ผู้เขียน หัวข้อ: คุณว่าตัดผมทรงอะไรดี /ขอคำแนะนำดีดีแก่หนูเตี้ยดำหน่อยค่ะ ◕〝◕  (อ่าน 3400 ครั้ง)

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
ตูดเป็ดนี่คือ ชี้โด่ชี้เด่ใช่เปล่าคะ งั้นก็ใช่เลย หนูชอบแบบนั้นค่ะ ให้มันชี้โด่เด่เหมือนผู้ชายอ่ะค่ะ แลดูเกาหลีม๊วกกก 5555+
โดยส่วนตัวมองว่า มันจะทำให้ดูหน้าเด็กลงค่ะ อิอิ

ตกลงเอาทรงที่2 นะคะ แล้วไงสงสัยต้องไปเดินหาดูวิคผมมาเผื่อ เผื่อว่าตัดแล้วไม่โอเค ก็อาศัยวิคผมหรือแฮร์พีชไปก่อนสักเดือนสองเดือน อิอิ

ขอบคุณจ้า  **06** **06**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

~monin~

• People Like This 580
มารีวิวความสวยให้้วยนะค่ะ

ทรงสั้นมันเข้ากับแดดบ้านเรามา **04**
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

IS_BarBeQ

• *
รับทราบครับโผ้ม ^ ^
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

Luzifer

• People Like This 110
  • I'm stupid forever...
Happiness is being stupid together   **04**

IS_BarBeQ

• *
โอ้โห จ๊อสสสสสสสสสสสสสสสสสช์ **19** **19**

amamamamam

• Sr. Member
  • People Like This 23
โฟมแนะนำทรงนี้ อำพรางรูปหน้าได้ด้วยค่ะ **06**
ดูเซ็กซี่เบาๆ **34**

It's just a feeling.

tsukudo

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
คุณ BBQ
ทรงนี้เลยเหมาะกับอากาศร้อนอย่างยิ่ง
1. ทรงอเมริกัน
2. ทรงทหารใหม่
3. ทรงแม่ชี
(แซวเล่นครับ)
 **30**

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
ตัดแล้วเอามาโชว์กันมั่งน๊าจ๊ะ น้องBBQ ทรงไหนก้อน่ารัก
 **06**

น้องเป็ด

• People Like This 214
จากการที่น้องเป็ดไว้ผมสั้นมาสองปี ตัดมาเกือบทุกทรงแล้ว
น้องเป็ดคิดว่าทรงที่พี่บาบีคิวเลือกสองแบบนั้นมันดูไม่คูลเท่าไหร่
แถมถ้าตัดออกมา มันจะดูธรรมดาไปเลย
แบบที่พี่ slow เลือกมาแต่ละแบบน่ารัก ๆ มากค่ะ

อย่างพี่ sissyfabulous พิมมาอันนี้เห็นด้วยค่ะ
ถ้าคิดจะลองตัดผมสั้น ลองตัดประมาณแบบที่พี่ sissyfabulous ดูก่อนนะค่ะพี่บาบีคิว

ทรงที่พี่ foam แนะนำก็น่ารักดีค่ะ

ถ้าตัดมาละไม่ชอบจะได้ติดแฮร์พีทได้ด้วย
ตอนนี้น้องเป็ดกำลังไว้ผมยาวค่ะ ช่วงนี้ผมประบ่าแล้ว เวลามีอารมณ์ิอยากผมสั้นก็ดัดลอนเอา
ทั้งหัว เอาหัวพอง ๆ ไว้ก่อน แต่ถ้าอยากอารมณ์ผมยาวก็ติดแฮร์พีทเอา
วิธีติดแฮร์พีทให้เนียนนี่ต้องติดจากช่วงบนค่ะ รับรองเนียนกริบ

ตัดเมื่อไหร่เอามาโชว์บ้างนะคะ
สาวผมสั้นมีเสน่ห์  **06**
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

IS_BarBeQ

• *
ขอบคุณทุกความคิดเห็นดีๆนะคะ ^O^
ดีจังดีจัง ผมสั้น รับร้อน จะเข้าสงกรานต์

ว่าแต่ พี่ๆในเว็บ เขาไม่ชอบสาวผมสั้นกันใช่เป่า หว้า แย่จัง อิอิ

ขอบคุณนะคะ :)  **02** **06**

**26** **26**