ผู้เขียน หัวข้อ: You've got mail 2  (อ่าน 9444 ครั้ง)

wut2000

• Full Member
  • People Like This 87
Re: You've got mail 2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 02:23:28 AM »
หวานนนนนนนนนนนนนนนน :$
หวานน หวานนนนนน หวานนนนนนนนน
แอร้ยยยย ไม่รู้จะพูดอะไรนอกจากคำว่าหวานเลยค่ะ
 41

ไม่รุเหมือนกันว่า มันจะออกมาหวานเพียงไร เพราะตอนเขียนนั้น เขียนออกมาจากใจคับ
แค่อยากขอบคุณนางฟ้า และ อยากให้นางฟ้าเป็นน้องที่เลือกได้ถั่วต้มค้าบบบ
ขอบคุณนะคับ

**25**

wut2000

• Full Member
  • People Like This 87
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 02:26:47 AM »
ขออภัยเพื่อนๆ น้องๆนะคับที่มาตอบช้า
และขอขอบคุณ ที่กรุณาแสดงคห. ที่กดThank และ ให้กำลังใจเชียร์นะคับ
ซาบซุ้งจิงๆ

**34**

PieceOfMe

• Hero Member
  • People Like This 273
  • your father died !!!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 03:35:44 PM »

บึ่งรถโทรมๆ เก่าๆ ที่คงสู้พี่ๆผช.ที่มีรถสปอร์ตหรูๆหรือรถดีๆในเว็บนี้ไม่ได้ แม้ไม่มั่นใจในเรื่องเฟอร์นิเจอร์ที่น้องๆมักคาดหวังและที่ผมเองก็ไม่เคยนิยมนำมาเสริมความมั่นใจ แต่ลึกๆที่เชื่อมั่น คือ
ผมมีสิ่งมีค่าที่สุดที่น้องๆในเว็บนี้ต้องการอย่างแท้จิง ก้อคงไม่ใช่เรื่องรถหรูหรือเฟอร์นิเจอร์ที่น่าดึงใจ น่าเข้าหาเนาะ
แล้วไอ้สิ่งมีค่าที่ว่านั่นคืออะไร
ใจ มังคับ
ผมคิดแบบงี้ มิงั้นน้องๆ คงไม่ร้องอกหักกันมากมายยจากพี่ผช.ที่มีรถหรูๆ ว่ามั๊ย?
 **34**

ยินดีกะ จขกท ด้วยนะฮะ ที่แฮปปี้ๆ

ส่วนเรื่อง "ใจ" ค่อนข้างไม่เห็นด้วยนะฮะ
ในเวปนี้อ่ะ ใช้ใจลำบาก ไม่งั้นคงไม่มีกระทู้ดราม่าร้องไห้กันปาวๆ
เพราะโดนน้องหลอกพี่หลอก เพราะเชืี่อใจกันหรอก
น้องในนี้หลายคนเข้ามาเพราะเงินล้วนๆ แต่ก็ไม่ผิด
เพราะเป็นเวปแห่งการแลกเปลี่ยน แค่ไม่หลอกลวงก็พอ

สำหรับเรื่องที่รถต่างกัน รวยไม่เท่ากันก็อย่าไปแขวะเค้าเลย
ของอย่างนี้มันอยู่ที่วาสนานะ
ทำใจๆ

คหสต ครัชชช
  **24** **24**
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 07:50:58 PM »
ก่อนอื่น ผมต้องขอเเสดงความยินดี กับท่าน จขกท. เเละนางฟ้าของท่าน จากใจจริง

ผมได้line หานางฟ้าของท่าน จขกท. เมื่อวานนี้.. ขอความกรุณาเธอบอกท่าน จขกท.
กรุณาอย่าพาดพิงผมเพิ่มเติม
เธอรับปาก ..ผมบอกเธอว่า คงไม่งาม หากผมต้องมาเม้นท์ เเละพาดพิงเธอ.. ผมยังคงอยากให้เกียรติเธอเสมอไป
หากเเต่วันนี้ ..มีการพาดพิงถึงผมเพิ่มเติม ..เป็นส่วนหนึ่งในบทกลอน กระทู้"งานเลี้ยงต้องเลิกลา"
ผมจึงline ไปหานางฟ้าของท่าน จขกท.อีกครั้งในวันนี้  .. เธอบอกว่า ..เธอไม่สามารถควบคุมสิ่งที่เกิดขึ้นได้
ผมจึงขออนุญาตเธอเพื่อมาอธิบายเรื่องราวบางประการ

