ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งเเรก กับงานเที่ยวที่เรียกว่า เที่ยวจริ๊ง จริง ... กับ คุณลุงใจดี  (อ่าน 8808 ครั้ง)

paifon

• Full Member
  • People Like This 94
อ่านการบ้านน้อง paifon ก็นึกย้อนตอนที่ได้เที่ยวที่นั่น...ยังประทับใจอยู่เลย

คงยังมีของทานที่อร่อยๆ และยังไม่มีโอกาสได้ทานอีกเยอะ

ถ้าได้กลับไปเที่ยวอีกคงดีไม่น้อย..

ขอบคุณการบ้านน่ารักๆ ของน้องนะครับ.    **32**

เอาไว้ถ้ามีโอกาสมาอีก ไกด์คนนี้ยินดีให้ใช้งานนะคะ มาเร็วๆ มาทานชองอร่อยๆกัน

41 41

paifon

ลุงน่ารักจิง ไปเยือนถึงถิ่น
การบ้านน่ารักค่า 41 41

ลุงน่ารัก เเละใจดีมากค่ะ วันนี้เลยสนุกมาก  **06** **06**

Cabin crew :)

• People Like This 113
เป็นทริปที่ adventure จังค่ะ อยากไปแบบนี้บ้าง   **39**

ยินดีที่ได้เจอคุณลุงที่ใจดีนะค๊า อิอิ

เเละรออ่านทริปต่อไปค่ะ

**38**
Keep in my memory..

paifon

เป็นทริปที่ adventure จังค่ะ อยากไปแบบนี้บ้าง   **39**

ยินดีที่ได้เจอคุณลุงที่ใจดีนะค๊า อิอิ

เเละรออ่านทริปต่อไปค่ะ

**38**

สนุกจนตัวดำขึ้น 2 ขีด ลุยมากๆค่ะ ไม่รู้ว่าจะได้เจอลุง รึคนเเบบลุงอีกไหม แล้วจะส่งการบ้านบอกนะคะ สู้ๆ
 41 41

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
ทริปน่ารักจังเลย **06**

oมยิ้มIIก้มป่oง(◕^_^◕)

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 48
  • !! ดี มา ดี กลับ ร้าย มา x2 ให้ นะจ๊ะ จุ๊บๆ !!
ทริป แฮปปี้ มากๆ ค่ะ
นัด ต่อ ไป เอามา ลงกันอีก นะค๊า
น่ารัก มากๆ เลย  คุณลุง ก็ น่ารัก มาก  ค่ะ
  oมยิ้มIIก้มป่oง...(^_^)
              I'am Smile.......
              I'am little pig....
              I'am good girl...
#อยาก อยู่ คนเดียว สัก พัก ถ้า ไม่รัก โปรด อย่า รบกวน หัว ใจ.

ลุงแก่ แห่ระเบิด

• People Like This 71
การบ้านน่ารัก กุ๊กกิ๊กจัง
ลุงแก่อ่านไป  นั่งยิ้มไป
ยินดีด้วยจ้า ที่เจอคนดีๆน่ารักๆ

น้องเป็ด

• Hero Member
  • People Like This 214
รอบหน้าถ้ามาเยือนถิ่นเค้าอีก แล้วไม่ทัก
นี่จะโกรธจริงจัง ละน้าาาา  **13**

ถ้าเค้าไปหาเตงที่ลพละทพาเค้าเที่ยวด้วยน้าาาาาา
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

paifon

ทริปน่ารักจังเลย **06**

**36** **36**
ขอบคุณเจ้าค่ะ ทริปน่ารักเพราะ ลุงน่ารักใจดีมากกกก

ทริป แฮปปี้ มากๆ ค่ะ
นัด ต่อ ไป เอามา ลงกันอีก นะค๊า
น่ารัก มากๆ เลย  คุณลุง ก็ น่ารัก มาก  ค่ะ

ทริปต่อไปจะไม่ลืมลงรูปประกอบนะคะ
การบ้านน่ารัก กุ๊กกิ๊กจัง
ลุงแก่อ่านไป  นั่งยิ้มไป
ยินดีด้วยจ้า ที่เจอคนดีๆน่ารักๆ

ขอบคุณค่ะที่อ่านการบ้านยาวเหยียดจนจบ ลุงเเก่มีความสุข อมยิ้มได้ หลานก็ชื่นใจค่ะ ^^

paifon

รอบหน้าถ้ามาเยือนถิ่นเค้าอีก แล้วไม่ทัก
นี่จะโกรธจริงจัง ละน้าาาา  **13**

ถ้าเค้าไปหาเตงที่ลพละทพาเค้าเที่ยวด้วยน้าาาาาา

**21** **21**
ที่รักเก๋าขอโต๊ดดดดดด เดี๋ยวจะไปเยือนใหม่นะตะเอง
เเล้วถ้าตะเองอยากมาลพบุรี เค้าจะเป็นไกด์ให้น้าาาาา

จ๊วฟ จ๊วฟ