียว  **32**
รอก๊วนออกเดินทางอยู่นะค่าาาา