ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้าบันดาลให้ผมได้เจอน้อง สุดโปรด บ้าได้ใจสุดๆ  (อ่าน 3889 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
เมื่อวานมีโอกาสเจอน้องคนหนึ่ง
ฟ้าบันดาลให้ได้มาเจอกัน น้องเข้ามาเล่นครั้งแรก และนัดเจอครั้งแรก

น้องสวยตามที่คุยไว้ (แต่ไอ้น้องที่สวยกว่านี้ผมก็รู้จักหลายคน) เอาว่าถ่ายแบบต่างประเทศบ้าง เล่นละครซีสคอมTVบ้าง แต่ไม่ได้ทำเป็นอาชีพ น้องบอกว่าใครๆเขาก็ทำกันน้องเลยไม่อยากทำ

โพรฟายก็ดีตามที่คุยเหมือนโม้ไว้ การศึกษาดี อ่านเขียนได้ 4 ภาษา
(แต่ไอ้นองที่โพรฟายดีกว่านี้ผมก็แขกกบาลอยู่หลายคน)

แต่ที่หาไม่ได้เลยคือน้อง บ้าสุดๆ คิด/ทำอะไรไม่เหมือนใครเขาทำกัน
เอาว่าน้องเคยไปให้หมอโรคจิตตรวจเช็คเพื่อจะคอนเฟิมว่าน้องไม่ได้บ้า
แถมยังไปตั้งสามหน ต่างโรงพยาบาลกันเพื่อจะได้แน่ใจว่าหมอไม่ได้ตรวจผิด  **30** **30**

ทีแรกนั่งคุยกันในร้านแมค คุยไปหน่อยคนรอบๆชักชำเลืองมอง ทีแรกเขาคงคิดว่าป๋าอายุมากนัดแอาะๆมาควงเล่น
เพราะน้องสวย  แต่พอเขาแอบฟังไปได้หน่อยจะกลายเป็นไอ้บ้าสองคนคุยกัน สักพักเริ่มรู้สึกคล้ายๆไปแสดงตลกในร้านแมก หลายคนในร้านอมยิ้มกลั้นหัวเราะ จนเราต้องย้ายหนี

เล่าออกสื่อไม่ได้ว่าคุยเรื่องอะไร
แต่ละคนเคยไปทำวีรกรรมอะไรมาบ้าง เพราะคนทั่วไปเขาไม่ทำกัน

ไม่ใช่"คนเหงา เข้าใจในคนเหงา"
แต่เป็น "คนบ้า เข้าใจในคนบ้า"

เสียดายเมื่อวานมีเวลาน้อย ต่างคนต่างมีธุระ และคงอีก 2 อาทิตย์กว่าจะได้เจอกันอีกเพราะว่างไม่ตรงกันเลย

---------------------------------------------------------------------------------
ปล. ประกาศ ไอ้น้องๆทั้งหลายที่ผมเล่น"หมาหยอกไก่"โปรดทราบ  ผมได้สลับอันดับน้องๆใหม่เมื่อวานนี้ เอาน้องบ้าๆคนใหม่ขึ้นมาอยู่หัวคิวแล้ว โปรดรับทราบและอย่ามาโวยวาย  **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Nuekmaiork

• People Like This 870
Re: ฟ้าบันดาลให้ผมได้เจอน้อง สุดโปรด บ้าได้ใจสุดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 11:31:54 AM »

**19** **19** **19**

พี่ตะวันตัดหน้าผม (ส่งลายแทงด่วน ผมจะลอก)

เพิ่งรู้ตัวเหรอครับ ว่า บร้าาาาา

แต่วันนี้....ผมมีเรื่อง ตัดหน้า พี่ตะวันอีกแระ....ม่าย บออกกกก

**11** **11** **11**

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: ฟ้าบันดาลให้ผมได้เจอน้อง สุดโปรด บ้าได้ใจสุดๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 11:43:11 AM »
เล่าบรรยากาศในร้านแมกนิดนึง