1 ตั้งเเต่ครั้งเเรกที่ผมพูดคุยกับนางฟ้าของ จขกท.จนถึงวันนัดทานข้าว ผมไม่เคยเอ่ยถึง
หรือสื่อถึงรถที่ผมใช้เเม้เเต่ครั้งเดียว
     2 การที่ผมเลือกคงสถานะความสัมพันธ์ เป็นเพื่อน พี่น้องกับนางฟ้าของ จขกท. มีเหตุผลหลักคือ ..ครั้งหนึ่งที่ผมline คุยกับเธอ ..เเฟนของเธอเห็นข้อความที่คุยกัน เเละระเเคะระคายว่าเธอเเอบคุยกับ ผู้ชายคนอื่น ซึ่งหมายถึงผม.. เธอบอกว่า หากเธอต้องมีอันเลิกกับเเฟนเธอ เธอคงเสียใจมาก เเละคนรอบข้างทั้ง2ฝ่ายก็คงเสียใจมาก เช่นกัน 
      อีกอย่าง ในอดีต ผมเคยเป็นต้นเหตุให้ ผู้หญิงคนหนึ่งต้องโดนยกเลิก การเเต่งงาน
ผมจึง ไม่สามารถ ที่อาจจะเป็นต้นเหตุ ให้ นางฟ้าของ จขกท.ต้องเจอเรื่องไม่ดีในชีวิต
เพียงเพราะ ผมเห็นเเก่ความสุขทางสัมผัส
      จริงๆเเล้ว นางฟ้าของ จขกท.เปนผู้หญิงที่น่ารัก มีเสน่ห์เเละมีค่า.. เเละเพราะผมเห็นคุณค่าของเธอ.. ผมจึงเลือกที่จะใช้สติ/จิตสำนึก มากกว่าสัญชาตญาณดิบที่ฉาบด้วยความโรมานซ์น่าปลื้ม..
      ผมจึงยืนยันได้อย่างเต็มที่ว่าผมไม่เคยคิดร้าย หวังร้าย เจตนาให้เธอเสียใจ หรือ ให้เธออกหัก เเต่อย่างใด
      3 จากบทกลอนในกระทู้ 'งานเลี้ยงต้องเลิกลา' ผมขออนุญาต เรียนว่า ผมไม่เคยริษยา
ท่าน จขกท.เเละนางฟ้า ของ ขจกท. เเต่อย่างใด   เเม้กระทั้งในกระทู้ mail1ของท่านผมก็ไปกดthx เเละlineไปบอกนางฟ้าของท่าน จขกท.ว่าหากมีเม้นท์ที่อ่านเเล้วไม่สบายใจ
ก็อย่าตอบโต้ ให้ปล่อยไป 
       4 ต่อ กรณี ข้อความ 'อย่าได้เเคร์ ชายใจดำ'ในบทกลอน  เมื่อได้พูดคุยกับนางฟ้าของ จขกท. เธอกล่าวขอโทษ ซึ่งผมก็ว่าไม่ใช่ความผิดเธอที่จะต้องขอโทษ   ผู้เเต่งอาจหมายถึงใครก็ได้  เเต่เมื่อวิเคราะห์เเล้ว ว่า ผมคือ ผู้ชายคนเดียวที่นางฟ้าของ จขกท.ได้พูดคุยก่อนสานสัมพันธ์กับ ท่าน จขกท.   เเละการที่นางฟ้าของ จขกท.จะออกจากเวป ก็สืบเนื่อง เชื่อมโยงกันอยู่ตรงนี้...จึงเป็นไปได้พอสมควรที่จะหมายถึงผม
        ชายใจดำ...  ผมใจดำ.. หรือ เลวร้ายยิ่งกว่าความใจดำ..  ผมคงตอบเองไม่ได้ เเต่หากท่านจขกท.ต้องการตัดสินผมว่าเป็นเช่นนั้น ก็สุดเเล้วเเต่ท่าน จขกท.
        สุดท้าย หากสิ่งใด ที่ผมล่วงเกิน หรือทำให้เกิดความรู้สึกขัดเคืองใจ ไม่สบายใจ เเก่ท่าน จขกท. ,นางฟ้าของ ท่าน จขกท. เเละพี่น้อง เพื่อนๆในเวปทุกท่าน   ผมถือโอกาสนี้ ขออโหสิกรรม.. ขอกราบขอโทษ มา ณที่นี้ นะครับ
 **26**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

เจ้าหญิงนิรนาม

• Sr. Member
  • People Like This 86
  • ฉันจะไม่เลิกสาปแช่งแกนะไอ้ทางด่วนคู่ขนาน!!
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 08:11:46 PM »
มันเป็นแบบนี้นี่เออง เข้าใจละๆ เผือกร้อนๆอร่อยจุง
แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์ .........

