ผู้เขียน หัวข้อ: หนึ่งวัน... ที่สวยงาม กับความรู้สึก และมิตรภาพดีดี.... ที่ “พัทยา....”  (อ่าน 10748 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
      ผมไม่ได้เข้าเวปหลายวันเลย เพิ่งได้มาอ่านการบ้านที่เหนื่อยแต่สนุกและโรแมนติก บวกผจญภัยนิดๆ
พี่ก้อบอุ่น น้องก็น่ารักเป็นการบ้านที่อ่านแล้วมีความสุขจริงๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

wat012

• Hero Member
  • People Like This 576
      ผมไม่ได้เข้าเวปหลายวันเลย เพิ่งได้มาอ่านการบ้านที่เหนื่อยแต่สนุกและโรแมนติก บวกผจญภัยนิดๆ
พี่ก้อบอุ่น น้องก็น่ารักเป็นการบ้านที่อ่านแล้วมีความสุขจริงๆ ครับ

สวัสดีครับพี่กัปตัน

ไม่ได้คุยกันานมากเลยนะครับ
มีโอกาสนัดเจอกันเป็นกลุ่มใหญ่ ก็ดีนะ

ขอบคุณครับพี่
ในช่วงเวลา "ที่เงินหายากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้เลยก็คือ "การหลอกลวงที่มากขึ้น"

สิ่งที่ตามมาอีกอย่างหนึ่งของการรับงานของน้อง ๆก็คือ "การต่อรองที่เอาเปรียบมากขึ้น"

ขอให้น้อง ๆทุกคนมีโชคดีทุกคน "นะครับ"