ผู้เขียน หัวข้อ: ศาลาพักใจ พี่ชายที่แสนดีครับ  (อ่าน 1547 ครั้ง)

nuibnk

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
ศาลาพักใจ พี่ชายที่แสนดีครับ
« เมื่อ: เมษายน 08, 2015, 06:30:43 PM »
ลองเปลี่ยนฟิลหากิ๊ก หาอะไรเรื่อยเปื่อย มาเป็นหาน้องสาวขี้เหงา เศร้า เซ็งมาเป็นที่ระบายความเครียดดีกว่า
ไม่หวังอะไรทั้งนั้น เป็นเพื่อน เป็นพี่น้องกัน เหงาก็คุยกัน เบื่อก็ให้กำลังใจกัน ว่างก็ไปดูหนังกัน กินข้าวกัน
ไม่เลี้ยงดู ไม่จ้าง แค่ออกค่าใช้จ่ายให้ เลี้ยงข้าวให้เต็มอิ่ม
เอาแบบนี้แหละ ถ้าใครสนใจแอดมาครับ mr.2b1 จ้า.

..........

• Hero Member
  • People Like This 361
Re: ศาลาพักใจ พี่ชายที่แสนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2015, 07:43:35 PM »
 **36** **36**  จิงน๊ะ

เลี้ยงข้าวเต็มอิ่มจิงน๊ะ. งั้น ช่วงนี้ขออาศัยคุณพี่ชายทั้งสามมื้อเลยได้มั้ยคะ **24** **24**

มาม๊ะ. มาเป็นพี่ชายน้องส้มซะดีๆ

หมู๋น้อย

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 27
  • ♥♫♀เด็กขี้ริ้วขี้เหร่ จากหลังเขา♀♫♥
Re: ศาลาพักใจ พี่ชายที่แสนดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2015, 10:53:03 PM »
ศาลาหลังนั้นอยู่ไกลเกินไป กว่าจะไปถึงคงเฉาตายก่อน  **25** **25** **25**
+1 Like ให้พี่ชายที่แสนดีค่ะ  **38** **38**
ถ้าทางนั้นมันลำบากจนเกินแบกรับ เปลี่ยนทางดีกว่าไหม????
คนที่อ่อนไหว จนน้ำตาไหล นึกสิ นึกให้ได้ว่าสิ่งดีๆมีความสุขนั้นคืออะไร
                                       .............
♫♫♫มองไปข้างหน้ามองฟ้าในวันใหม่ มีความสุขกับลมหายใจของตัวเองให้ได้มากที่สุด♫♫♫

♥เด็กผู้หญิงทรงกระบอก♥ จากบ้านนอกคอกนา ตาดำดำ