ผู้เขียน หัวข้อ: Smile By Robert Jr : Surprise By Sonkyu : Speed By networkman : พี่ชายที่แสนดี  (อ่าน 7003 ครั้ง)

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
Re: Smile By Robert Jr : Surprise By Sonkyu : Speed By networkman : พี่ชายที่แสนดี
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 04:46:11 PM »
ทริปนี้น่าติดตามค่ะ ดีจังน่าสนุกเชียวได้ไปเที่ยวกันฮาเฮ เซเซกินหมูขนหมู อิอิ
เป็นทริปน่าจะมีความสุขกันทุกคนนะคะ คงกลับมากันพร้อมร้อยยิ้มกันเลย ดีจัง ดีจัง
ขอบคุณเรื่องราวทริปบันทึกมิตรภาพดีๆที่น่าประทับใจนะคะ เป็นวันดีๆ และขอให้ทุกวันเป็นวันที่ ดีๆต่อไปจ้า
 **02** **06**
สำหรับหนูเตี้ยดำแล้ว คงต้องขอตัว หนูไม่ชอบชิ่งจ้า หนูกลัวความเร็ว แต่ถ้าเป็นเรื่องบันจี้จั๊มฟ์หนูสู้ตาย 555
ขอบคุณกั๊ฟผ๋ม
 **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

เจอมาเยอะ

• Sr. Member
  • People Like This 249
  • แรงชัด จัดเต็ม!
Re: Smile By Robert Jr : Surprise By Sonkyu : Speed By networkman : พี่ชายที่แสนดี
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 05:45:32 PM »
ทริปเฮฮาสนุกสนานไปกันเป็นหมู่คณะอันนั้นไม่กังขา...แต่ถุงยางที่ได้รับเนี่ยสิ! **34** **30**
คนจริงไม่โม้ คนโม้ไม่จริง

Cabin crew :)

• Full Member
  • People Like This 113
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 05:52:57 PM »
ของกินทริปคุณ _ple_
มีเเต่ของโปรดเราทั้งนั้นเลยยยยย 5555  41
ขอบคุณที่มาเเบ่งปันการบ้านน่ารักๆนะคะ

**39**
Keep in my memory..

Uptown_Girl

• People Like This 395
  • Grey & White
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 05:53:34 PM »
อ่านทั้งหมดมาสะดุดกับคำว่า "ปลาเหงา" ช่วยเหลาให้ที ว่าคือปลาอะไร  **25**

แวะมาตอบแทน ปลาเหงา = ปลาเผา  **04**
//เป็นทริปที่เน้นกินมากก่าเที่ยวนะนี่ อิอิ
"เหตุผลอาจพาคุณจากจุด A ไปจุด B ได้ แต่จินตนาการจะพาเราไปทุกแห่งหน"

น้องเป็ด

• People Like This 214
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 12:36:14 PM »
 **39** **39** **39**
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

sissyfabulous

• People Like This 200
  • HOPE
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 01:47:02 PM »
ทริปน่าสนุกจังเลยค่ะ ฮาป่วน ทัวร์ยกแก๊งค์ :$
สงสัยอิ่มกันจนพุงพลุ้ยน่ารักเชียว  41
You're a bad idea, but I like bad ideas.

Noo_Office

• People Like This 21
  • ก็แค่เหงา...และจริงใจ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 02:30:11 PM »
 **06**  อยากเป็นส่วนหนึ่งของการบ้านบ้างจัง   41  แอบอิจฉาเบาๆ ไว้โอกาสหน้า จะหาทางจากบ้านนอกเพื่อเข้ากรุงไปร่วมทริปด้วยให้ได้เลยจร้า  **39**
 **36** **36** **36**
หญิงสาวอารมณ์ดี๊ ดี  ที่หลงเสน่ห์มิตรภาพในโลกออนไลน์

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 08:09:30 PM »
อ่านทั้งหมดมาสะดุดกับคำว่า "ปลาเหงา" ช่วยเหลาให้ที ว่าคือปลาอะไร  **25**

เหลาไม่ได้ แต่ถ้าถ้าพี่เข้าร่วมสมาคมคนเหงา ซักวันจะเข้าใจ

41
ขอบคุณค่า การบ้านน่าทานมากๆ น่ารักจุง
อยากกินข้าวหมูแดง **19**

ข้าวหมูแดงอร่อยเว่อร์ ขอบอกว่าเกลี้ยงทุกจาน  **30**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 08:18:52 PM »
ทริปนี้น่าติดตามค่ะ ดีจังน่าสนุกเชียวได้ไปเที่ยวกันฮาเฮ เซเซกินหมูขนหมู อิอิ
เป็นทริปน่าจะมีความสุขกันทุกคนนะคะ คงกลับมากันพร้อมร้อยยิ้มกันเลย ดีจัง ดีจัง
ขอบคุณเรื่องราวทริปบันทึกมิตรภาพดีๆที่น่าประทับใจนะคะ เป็นวันดีๆ และขอให้ทุกวันเป็นวันที่ ดีๆต่อไปจ้า
 **02** **06**
สำหรับหนูเตี้ยดำแล้ว คงต้องขอตัว หนูไม่ชอบชิ่งจ้า หนูกลัวความเร็ว แต่ถ้าเป็นเรื่องบันจี้จั๊มฟ์หนูสู้ตาย 555
ขอบคุณกั๊ฟผ๋ม
 **26**

พี่ก็ไม่ค่อยชอบเหมือนกันค่ะ แต่ก็อยากลอง พอลองชักจะติดใจ

ส่วนบันจี้จั๊มอันนี้ก็ยังไม่เคยลองเหมือนกัน เพราะไม่ค่อยถูกกับความสูง แต่กลับชอบความเร็วแต่ต้องปลอดภัยนะ  41

ทริปเฮฮาสนุกสนานไปกันเป็นหมู่คณะอันนั้นไม่กังขา...แต่ถุงยางที่ได้รับเนี่ยสิ! **34** **30**

**34** รอคนให้มาเฉลยค่ะ แต่ที่แน่ๆ โดนดุมาแระ  **25**

ของกินทริปคุณ _ple_
มีเเต่ของโปรดเราทั้งนั้นเลยยยยย 5555  41
ขอบคุณที่มาเเบ่งปันการบ้านน่ารักๆนะคะ

**39**

ขอบคุณค่ะ เฮฮาตามประสา พี่น้องคนเหงา เน้นกินไม่เน้นเที่ยว  **30**

แวะมาตอบแทน ปลาเหงา = ปลาเผา  **04**
//เป็นทริปที่เน้นกินมากก่าเที่ยวนะนี่ อิอิ
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 08:19:50 PM »
การบ้านอ่านแล้วสนุกบวกซิ่งตาม  **10**

อาหารตาเป็นอาหาร และขนมหวานจานอร่อย

เห็นข้าวหมูแดง และแอบดูขากับพุงตัวเอง สงสัยได้มองแต่รูป **25**

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีดีค่ะ

เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น