ขอลาทุกคนจากลายเซ็นต์ตรงนี้แระกัน จะกลับมาใหม่ ตอนนี้ไม่อยากรับรู้อะไรในเวบแล้ว สิงหาจะกลับมาลาอย่างเป็นทางการ

อยากฝากไว้อย่าง ที่่เราโพสต์ไปกระทุุุุุ้วันนี้ ที่บอกว่าเกลียด ไม่ใช่เธอ แต่เป็นไอ้หอกหักนั่นน อย่าคิดไปไกลเพราะคำคนอื่นที่ไม่รุุุุ้แนะนำ เพราะที่ผ่านมาเราเป็นยังไง เธอย่อมรู้ดี ถ้าจะมองความห่วงใยเป็นอย่างอื่น ก็คงไม่มีอะไรจะพูด ถ้าเลือกที่จะเชื่อแบบผิดๆก็ช่วยไม่ได้ ระวังตัวจากพวกตะกวดขั้นเทพด้วยแระกัน เพราะต่อไปนี้เราคงไม่ได้ช่วยสแกนให้เหมือนก่อน

PieceOfMe

• People Like This 273
  • your father died !!!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 08:14:26 PM »
มันเป็นแบบนี้นี่เออง เข้าใจละๆ เผือกร้อนๆอร่อยจุง

555 แหม้ไวจริง ไอ้เด็กคนนี้
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

• ฉันจะไม่เลิกสาปแช่งแกนะไอ้ทางด่วนคู่ขนาน!!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 08:17:06 PM »

เรื่องเผือกกับดราม่า นู๋ชอบค่ะพีี่พีช สนุกดี **10**
แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์ .........

ขอลาทุกคนจากลายเซ็นต์ตรงนี้แระกัน จะกลับมาใหม่ ตอนนี้ไม่อยากรับรู้อะไรในเวบแล้ว สิงหาจะกลับมาลาอย่างเป็นทางการ

อยากฝากไว้อย่าง ที่่เราโพสต์ไปกระทุุุุุ้วันนี้ ที่บอกว่าเกลียด ไม่ใช่เธอ แต่เป็นไอ้หอกหักนั่นน อย่าคิดไปไกลเพราะคำคนอื่นที่ไม่รุุุุ้แนะนำ เพราะที่ผ่านมาเราเป็นยังไง เธอย่อมรู้ดี ถ้าจะมองความห่วงใยเป็นอย่างอื่น ก็คงไม่มีอะไรจะพูด ถ้าเลือกที่จะเชื่อแบบผิดๆก็ช่วยไม่ได้ ระวังตัวจากพวกตะกวดขั้นเทพด้วยแระกัน เพราะต่อไปนี้เราคงไม่ได้ช่วยสแกนให้เหมือนก่อน

เจอมาเยอะ

• People Like This 249
  • แรงชัด จัดเต็ม!
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 08:25:12 PM »
แวะเข้ามาดูอีกที...อ้าว...อ่อ...พอจะประติดประต่อ...แล้วก็ออกไปรอดูห่าง ๆ
คนจริงไม่โม้ คนโม้ไม่จริง

..........

• People Like This 361
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 08:56:10 PM »

เรื่องเผือกกับดราม่า นู๋ชอบค่ะพีี่พีช สนุกดี **10**

เปนเรื่องแรกที่หนูน้อยเชอร์ล้อคโฮมตามกินเผือกไม่ทัน. เงิบบบบบบบบ สองต่อ. เงิบบบบ

เช่นนั้นแล้ว ขอตามเจ้เจอเยอะ ออกมาอยุ่ห่างๆ. ..เจ้รอหนูล่วยยยยย **24**

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 09:04:59 PM »
เรื่องเงิบๆเกิดขึ้นได้ทุกวันที่ welovegig **34**