น้อง : เล่าเรื่องพิสดารที่ไปทำมา แต่หน้าตาประมาณไปขึ้นรถไฟฟ้าBTS
ผม  :  หัวเราะกาก ( นึกใจใจ .... แบบนี้ก็ทำ  555 )
คนโต๊ะข้าง : ก้มหน้าหนี/อมยิ้ม/แอบหัวเราะ
น้อง : มองหน้าผมที่หัวเราะ สายตาแบบค้อนๆ แล้วตะบี้ตะบันเล่าต่อ

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

tawans

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 11:46:02 AM »
เล่าบรรยากาศในร้านแมกนิดนึง

น้อง : เล่าเรื่องพิสดารที่ไปทำมา แต่หน้าตาประมาณไปขึ้นรถไฟฟ้าBTS
ผม  :  หัวเราะกาก ( นึกใจใจ .... แบบ.ก.รู.นี้ก็ทำ  555 )
คนโต๊ะข้าง : ก้มหน้าหนี/อมยิ้ม/แอบหัวเราะ
น้อง : มองหน้าผมที่่หัวเราะ สายตาแบบค้อนๆ แล้วตะบี้ตะบันเล่าต่อ

( เขียนซ้ำเพราะโดนตัดคำ )

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 12:59:48 PM »
โธ่ ท่านลุงตะวันตาหวาน
น่าจะเล่าสักวีรกรรมพอสังเขป หนูนี่อยากรู้ โอ๊ย โอ๊ย .... มายั่วให้อยาก(รู้)แล้วก็ปิดฉับ

แล้วหนูเตี้ยดำที่ไม่ใช่ผู้ชาย จะต้องทำไงจะได้รู้  **21** **21**
กระทู้ลายแทงนะนี่ ว่าแต่ งวดนี้ออกอะไรคะ **34**

เหงา เหงา 2 โหล 14 (2 อาทิตย์) งวดนี้เห็นจะไม่พลาด 214 อย่างแน่นอน  **30**

**26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

Uptown_Girl

• People Like This 395
  • Grey & White
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 03:26:38 PM »
เสียใจ... ทำไมเล่าไม่จบอ่ะ 5555 คนรออ่านงี้เซ็งเลย อิอิ
"เหตุผลอาจพาคุณจากจุด A ไปจุด B ได้ แต่จินตนาการจะพาเราไปทุกแห่งหน"

tawans

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 07:16:24 PM »
เสียใจ... ทำไมเล่าไม่จบอ่ะ 5555 คนรออ่านงี้เซ็งเลย อิอิ

ขืนเล่า คนเขาจะรู้ว่าผมบ้านะซิคราบ
ทีนี้เวลาจะหลอกสาวๆมันจะยากขึ้นหลายเท่า  **07**

ว่าแต่ถ้าเล่าต่อแล้วผมอดทำอะไรๆสาวๆ แล้ว Tea Time จะรับผิดชอบไหม  **03**

tawans

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 09:32:51 PM »

**19** **19** **19**

พี่ตะวันตัดหน้าผม (ส่งลายแทงด่วน ผมจะลอก)

เพิ่งรู้ตัวเหรอครับ ว่า บร้าาาาา

แต่วันนี้....ผมมีเรื่อง ตัดหน้า พี่ตะวันอีกแระ....ม่าย บออกกกก

**11** **11** **11**

เจอน้องเขาแล้วผมอารมณ์ดีมาถึงตอนนี้เลย น้องบ้าได้ใจจริงๆ

ดังนั้นผมปล่อยให้ท่านเข้าใจผิดๆไปเองก็ได้ว่าท่านได้ตัดหน้าผม
ถึงท่านจะได้ไปเจอน้องสุดสวย สุดน่ารัก สุดน่าปลื้ม น่าชื่นชม ท่านก็แค่ตามผมมาห่างๆ
 **38**

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 05:54:12 AM »
 **02**

มุ๊งมิ๊งจุงเบย

hour4u

• Full Member
  • People Like This 95
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 10:33:35 AM »
ดีนะครับได้เจอน้องๆแบบนี้
ทำให้ท่านตะวันคงกระชุ่มกระชวยขึ้นอีกเยอะเลย