ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งเเรก กับงานเที่ยวที่เรียกว่า เที่ยวจริ๊ง จริง ... กับ คุณลุงใจดี  (อ่าน 8835 ครั้ง)

sunami

• Newbie
  • *
  • People Like This 28
มาอ่านการบ้านแล้วอยากกลับไปเดินเที่ยววังนารายณ์บ้างแหะ
ไม่ได้ไปนานมากแล้ว
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันการบ้านน่ะครับ

sissyfabulous

• Full Member
  • People Like This 200
  • HOPE
การบ้านน่ารักจัง เล่าเรื่องสนุก เค้าชอบบ :$
การเที่ยวหาความสุข สนุกไปกับเธอ เย้ยยยยยยยย

ไม่แน่ปีหน้าเราอาจจะป๊ะกันที่งานวังสมเด็จพระนารายณ์ คิคิ.
You're a bad idea, but I like bad ideas.

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
   น่าสนุกดีครับ แต่นึกภาพความร้อนที่นี่แล้วท้แทนเลย
บอกนิดนึง ร้านชโยวานิช ร้าน PK หน้ารร.พิบูลย์ ร้าน....
อีกหลายแห่งเพื่อนผมทั้งนั้นเลย คงขาดใาลพระกาฬเท่านั้นมั้ง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

หนูจี๊ด หลบผัวมาเล่น

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
น่าอิจฉาน้องคนสวย

อิพี่ อยากไปเที่ยวมั่ง นอนเป็นง่อยอยู่บ้านละตอนนี้
จะดีจะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะผอมเพรียว อ้วนล่ำ อยู่ที่ทำตัว

อยากสวย หล่อ ต้องดูแลตัวเองนะคะ อย่าโทษฟ้าดิน

KassClash

• Newbie
  • *
  • People Like This 78
โห เที่ยวแบบลุยกันจริงๆครับ เป็นผมคงไม่ไหวแน่แบบนี้
แต่ คงต้องอย่างนี้สิครับ ถึงเรียกว่าเที่ยวของจริง

paifon

• People Like This 94
มาอ่านการบ้านแล้วอยากกลับไปเดินเที่ยววังนารายณ์บ้างแหะ
ไม่ได้ไปนานมากแล้ว
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันการบ้านน่ะครับ
**36** **36** ไว้งานวังหน้า หวังว่าคงได้เดินเฉียดเเขนกันบ้างนะคะ ^^
การบ้านน่ารักจัง เล่าเรื่องสนุก เค้าชอบบ :$
การเที่ยวหาความสุข สนุกไปกับเธอ เย้ยยยยยยยย

ไม่แน่ปีหน้าเราอาจจะป๊ะกันที่งานวังสมเด็จพระนารายณ์ คิคิ.
**36** **36** รอเจอที่งานวังนะคะ หน้าผมจัดเต็ม มาเดินกับลิงกันนะคะ
   น่าสนุกดีครับ แต่นึกภาพความร้อนที่นี่แล้วท้แทนเลย
บอกนิดนึง ร้านชโยวานิช ร้าน PK หน้ารร.พิบูลย์ ร้าน....
อีกหลายแห่งเพื่อนผมทั้งนั้นเลย คงขาดใาลพระกาฬเท่านั้นมั้ง
**36** **36** มีโอกาสพาเจ้าถิ่นหลงทาง ไปทานอาหารตามร้านต่างๆที่กล่าวมาบ้างนะคะ ^^
น่าอิจฉาน้องคนสวย

อิพี่ อยากไปเที่ยวมั่ง นอนเป็นง่อยอยู่บ้านละตอนนี้
**36** **36** น้องไม่สวยมากเเต่ความบ้ามีเยอะค่ะ ขอให้ได้เที่ยวไวๆนะคะ
โห เที่ยวแบบลุยกันจริงๆครับ เป็นผมคงไม่ไหวแน่แบบนี้
แต่ คงต้องอย่างนี้สิครับ ถึงเรียกว่าเที่ยวของจริง
**36** **36** ถ้าไม่ไหวต่อเเดดกลัวจะละลาย เรามาเดินห้างเย็นๆกันก็ได้นะคะ

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
น่ารักดี ขำเป็ดที่กลายร่างเป็นห่านอ่ะ 5555+
เขียนได้น่ารัก น่าติดตามดีค่ะ เป็นการเดินทางท่องเที่ยวที่เที่ยวกันจริงๆ
ท่าทางน่าสนุก โดยส่วนตัวแทบไม่ค่อยได้เที่ยวทางน้ำเลย เอ จะว่าไป แพนี่ยังไม่เคยขึ้นเลยนี่หว่า
แว๊กกกกกกกกก หนูเตี้ยดำยังมะเคยขึ้นแพ  **12** เดะต้องตามรอยการบ้านฉบับนี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะสำหรับการบ้านดีๆแบบลุยกันจริงจัง คุณpaifonน่ารักจริงๆ
กลับมาเล่าการบ้านที่ประทับใจเพิ่มอีกนะคะ รอติดตามค่ะ  **32**

**26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

paifon

• People Like This 94
น่ารักดี ขำเป็ดที่กลายร่างเป็นห่านอ่ะ 5555+
เขียนได้น่ารัก น่าติดตามดีค่ะ เป็นการเดินทางท่องเที่ยวที่เที่ยวกันจริงๆ
ท่าทางน่าสนุก โดยส่วนตัวแทบไม่ค่อยได้เที่ยวทางน้ำเลย เอ จะว่าไป แพนี่ยังไม่เคยขึ้นเลยนี่หว่า
แว๊กกกกกกกกก หนูเตี้ยดำยังมะเคยขึ้นแพ  **12** เดะต้องตามรอยการบ้านฉบับนี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะสำหรับการบ้านดีๆแบบลุยกันจริงจัง คุณpaifonน่ารักจริงๆ
กลับมาเล่าการบ้านที่ประทับใจเพิ่มอีกนะคะ รอติดตามค่ะ  **32**

**26**
**02** **02**
ขำไม่ออกค่ะ อายตัวม้วนเลย เป็ดอะไรน้า หน้าเหมือน ห่าน 5555
ถ้ามีโอกาสตามรอยการบ้าน ยินดีตอนรับนะคะ ถ้าไม่รังเกียจอาสาเป็นไกด์ พาเดินลุยๆ เต็มที่เลยค่ะ
รีบๆมานะคะ ^^

ิborn008

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
การบ้านน่ารักดีครับ