ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเป็ดขี้เหร่กับพี่ชายผู้ใจดี  (อ่าน 9605 ครั้ง)

sissyfabulous

• Full Member
  • People Like This 200
  • HOPE
Re: น้องเป็ดขี้เหร่กับพี่ชายผู้ใจดี
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 01:38:38 PM »
ก๋วยเตี๋ยวเจ๊อ้อ น่าโดนมากกกกกกกกกกกกกกก !
น้องแมวก็น่ารัก งื้มม ททท. ก็น่าไป งื้มมมมม
ตามอันไหนก่อนดีนะ งื้มมม :$

ขอบคุณการบ้านน่ารักน่าลอกนะคะ อิอิ.
You're a bad idea, but I like bad ideas.

น้องเป็ด

• Hero Member
  • People Like This 214
Re: น้องเป็ดขี้เหร่กับพี่ชายผู้ใจดี
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 01:48:10 PM »
ก๋วยเตี๋ยวเจ๊อ้อ น่าโดนมากกกกกกกกกกกกกกก !
น้องแมวก็น่ารัก งื้มม ททท. ก็น่าไป งื้มมมมม
ตามอันไหนก่อนดีนะ งื้มมม :$

ขอบคุณการบ้านน่ารักน่าลอกนะคะ อิอิ.

ไปทั้งสองที่ได้เลยค่ะ เพราะมันใกล้ ๆ กันนิดเดียว
ร้านก๋วยเตี๋ยเจ๊อ้อ ก็อยู่ใกล้ บีทีเอสราชเทวี แต่ต้องเดินเข้าซอยหน่อย
ค่าเฟ่น้องแมวก็อยู่ติดกับ bts ราชเทวี
แบบนี้ต้องจัดจ้าาาาา  **39** **38**
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 03:31:23 PM »
การบ้านน่ารักอีกแล้ว
คนน่ารัก กับ คนน่ารักมาเจอกัน
เรื่องดีๆ พร้อมความสุขและความสดใส
ย่อมบังเกิดขึ้นแน่นอน

น้องเป็ดจ้า ร้านแมวน่ารักอ่ะ

รอการบ้าน ล่องเรือโรแมนติก อยู่นะจ้า

Seven777

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 05:02:08 PM »
เมื่อวารีไปเสาวรีย์มาเหมือนกัน  อาจจะเจอคุณเป็ดก็ได้นะ  **04**

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 09:30:03 PM »
 **02** อิจฉาน้องเป็ดเบาๆ คริๆ
เดี๋ยวพี่ต้องคิดแผนหาผู้ชายสักคนพาไปตะลอนกินบ้างล่ะ
    ร่ำรวยเงินทองนะน้องสาา
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 10:53:19 PM »
การบ้านน้องเป็ด หนุก ตลอด
 **39**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Chompoopink

• Newbie
  • *
  • People Like This 17
  • สักคนที่รับได้ ในสิ่งที่เราเป็น
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 01:31:17 PM »
ออนทัวร์ทริป  **39**
อายุ 25 นัทตี้ ขี้เล่น ขี้อ้อน เป็นกันเอง สบายสบาย with nuttyy

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 09, 2015, 07:38:33 PM »
โอ้โห เพื่อนกินจริงๆ  ข้าน้อยขอคาราวะ **26**
แต่น่ากินจริงอ่ะ แมวอ่ะน่ากิน  **30**  ล่อเล่นน่า ความจริง คนที่เล่นกับแมวน่ารักกว่าเยอะเลย **34**

เป็นทริปตะลุงกินกันจรังจังจริงๆค่ะ ไม่ไหว หนูเตี้ยดำแค่รอบแรกก็หนักพุงไปต่อไม่ไหวแล้วล่ะ

น้องเป็ดกับพี่ชายผู้ใจดีนี่ เข้าขากันดีจัง ถึงไหนถึงกันจริงๆ อิ่มสุขอิ่มท้องนะคะ ไขมันจงมา ไขมันจงมา **11**

ขอบคุณการบ้านตะลุยกินรอบนี้ค่ะ มาแบบจัดเต็มจริงๆ รอรอบหน้าอีกนะคะ  **02** **06**

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

nops!

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 67
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 09, 2015, 08:28:47 PM »
ผม สถิต อยู่ซอยเพชรบุรี 5-7 10 กว่าปี จริงๅมีอร่อยหลายร้านเลย จากร้านพี่อ้อถึงแยกเลี้ยวขวาก็จะเจอร้านแม่พี่อ้อ จะขายข้าวหมูแดง หมูกรอบ หน้าเป็ดครับ แต่ถ้าตรงไป สุดซอยจะมีร้านก๋วยเตี๋ยวเป็ดติดรางรถไฟ ขายเฉพาะกลางวัน วันธรรมดาช่วงเที่ยงคนจะเยอะมากครับ ส่วนสาวรีย์ ก๋วยเตี๋ยวเรือ วัดมะกอก ก็ใช่ได้ครับ
อยู่บ้านนอกเป็นชาวสวน นานๆเข้ากรุงซักที

nops!

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 67
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 09, 2015, 10:18:33 PM »
ลง bts พญาไท แล้วเดินเข้าตึก พญาไท พลาซ่า ออกประตูหลัง ก็ออก ซ7 แล้วครับ ใกล้กว่านะ
อยู่บ้านนอกเป็นชาวสวน นานๆเข้ากรุงซักที